Sony giới thiệu Xperia go và acro S: chống nước, bụi, chống xước, bán ra từ quý 3

Didu
30/5/2012 8:54Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xperia Acro S trông vuông vắn quá nhỉ, ko có kiểu dáng sexy như Arc S vợ mình, nói chung vợ mình là xinh nhất cơ 😁
mình định mua 1 con để thỉnh thoảng đi bể bơi hay biển chụp ảnh bơi lội dưới nước, ko biết mấy dòng đt này xuống nước thì chức năng cảm ứng có hoạt động dc bình thường ko nhỉ?
duythu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@gooddaytodie ko dùng được đâu
e nó đã về với giá 11,5 chai hàng xách taygiá ngon đấy chứ. http://cellphones.com.vn/sony-xperia-acro-s-trang.html
nthntcl
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dinhmanhht86 Em cần mua dock sạc cho em nó, bác nào có hàng theo máy mà không dùng để lại cho em một cái, em cám ơn.
quang868
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dinhmanhht86
HDbacninh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nthntcl Bạn mua rồi àh ? Cho mình xin tý thông tin nhé, vì cũng đang tăm tia
- độ mượt mà ?
- chất lượng chụp hình ?
- pin dùng được bao lâu ?

Cám ơn bạn !
nthntcl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã dùng qua Ip4, Galaxy Note, Lumia 900, con này thì độ nhạy kém nhất, chất lượng hình thì đẹp nhất và pin thì cũng tạm, tốt hơn Galaxy Note. Rút sạc lúc 7h, mình chat online IM+ pro cho 5 tài khoản, online skype, gọi viber, và khoảng 8 hay 10 cuộc gọi thông thường, gmail liên tục, pin đến 5h chiều còn 8%. Trong các máy trên, pin của ip4 và lumia 900 là tốt nhất, độ nhạy phải nói là tương đương nhau, mail trên Lumia nhanh và mượt nhất (gmail và pop3 mail). Tuy nhiên, lumia không hổ trợ các phần mềm gọi điện, nhắn tin miễn phí nên không bằng em Acro S này được. Ngoài ra, khả năng chống bụi và nước của acro s cũng rất hấp dẫn.

Sent from my LT26w using Tinhte.vn
HDbacninh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nthntcl
Thanks bạn !
Bạn thử ước lượng xem thời gian sử dụng pin của Acro S bằng bao nhiêu % so với pin iPhone 4 ? (giả định điều kiện sử dụng như nhau)
Con Sony Acro S dùng hay phết
Con sony GX mới ra có nhiều điểm lại thua sony acro S http://www.phonearena.com/phones/compare/Sony-Xperia-GX,Sony-Xperia-acro-S/phones/7055,7126
Các A cho e hỏi muốn bao da cho em Acro S thì tìm ở đâu ạ.
Hôm bữa tham gia HÀNH TRÌNH KHÁM PHÁ SMARTPHONE trúng được cái Neo, Giờ muốn bán lại để mua cái GO, ai mua hok ^^!
vicmobi
TÍCH CỰC
12 năm
ban o dau?neu da nang thi mang qua 67 nguyen hoang da nang minh doi Go
Sony Acro S và Sony Xperia V em nào mạnh hơn nhỉ
vicmobi
TÍCH CỰC
12 năm
Sony Xperia V
con nay hien tai bay gio hang 2nd thi mua gia bao nhieu la duoc vay may pro ??
cac ong ko nen lam tien hang san xuat cu bnhu nguoi tueu dunng thoi
cross3101
ĐẠI BÀNG
12 năm
ghét nhất con này pin yếu
nchh13
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình quá kết design của Xperia Go, nhưng ram 512MB thì ít quá!
Điện thoại mới up lên Android 4.1.2 . Nào giờ kiểm tra ko thấy nâng cấp đâu hết. Tự nhiên kết nối điện thoại với PC qua Media Go lại thấy. Sau gần 2 giờ cũng đc 1 trải nghiệm mới. ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019