Sony ra mắt 5 máy siêu zoom mới thuộc dòng HX và H

Duy Luân
28/2/2012 4:47Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao may cai may anh nay so cham it the nhi toan la 14-18MP, dien thoai nokia bay gio chup anh tan 41MP roi, cac hang may anh con chay theo dai dai
41mpx của Nokia đọ nổi 5mpx của mấy mày này không rồi nói. Mấy tuổi rồi mà vẫn còn cái suy nghĩ càng nhiều chấm càng tốt nhỉ.
chautrong
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic thấy thèm ghê,hok biết khi nào mới có đủ tiền để tậu 1 em.mà hok biết giá này đã chuẩn chưa ta hay có lên thêm nữa k?
nhìn cái zoom là thấy khoái rồi, mức giá 480$ cũng không phải là đắt cho một sản phẩm thế này
viet23ht
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích quá, nhưng đang dùng của panasonic mất rùi, nhìn ngắm cho đỡ thèm 🆒
hoho, cái này bắt sáng nhạy ko nhỉ, zoom xa mà bị rung thì khổ, máy zoom thế này chỉ để giải trí, bắn lén thôi..có tiền thì mua liền khỏi phải tính, khoái cái ống bắn ra dài thật
Zoom đã quá không biết mấy con này có ở VN chưa. Không biết giá khoảng bao nhiêu................
Đang dùng con Canon SX210 IS zoom 14x mà thấy đã khoái rồi 😁, dùng 30x chắc dành cho dân soi chuyên nghiệp quá :D
Nguyennhahn
ĐẠI BÀNG
12 năm
siêu zoom đây .........
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá ok wa nhỉ......
fuli
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao sony sao không tích hợp wifi con hx200v luôn nhỉ
cho hỏi, 500USD mua con siêu zoom này so với cả Nex-c3 có 12tr thì con nào hơn? mấy bác pro cho lời khuyên với
shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới xúc con hx200v. ko biết sử dụng. ae có ai xài mấy dòng này chưa ?
hình như máy ảnh sony dòng trung ít người vn sd wa nhỉ, toàn thấy canon pentax
hx100
CAO CẤP
12 năm
@shivakl he, m đang dùng HX100V nè, b ở đâu vậy?
Vuhaanh
TÍCH CỰC
12 năm
@shivakl Cũng vừa mới xúc con hx200v này......
Và cũng chưa biết dùng...😁.....
Sony Việt Nam đã có giá bán tại VN rồi nè các bác. Hjx, cũng không được "mềm" cho lắm. HX10V về VN giá tới 8.500.000

http://www.sony.com.vn/productcategory/di-digital-still-camera
boynokia
ĐẠI BÀNG
12 năm
@banglangtimst Thêm 500k mình làm cái HX30V bên Úc ngon lành cành đào!
@boynokia Làm bằng cách nào, ở đâu vậy bạn, chỉ mình với 😃
hôm qua mới thử HX200V, phải nói là tuyệt vời tốc độ bắt ảnh cực nhanh luôn, với những ai gà mờ như mình, H200V hỗ trợ chụp những tấm ảnh cực đẹp mà ko phải loay hoay chỉnh tùm lum, rồi thay ống kính.
máy chụp xóa phông dễ dàng nữa, mình bấm lung tung thôi mà 80% là ra ảnh đẹp màu sắc tốt rồi
@teddy.kiss Hjx, nghe thấy là thèm rồi...Biết chừng nào mới rước em nó về đc đây...
nguyen bao
ĐẠI BÀNG
12 năm
h90 có chụp ảnh 3d dc ko ai bit hướng dẫn mình với mới mua dc e h90 mà cũng chưa rành về cách sử dụng cho lắm mà nghe mấy bác hay nói xóa phông là sao chi minh lun nha
các bạn có máy ảnh mới thĩ nhỉ.mình còn đang lăn tăn giữa hx200v và canon sx50hs đây.huhu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019