Sony tiết lộ thêm hình ảnh về smartphone sẽ giới thiệu tại CES 2012

Duy Luân
4/1/2012 13:33Phản hồi: 198
198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Y chang Arc S nhà e, ai có arc cầm lên so mấy chỗ là thấy giống. Ôi đường cong ....
Con này chắc là LT22i
smartphone không khoe cái "smart" của "phone" mà lại đi khoe cái máy ảnh...
Cái máy ảnh của nó cũng "smart" lắm, không như bạn nghĩ đâu. Những cái "smart" kia là hiển nhiên rồi, không cần bù lu bù loa lên làm gì, chỉ cần khoe hàng độc là được rồi.
minhdatkut3
ĐẠI BÀNG
12 năm
smart thì đứa nào cũng như nhau thôi. khoe thì phải khoe cái hơn người ta chứ :playfull:
Quên chuyện đó đi bro
smartphone thì cái smart là đương nhiên rồi bạn, có ai đem khoe cái mà đương nhiên nó phải có không?

À, mà không phải smartphone nào cũng smart đây nhá, có khi nó nằm trong tay "người nào đó" có câu viết trên thì nó lại thành stupidphone.
làm hồi hộp quá, cứ úp úp mở mở hoài
cứ rò rỉ hình ảnh hoài là sao, bức xúc quá đi
0915550390
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lần này Sony làm PR và giữ bí mật tốt thật đấy.
Mọi khi toàn bị lộ hàng lộ rõ ràng luôn chứ không phải hé hé kiểu chủ ý như thế này.

Em nghĩ cấu hình em này sẽ là
Chip 1.2GHZ dual core (hoặc 1.5GHZ là cùng SE ko áp dụng công nghệ nhanh thế đâu)
Ram 768 Mb (chưa chắc đc 1 gb đâu vì SE khá chậm trong mấy vụ này)
cam 12 mps (thực ra với cam 8mps của ARC bây h cũng đủ sài rồi)
Màn hình 4.2in qHD có công nghệ BE II (nét hơn và mầu sắc hơn còn độ sáng thì như em ARC S là em thấy sáng lắm rồi toàn để 30% mà còn thấy chói mắt.hix)

Nói chung với thông số như vậy em này rất đáng mua nếu kiểu dáng đẹp như em nozomi.tống kết lại là mới mua ARC S chưa đc 1 tháng như em thì ngồi xem cho biết chờ bao h nó hạ giá như ARC bây h thì mua.hihih
... Mong chờ sẽ là 1 siêu phẩm mới 😃 ...
máy ảnh 12 hoặc 13 megapixel 😁:D
nghe là thích rồi 😃
Bác kym cũng rảnh rỗi nhỉ :p
nautical
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy cái ảnh kia so sánh với em Arc S i hệt, chắc vỏ cũ ruột mới rồi 😁
sony ko ham...syny ham là ham với cái đồ gia dụng như là : máy lạnh tivi tủ lạnh thì ham chứ điện thoại của ảnh em ko ham đâu ........
thich' thiết kế của sony
nếu cái máy ảnh smart thì cần gì mua cái phone vậy bạn. Tầm 15 triệu mua được 1 con Canon 550D chứ chẳng chơi. Biết Canon rồi...

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

đâu có phải là 12 hay 13megapixel là chụp đẹp đâu bro...
Vì 550D không có 3G, không dùng để gọi điện được, và cũng chẳng cài app hay lướt web được.
Cam trên Xperia chụp 3D panorama được, và một số chức năng lẻ tẻ khác mà DSLR không có, có thể gọi tạm là "smart". Nhưng chất lượng ảnh trên Đt và DSLR so sánh với nhau thì khập khiễng quá.
thì đúng, mang 2 cái đó ra mà so sánh thì khập khiễng thập...
nhưng cái smart của phone không chỉ dừng lại ở cái cam bạn à...
Tất nhiên smartphone thì không chỉ có mỗi cái cam, bản thân em xài smartphone qua mấy loại rồi cũng chẵng bao giờ đụng đến cái cam. Nhưng em cá với bác là rất rất nhiều người yêu thích chụp hình bằng smartphone, và chất lượng cam của smartphone đang tiến bộ rất nhanh, có thể thay thế PnS được rồi.
úp úp mở mở vậy mới hồi hộp 😃
nmmvnnnet
ĐẠI BÀNG
12 năm
ANDROID lên ngôi, đa số sản phẩm mới là Android. Để xem có chú WP7 nào chen chân vào đây không ?
Coi chừng con này là wp7 đó! Há há! Đùa thôi chứ wp7 hình như ko đc chuộng lắm. Chắc se ko đâm đầu vào đâu.
Chưa biết thế nào. Cứ úp úp mở mở thế này...Chắc là em rò rỉ hôm trước thôi. 😃
Thiết kế đẹp, đúng chất SONY, mình thích điều đó.
6227
ĐẠI BÀNG
12 năm
để ý kỹ thì đây là thiết kế ARC chứ ko phải nozomi hay nyphon mới lộ ko lâu
vuong39
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi cấu hình khủng. Chuẩn bị ly hôn vợ cũ thui. 😃
E nghī con này là cái con có cái dít vòng lên & kiê°u dáng giô'ng ARC, tùng lô. hàng ø Trung Quô'c, ko p con Nozomi vuông vuông kia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019