Sony trình làng PS3 Slim phiên bản vỏ trắng tại Nhật Bản

Didu
6/7/2010 6:32Phản hồi: 22
Sony trình làng PS3 Slim phiên bản vỏ trắng tại Nhật Bản
Sony Nhật Bản vừa chính thức giới thiệu phiên bản PS3 Slim mới với vỏ ngoài màu trắng bên cạnh model màu đen mang tên PS3 Slim Classic White. Rất nhiều người đã mong đợi một chiếc PS3 Slim màu trắng và giờ ước mơ của họ đã thành sự thật, toàn bộ phần vỏ ngoài máy cùng với chiếc tay cầm đều được sơn màu trắng. Bên cạnh ra mắt phiên bản màu mới thì Sony cũng đã nâng cấp mức dung lượng cho PS3, cụ thể, hai phiên bản 120GB và 250GB trước đây sẽ bị thay bằng 160GB và 320GB, tuy nhiên sẽ chỉ có bản PS3 Slim với dung lượng HDD 160GB mới có bản màu trắng, bản 320GB vẫn chỉ có một màu đen duy nhất mà thôi. Sony sẽ bắt đầu bán ra PS3 Slim màu mới và mức dung lượng mới tại Nhật vào ngày 29/7 tới với mức giá 340USD cho bản 160GB và 400USD cho bản 320GB.

Nguồn: Kotaku
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhà anh đang có con ps3 đen đây, hoho 😁
steavankas
ĐẠI BÀNG
14 năm
em thích chơi mỗi PES 2010. Nhưng toàn ra tiệm chơi. Nhà nghèo chưa có tiền mua 😆. Mua được máy chưa chắc mua được đĩa nữa =))
Bạn này rất giống mình , xưa giờ chỉ chơi các game liên wan đến bóng đá từ thời đĩa vuông của Nintendo đến PS1 và các thế hệ máy sau này , rất may mắn là máy nào mình cũng còn giữ lại vì hồi xưa nhà mình có mở tiệm game , nhìn máy màu trắng thích thật , nếu có điều kiện sẽ mua 1 cái !
lechchut
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thích chơi pes với toàn ra tiệm chơi thì liên quan gì đến thông mình, ý gì thế :bounce:
bạn kia có nói là thông minh gì đâu ? bạn ở trên trời rơi xún hở :p

Màu trắng nhìn đẹp

Ko biết bao giờ bên Halo va hotgame có hì

Mới bán em PS3, đợi nó ra em mới, ai dè ra em này, thôi thì lấy đại cái này + Move là dc rùi :bounce:
tuanvaman
TÍCH CỰC
14 năm
híc...tiền mua thì có...nhưng tiền mua đĩa thì ko...nãn
heniken111
ĐẠI BÀNG
14 năm
bực mình nhở vừa tậu 1 em 120G cách đây 1 tuần
PES2010 chơi ở nhà thì chơi quách trên máy tính, khác quái gì đâu, ra hàng chủ yếu là tụ tập anh em vừa đá vừa hét thôi chứ 😁.
Khác chứ bạn,không khác thì người ta chơi hết trên pc cho rồi mua ps3 chi cho tốn tiền đĩa!
dinhbatai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em Chỉ Thích Chơi Enchanted Với Infamous Thôi, Mà May Là Được Chơi Bằng PS3 Slim Đen Mới Khoái HEHHE!
Nếu nói về ps3 thì mình vẫn thích màu đen hơn. Màu trắng thì chỉ có xbox360 là đẹp
Các hệ máy Console dùng để chơi game , mình ko thích màu trắng , vì nó sẽ bẩn theo thời gian , trước có con PSP 3000 màu trắng , chơi 1 thời gian bẩn kinh khủng , vài vết xước là nhìn ko thể chấp nhận đc rồi 😔
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
Có ông anh bên Nhật nhưng không dám nhờ mua, sợ ông ấy trách mình suốt ngày chơi điện tử... khổ tâm quá :|
Hổng hiểu cái này bao giờ mới về VN....
n1491988
ĐẠI BÀNG
14 năm
hehe ps3 màu trắng thì đã xuất hiện ở các phiên bản LE rồi 😁
mấy bro cho mình hỏi , cái dung lương của máy ps3 (80 & 160 gb) làm j ý nhờ . nó ko chép game dc thì nó làm cài đỏ để làm j ?
tks nhìu ạ
Bạn có thể mua game online qua hệ thống PSN của Sony , và chơi game trên ổ cứng . Bây giờ đa phần các game mới ra đều đc cập nhập lên hệ thống PSN , với người VN mình thì đó là 1 điều tuyệt vời , vì chi phí bạn bỏ ra mua acc PSN (Giờ rất nhiều nơi bán) rẻ hơn nhiều với việc bạn bỏ tiền ra mua đĩa game bản quyền , nhưng ko phải game nào cũng có trên PSN , như PES chẳng hạn 😃
dav_vany
ĐẠI BÀNG
14 năm
ĐẸP..ĐẸP nhưng đã trót làm e black 😁
mình thì khác, có tiền mua máy nhưng ko có tiền mua LCD :p
Ai đang quan tâm ps3 thì ghé ủng hộ nha, giá tốt http://www.tinhte.vn/threads/436466-PS3-Fat-40G-gia-tot?p=4789834#post4789834
mới chia tay em slim màu đen,h lại ra màu trắng nhìn kết quá, ko lẽ 😔 thôi đành tạm hài lòng với em xbox360 vậy, 35k/1 đĩa 😁:D
mà đen nhìn sang trọng hơn màu trắng .....................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019