Sony giới thiệu Xperia go và acro S: chống nước, bụi, chống xước, bán ra từ quý 3

Didu
30/5/2012 8:54Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Mình vẫn kết GX. Đang chờ thời cơ là múc luôn
Cấu hình tốt - Kiểu dáng đẹp - Chống nước - Chống va đập > Còn Gì Bằng ...
nhìn mê quá, giá nó về VN nhiu thế này 😔
Trông chiếc Acro S mới thích thật,nhưng lại đồng cấu hình với Xperia S,trên Mai Nguyên báo bin theo máy lên tới hơn 1900(hình như 1910),với tiên chuẩn chống nước và bụi bẩn thì quả là rất GOOD
Nhìn mặt sau của Go trông ưng hơn của Sola nhỉ :-x Không biết vỏ có mướt mướt như Sola không nữa. Thích cái vỏ nó nhám mướt mướt đấy :-d
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up nè, tháng 10 này mình sẽ 1 cây acro s white ( global ).hìhì
cho minh hoi experia go la pin roi hay pin lien vay cac bac?ba chi thich experia u nhung thay cai go thi cung thich vi chuc nang cua no tien voi người có con nhỏ_hay đập dthoai do ma.
@hunghahhh Pin liền, nhưng pin khá trâu bò đấy, vì độ phân giải màn hình thấp..
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
Comment trên theard nên gõ dấu cho ACE dễ hiểu nha bác !
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lên nữa ...nè hì. Hì
thinhbk11
TÍCH CỰC
12 năm
Acro S tiêu chuẩn IP là 55 và 57, kém hơn so với GO là 67 nên các bác đừng đi đọ độ bền giữa GO với ACRO S nha, ACRO S hỏng lại trách tại số hã hã. Xperia go bền như là Xperia Active vầy, tiếc là độ phân giải hơi thấp nên vẫn mơ ước Acro S hơn
Kết con Xperia go này ở tính chịu nước, giá 299E sau thuế ở Bỉ 😃, thuế 21% (gấp đôi thuế ở Việt Nam thì phải 😕).
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lên nè
Acro S hay DoCoMo GX So-04d... Acro S hay DoCoMo GX So-04d...???
Ai chọn hộ em với 😔
Lúc trước ra Xperia S thì lại thấy Ion hay hơn nên đợi Ion, giờ Ion ra rùi thì lại thấy em Acro S này ngon hơn lại đợi tiếp 😔. Tầm 13 chai đủ cưới em này hàng xách tay ko nhỉ? :(. Cầu trời ko bị lỗi gì nặng như lỗi vàng màng hình của em Xperia S
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bobovn0411 Acro S phiên bản quốc , theo mình nghĩ sẽ không có mấy lổi đó đâu , giá 13tr có thể đủ hoặc thiếu chút ít . Mình cũng đợi như bạn tháng 10 này sẽ có 1 em màu trắng .
Con này trông cũng ngon quá 😆 Thấy đẹp hơn hệ Galaxy của SS 😃
kahpint
ĐẠI BÀNG
12 năm
ghét mỗi cái pin gắn chết
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dòng này chống nước và bụi nên sony phải thiết kế zậy chứ .
kahpint
ĐẠI BÀNG
12 năm
một số con ko chống nước cũng thế mà
Thấy X-Go ngon quá, nhưng tiếc là độ phân giải hơn....., đành dùng 603 tiếp thôi
P/s: Sony làm ra đc cái ĐT chống "gió" của a.e TinhTe thì em đặt 10 cái
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
@KIROVASRA Lên nè , bạn zui tính wá he !!!!
Sony Xperia acro S thiết kế đẹp, cấu hình mạnh, lại còn bền nữa, cái này mới đúng là siêu phẩm của sony

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019