Sony giới thiệu Xperia go và acro S: chống nước, bụi, chống xước, bán ra từ quý 3

Didu
30/5/2012 8:54Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tangtrungvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
SONY chất quá 😃
Nắp lưng con acro S bằng gì vậy nhỉ..???:rolleyes:
Miễn là bán được hàng chứ thực ra giờ điện thoại gần giống nhau hết cả, còn nói là sao giống nhau thế thì bó tay... cái gì người ta thích thì mình làm, bán được nhiều là OK
xchemical
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi con Acro S màu hồng, thích quá đi 😁
Huhu .. Tại sao em mua con XS rồi nó mới ra con Acro S T_T , con Acro này Pin 1k9mh , khe cắm thẻ nhớ , chống nước và cả walkman nữa đã quá 😔
Cowboyz
TÍCH CỰC
12 năm
Xperia Sony là đẹp vô đối rồi.
Dùng W8 thích hơn 😁 thiết kế này đẹp quá, nguyên khối , đơn giản hóa tới mức tối đa :x
ngocquoc87
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao máy Sony toàn là chíp lõi đơn là chủ yếu zậy ta, bữa nay đã có chip lõi tứ ùi mà sony chậm chân quá...
@sunspider Thế sao 1Ghz trên Arc, Ray và Neo vẫn mượt đó thôi anh?
@Armerial Ai nói bạn những dòng ấy mượt vậy,minh dùng arc S dc 4 tháng khi cài ứng dung vs game nhìu thì bị đơ máy sau khi chơi game xong out ra,dùng kill app free vẫn lag máy phải tháo pin ra khởi động lại,Mặc dù đã đẩy app ra gần hết ngoai the nhớ vẫn lag,khi khởi động lại icon hiện lên rất lâu,đã là android hết mà bạn kêu mượt thì mình nhĩ bạn nên xem lại,android ko bao h muot nhu windowphone hay ios ,chỉ khi dùng lõi kép vs lõi tứ mới cải thien đáng kể.arc S dùng lõi đơn 1.4ghz hơn những con bạn nói mà bạn dùng mà còn lag chắc máy bạn pro rồi mình bán arc s của mình cho oy
@klp1706 Đồng ý Android mượt thì ko bằng WP hay IOS rồi. Nhưng Arc ko mượt thì chắc phải xem lại, mẹ mình đang dùng Ray, rất ok, thỉnh thoảng bà ấy vẫn đua Alphat 6 nhưng thoát ra đâu bị Lag hay treo máy như bạn đâu nhỉ? Nhưng khuyên bạn là đừng có cài mấy cái app kill, đó là những thứ làm cho máy càng lag và bị chiếm bộ nhớ Ram hơn đó.. 😃
@Armerial Ko dùng thì hao pin vì nhiu game vs ứng dung chạy ngầm wa,mà dùng thì lag,thật là potay
kitaro207
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hài lòng với Motorolla Defy,đi trước Sony về công nghệ chống nước và bụi ^^ Đằng sau là cả 1 cộng đồng XDA và MIUI he he Nếu mua thêm máy,Mình sẽ chọn dòng Lumia của NOKIA bởi vì mình rất thích thương hiệu Nokia và Microsoft cũng như Window phone7.Hi vọng sớm đủ tiền...Lumia 900...
kenu97
TÍCH CỰC
12 năm
thích cái camera quá....,
Noi that chu e chi thich moi cai khoan chong trom thoi la ok roi ...
vuthang13
ĐẠI BÀNG
12 năm
Acro S chắc bán ra gần bằng giá Xperia S wá 🤔 không biết em Go thì nhiêu nhỉ?
@vuthang13 Em đảm bảo với bác Go ko rẻ đâu ạ, như giá con Active mới ra là 8tr đấy bác, nhưng mà Go ngon, màn hình, độ phân giải bằng IP 3gs, dành cho những ai ko quá quan tâm về công nghệ mà vẫn đc sử dụng smartphone ăn chắc mặc bền
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vuthang13 ông nhìn lại cấu hình Acro S và XS đê, cấu hình như thế mà bảo bán thấp hơn S à =)), tính ở thời điểm hàng cty mới ra thì S là 14tr rồi, Acro S phải hơn 2-4 củ nữa 😁.hỗ trợ khe cắm thẻ, chống va đập, chống nước, pin 1910mAh :D
rất tuyệt, nhưng hình như xperia S và Acro cùng phân khúc..(thực ra Acro cao cấp hơn tí) hé hé hé
Mà bạn nào bảo Sony đẻ sòn sòn là mình thấy ko đúng nhé, đừng tính mấy con nội địa vào(GX, SX, NeoL, SO..dùng mạng LTE các kiểu)
Dòng Xperia : S , P , U , GX , SX , Sola , Go , Acro S , Neo L . pùn ở chỗ tụi nó jống nhau wá =,=!
Xperia 2012 toàn giống giống nhau
shinkun
ĐẠI BÀNG
12 năm
chống nước được :X
hay quá
Sao mình thấy con nào cũng na ná nhau thế nhờ :-s
không phải sonyfan thì thấy giống nhau là đúng rồi 😁
Fire_Fly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng nghĩa cục gạch thông minh luôn!!! Vuông vức thật!! 😆