Sony tiết lộ thêm hình ảnh về smartphone sẽ giới thiệu tại CES 2012

Duy Luân
4/1/2012 13:33Phản hồi: 198
Sony tiết lộ thêm hình ảnh về smartphone sẽ giới thiệu tại CES 2012

[TAG]Sony Ericsson[/TAG] tiếp tục chiến dịch tiết lộ thông tin về chiếc smartphone mới của mình trước thềm triển lãm công nghệ [TAG]CES 2012[/TAG]. Sau khi úp mở về một thiết bị chạy Android sẽ ra mắt tại triển lãm này, hãng lại đưa ra bốn bức ảnh cận cảnh của chiếc máy mới, nhiều khả năng là một chiếc smartphone. Phím chụp ảnh, cổng microUSB và dòng chữ HD phía dưới máy ảnh của thiết bị nhìn khá giống với những chi tiết trên chiếc [TAG]XPERIA Arc S[/TAG]. Liệu đây có phải là chiếc [TAG]XPERIA Arc HD[/TAG], một thiết bị nhắm đến mục đích giải trí đa phương tiện và đặc biệt là khả năng chụp ảnh? Thông tin rò rỉ trong vài tuần gần đây gợi ý rằng chiếc Arc HD sẽ dùng vi xử hai nhân 1,5GHz hoặc bốn nhân có xung nhịp 1GHz, máy ảnh 12 hoặc 13 megapixel có thể quay phim Full-HD 1080p cùng với màn hình độ phân giải 540x960 hoặc 720x1280 điểm ảnh. Chúng ta hãy chờ xem, trong vài ngày nữa, liệu Arc HD có trình làng trước sự tò mò của giới công nghệ thế giới hay không.

198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Aaron Chan
ĐẠI BÀNG
12 năm
oh thích thiết kế của sony lắm nếu có đủ tiền sẽ mua con Arc ah 😆
bạn cầm con arc chưa, nếu cầm rồi bạn sẽ hối hận, nhìn nhẹ hiều, viền si thì rẻ tiền , nói chung là như đồ chơi con nít,
viền si thì công nhận không thích nhưng......ngoài SE,Bb làm vỏ bằng nhựa nhìn chắc chắn và đắt tiền ra thì SS,nokia....làm vỏ nhựa như đồ chơi con nít mới là đúng :p
sao sony cứ rò rỉ thông tin hoài vậy nhỉ! nhưng mà
cái :furious:smartphone này cũng tuyệt nhỉ?
[h=2][/h]
prin77
CAO CẤP
12 năm
Đang cbi cho em ip4 lên dĩa để chờ em này..đợi lâu lắm rồi...nếu không nghe tin đồn thì đã xúc arc s

Sent from my iPhone using Tinh tế
shaun777
TÍCH CỰC
12 năm
hồi hộp thật nhỉ
der_titan
TÍCH CỰC
12 năm
siêu phẩm chụp ảnh mới đây....

Không chỉ chụp ảnh mà còn quay phim nữa, quan tâm cái thiết kế quá
dat2391
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko dám mơ những thứ sao sang vậy ak. Nghèo cũng khổ wa ha
badman_87
TÍCH CỰC
12 năm
nên gom tiềm oánh con lô bác ạ he e hay chơi cái trò hên xui này lắm nhìu lúc chết đành đạch nhưng nhìu lúc có hơn 2 chai cũng làm được em ngon nhất.hj thử đi bác...
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko ji khổ bằng ngèo bác à ....!
bên winphone việt thì đang hy vọng đây sẽ là 1 thiết bị chạy wp ^^ trong đó có em 😁
dat2391
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hoành tráng thế nhể, em chả bít gì về mấy món đó cả. Hôm rồi lớp mua xổ số còn chẳng nổi trúng 5 ngàn thì lô đề nỗi gì 😔(
Hay nhỉ! Rò rỉ hay ... sao mà nhiều ảnh thế........ Ha ha....!
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
Sony tiết lộ thêm hình ảnh chứ có phải rò rỉ đâu, chưa đọc kỹ mà spam rồi 😁
lại thêm một siêu phẩm! đáng để chờ đợi....!
duc.ht
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấu hình vậy là quá đủ cho một cuộc tình 👼.Chuẩn bị bỏ vợ năm sau cưới em khác thôi.
Hy vọng giá sụt nhanh để mình còn múc
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
em đang tích đạn....em chỉ mong thêm viên pin ngon nữa thôi...
chuẩn bị cho em Arc ra đi được roài....
Thiết kế cong cong giống arc r 😆
dahily
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn hình là thấy các chi tiết đều đang nằm trên arc/arc S. không tin các bạc xách con arc/arc S coi đúng mấy chỗ đó sẽ thấy liền, nhất là chỗ nút Camera 😁
sony
ĐẠI BÀNG
12 năm
mang arc ra so thấy y hệt tấm hình.nếu như vậy thì lại tiếc cho sony roài(ghét nhất thiết kế giống nhau)
SE mà kết hợp android với dòng K ngày xưa thì thiên hạ lác mắt hết.
các hãng cứ làm kiểu này chắc mua thuốc...trợ tim 😁
huykhoi1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này mà ra mắt thì tuyệt vời.
ngoctutq
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc ko có quay phim full HD đâu vì nếu có thì cái chữ HD ko đứng trơ trơ 1 mình như vậy.nhưng nhiều khả năng sẽ có rom nâng cấp lên quay full HD sau khi ra mắt.Chiếc máy này có 1 cái nắp che cổng usb độc đáo,khi cắm sạc,usb.. vào thì đầu sạc sẽ đẩy nắp che vào trong khi rút ra nắp che lại được đẩy lại vị trí cũ rất tiện lợi và tinh tế.Ôi sony luôn có những siêu phẩm thực thụ void cho sony
henkarin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc là để nguyên cả dòng Full HD thì thô quá, nên rút gọn thôi. Chứ quay film Full hd có khó khăn j mà Sony ko trang bị.
ngoctutq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hì bao giờ cái hay nó cũng là 1 yếu tố bất ngờ mà bác.Chiêu pr thôi mà giả sử máy bán ra 2 tuần tự nhiên hãng thêm bản cập nhật nâng cấp lên quay full HD thì người dùng vừa vui thấy hãnh diện và lại thấy hãng quan tâm hết lòng tới sản phẩm của mình...thế là ko mất gì lại được cái tiếng là chu đáo....
henkarin
ĐẠI BÀNG
12 năm
chứ ko phải vừa mới ra mắt mà thiếu đi tính năng cần phải có, khách hàng chê ko thèm đếm xỉa à 😆
ngoctutq
ĐẠI BÀNG
12 năm
hô hô tính năng cần phải có là gì vậy bác? Bác lệt kê hộ em xem có bao nhiêu máy có quay phim full HD rồi ? và có những máy nào được phân phối tại VN? hay đa số chỉ có ở Nhật Bản và Hàn Quốc.Còn ko phải vì máy ko có quay full HD là khách hàng ko đếm xỉa đâu bác nhé vì ko cần full nó vẫn có HD 720p.Cũng là trang bị phổ biến của các mẫu cao cấp hiện nay rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019