Sony ra mắt tai nghe true-wireless WF-1000XM3: USB-C, sạc 10 phút nghe 90 phút, 229$

AudioPsycho
5/7/2019 8:7Phản hồi: 147
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LouisHo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá hơi chát nhỉ
Sony giờ có xu hướng đem những tính năng cao cấp xuống các sản phẩm tầm trung rồi!
anhtt1987
TÍCH CỰC
5 năm
Đắt vãi lon. Tầm 200u còn xem xét dc
AC 7731
TÍCH CỰC
5 năm
ngày càng nhìu sản phẩm như thế ra đời
123456ktc
ĐẠI BÀNG
5 năm
B&O 2 có sạc k dây mà cũng đẹp
hunglx212
TÍCH CỰC
5 năm
Sony làm mọi thứ đều tốt rồi. Chỉ cần cải thiện về giá nữa ổn thôi.
@AudioPsycho Tiêu đề sạc 10 phút cho 90 phút nghe nhưng trong bài thì "Ngoài ra, em này cũng có tính năng sạc nhanh trong 10 phút cho 60 phút nghe" là sao 😕
saobien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy bác thấy thế nào. Chứ em thì thấy vừa to vừa xấu. Giá chát quá.
conansss
ĐẠI BÀNG
5 năm

Ko có chống mồ hôi và chống nước thì cũng ko sao. Nhưng mà đến tăng giảm âm lượng cũng ko có. Haizzz...

Common Sony!!! You can do it better.
Xu Bin
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quảng cáo 10 p sạc nghe 90 p, viết bài lại 60 p,
Hy vọng mẫu tai nghe này Sony làm tốt. Tai nghe không dây thì về tổng thể vẫn đánh giá Bose làm tốt hơn.
Mr Gil
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc chẵn phải trên tay em này mới dc, ngoại hình cao cấp, âm thanh thì rất đáng tin tưởng, wf1000x chất âm đã rất tuyệt vời rồi. Chỉ mong đừng lỗi cơ bản như wf1000x là dc 😁
nguyen2701
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang xài airport có nên bán đi mua em này ko
300$ thì bù thêm chút mua WH-1000XM3 nghe cho đã
e đã dùng con wf1000z, và ko có ý định dùng dòng true wireless của sony 1 lần nữa nếu nó vẫn giữ kiểu dáng ntn. phần củ quá to, dễ tuột. thêm 1 ác cảm từ đời đầu là kết nối 2 bên tai kém ổn định, mic trả lời cuộc gọi quá kém, mà thực tế tính năng chống ồn chủ động đôi khi bấm nhầm vào làm nghe nhạc cũng thấy khó chịu vì nó thu cả âm môi trường xung quanh
klatao
TÍCH CỰC
5 năm
Bên tinhte để giá khác mấy trang khác nhỉ. Mấy trang khác nói con này giá hơn 200 đô tức 5 triệu mấy tới tinhte thì giá hơn 6 triệu. Con giá đó là ổn khi trang bị cả đống thứ mà chê đắc thì bó tay
Hộp sạc thì đẹp nhưng 2 cái củ tai hơi cồng kềnh quá.
Con cờ hó này đời đầu như cc. Mua về bán lỗ 60%. Rớt kết nối, âm thanh như bùi. Qua đội Bose free sound sport đúng tuyệt vời.
Sony làm tai nghe Bluetooth như sht.
Chất âm không biết thế nào,nhưng ko thích dáng bầu bầu lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019