Sony ra mắt 2 dòng TV cao cấp MASTER series A9F và Z9F tại Việt Nam

agp8x
14/9/2018 7:17Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

justinadam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác gặp thể loại này nên lờ đi thì hơn
Ngon 😁
Đúng là nét như SONY.
Nét như sony suýt nát như sony.
Sony android tv hình ảnh thì ngon rồi mà có 2 cái là giao diện chưa mượt và cái trình video mặc định hơi ngu chỗ nếu cắm ổ cứng vào là hiện lên k hết các file
@wonderlandnkq Xài Android phải chịu khó dọn thường xuyên, hay sinh ra rác, với lại tv càng cao cấp nó càng mạnh! Vụ ko hiển thị hết nội dung thì chưa thử, hình như hỗ trợ tối đa ổ 2 hay 3 TB gì đó thôi!
hero_hw
ĐẠI BÀNG
6 năm
mới chở cái tv 32in led đời 2014 đi sửa về...ko biết sửa đc ko nữa!
Sáng nay xếp hàng dưới trời nắng mà 9h30 mới vào và thật buồn khi về tay ko nhìn 1 bạn trúng xz2 mà thèm.Chỉ còn 2 ngày các bạn ghé xem nhé và để có cơ hội rút thăm trúng xz2 vào sáng 10h và loa tai nghe lúc 3h nhé.
digikei
CAO CẤP
6 năm
Thèm lắm oled 65 Sony chiến với PS4 4K, nhưng mua lắm đồ điện tử, bị gấu cắt ngân sách: "ông mua cả đống xong về quăng đó, có thời gian ngó đến đâu, nhà cũng 3 cái TV các phòng mà còn đòi mua, dẹp". Oan quá các bạn, tui mua Oled LG chứ chưa mua con Sony nào, cũng có quăng một góc, nhưng mua PS2, PS3 chứ chưa mua PS4 để quăng, vậy mà nói " mua cả đống". Oan lắm.
Cơ mà già rồi không có thời gian thật, nhưng cái bệnh cuồng đồ công nghệ mãi không bỏ được.
Mọi người thường nói “nét như Sony” quả không sai nhỉ!😁
sony chất quá
Đợi sony show hà nội
terryson
ĐẠI BÀNG
6 năm
Rất tinh tế
Sony đang dần lấy lại phong độ.. dần dần cho bọn Sam ăn cám
amd3k5
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích OLED, mà Sony làm chân kiểu này thì không treo tường được. Làm sao ta?
@amd3k5 Dòng này cao cấp, để trong nhà cũng phải cao cấp! bác thích treo mua dòng Oled thấp hơn vừa ra đầu năm đấy!
@amd3k5 Vẫn treo tường đc nhé bác. Nhưng k đẹp bằng để trên kệ thôi.
Bác treo tường thì mua A8F cũng k thua kém bao nhiêu đâu
hl80
TÍCH CỰC
6 năm
@amd3k5 Tv nào cũng treo tường được hết. Muốn treo thì tháo chân đế ra, mua 1 bộ treo tường rồi gắn ốc vào sau tv là treo được. Ngay cả A1E còn treo được bình thường.
Công nhận Sony chạy Youtube nhanh, đẹp thiệt nhưng nhiều lúc chuyển kênh hơi chậm.
ndchieu22
TÍCH CỰC
6 năm
55A9F và 65A9F hàng cập bến các bác có nhu cầu xin PM em
renhat
ĐẠI BÀNG
6 năm
65A9F VÀ 55A9F EM ĐÃ CÓ RẤT NHIỀU HÀNG Ở KHO Ạ CÁC BÁC CÓ NHU CẦU LIÊN LẠC EM ĐANG CÓ GIÁ CỰC TỐT Ạ
Bác có giao tại tphcm ko, giá 65 A9F là bao nhiêu bác ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019