Sony Xperia XA Ultra chính hãng giảm giá 1 triệu còn 7.990.000 đồng

TDNC
12/8/2016 3:6Phản hồi: 131
Sony Xperia XA Ultra chính hãng giảm giá 1 triệu còn 7.990.000 đồng
Chiếc điện thoại màn hình 6" siêu to Xperia XA Ultra vừa được Sony chính thức giảm giá 1 triệu, còn 7.990.000 đồng. Trước đó Sony cũng giảm 1 triệu cho chiếc Xperia XA nhằm tăng khả năng cạnh tranh trước các sản phẩm đối thủ. Hiện tại mình đã thấy giá mới của XA Ultra trên website của cửa hàng Mai Nguyên và Viễn Thông A, bên TGDĐ vẫn để giá cũ nhưng chắc cũng sẽ sớm cập nhật.

Xem thêm:
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghqminh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sony chỉ còn lại cái mác mà thôi ;)
@yeucongnghe2012 Bạn kinh doanh phải nhìn vào thị trường nữa, mình cũng ghét oppo nhưng F1s đang quá thành công, con này bao giờ được người ta xếp hàng nhận
@Du210786 Oppo 10k ng đặt
Sony ra dc 100 ng đặt trước
Thằng oppo nó coi dân mìnhko ra gì 1 cái máy cùi bắp bán 6tr
Vãi oppo nguy hiểm thật
autoengine
TÍCH CỰC
8 năm
@yeucongnghe2012 Ơ ! bây h sony phải chuyển sang so với oppo à o_O
tiếc là ko có màu xnah blue như đám sony nội địa nhật hay có.
bengbeng8855
ĐẠI BÀNG
8 năm
@palmtj27 thế mấy dt khác sx ở đâu.5.0 ngon rồi đua bơi làm gì cho mệt.Dt chỉ nghe gọi nt lướt web game này nọ thôi mà cứ lên cao cho lag này nọ 😃 con z2 của ông a lên 6.0 có thấy bị gì đâu.Nói chung toàn nghe mấy thánh phán 0 riết mà sợ.
@nospecial máy nhật 100% là phải unlock
nthdesigner
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa lấy con c5 cũ xong
phong_hue
TÍCH CỰC
8 năm
Giá như pin không phải là 2700 mAh mà là 3700 mAh thì mình xúc liền. Đã trên tay em, rất được các bác ạ. Tiếc là pin quá yếu sinh lý.
@minhchinhlmc chụp hình xấu??? e nghĩ tầm 8t (giá đại lý 2 là 7t) thì hàng chính hãng k biết được bao nhiêu con qua được con này đấy
boylovemuzic
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phong_hue 2700 mà xài khá ok đấy bác. đừng nhìn dung lượng pin mà phán. Sony tối ưu pin rất tốt
@phong_hue Giống mình nghĩ mặc dù chưa dc trên tay
*LT*
TÍCH CỰC
8 năm
@boylovemuzic Sáng đi làm 100% pin. Tối đi làm về 6h... còn tầm 30%. Lúc này bác phải cắm sạc để tránh trường hợp 8h đang uống cf lướt web hết pin.... . tối ưu cỡ nào cũng vậy thôi.

P/s: Sáng đi làm sớm cf lướt web tầm 30p. Trong thời gian làm việc chỉ mở wifi... nhận email... chat chit Fb... zalo (dưới 30p) .. ko chơi game nhé.
Giá bắt đầu đẹp rồi đó. Mua đại lý c2 còn rẻ nữa.
Tiếc nhỉ bữa so con này với A5 2016 CH tại TGDD chênh nhau 1 chai hốt bà con A5 cho người thân rồi !
ngole88
TÍCH CỰC
8 năm
@hsdhnh Phải công nhận là dòng A của SS quá đẹp, theo mình là đẹp nhất của SS hơn cả dòng S và Note. Nên vừa rồi mua con A7 2016 cho gấu =))
Tiếc là Camera hơi tệ so với giá tiền.
@ngole88 Mình chôm đc cái code 12 tháng 2g về xài :p
hunglshb
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngole88 A5 nó đánh vào camera trước thôi cho chụy em thích bác ạ :v Nó rất thông minh,nâng cấp chỗ cần nâng cấp ,mấy chỗ khác làm bình thường thôi
Buồn cho 1 huyền thoại làng dd, ko biết khi nào mới lại như ngày xưa. Thời SE làm ra những con đt rất chất và khác biệt như dòng w dòng k,c.
giảm thêm xíu nữa e ra hốt luôn nào
Cái này là do lúc mới ra ảo tưởng sức mạnh. Chơi giá cao trong khi Samsung dòng A cũng chả kém gì. Ngoài ra chế độ hậu mãi cực kỳ tệ hại. Anh mình dùng con C4 Dual còn bảo hành 6 tháng bị lỗi loạn cảm ứng. Đi bảo hành tại trung tâm Sony luôn kêu 15 ngày nữa. Hết 15 ngày ra thì nó nói là không có màn hình để thay và ép buộc thu hồi máy. Bồi hoàn chỉ có 4tr trong khi lúc trước mua nó là 6tr500, hỏi nó thì nó kêu đây là chính sách của công ty. Thôi từ giờ thấy sony anh tạm biệt.
duongtrandl
ĐẠI BÀNG
8 năm
@minhvip20956 Mình chỉ nghĩ đơn giản,đt android mua 6.5,xài 6 tháng mà bán lại dc 4tr chắc cũng dữ lắm luôn rồi ah 😃
@duongtrandl Mình mua điện thoại đâu phải chỉ để xài 6 tháng rùi bán. Anh em mình đều là sinh viên. Đâu phải lúc nào cũng có tiền, thích là nửa năm đổi điện thoại 1 lần đâu. Với C4 Dual mới chỉ ra đc hơn 1 năm mà đã hết linh kiện rồi à. Chẳng phải sony cam kết 1 sản phẩm luôn có nguồn lịn kiện trong tối thiểu 2 năm sao. Hay là vì dòng này bị loạn cảm ứng nhiều quá nên hết màn hình để thay. Đáng lẽ nếu không bảo hành được thì phải áp dụng chế độ 1 đổi 1 cho khách hàng. Trót tin sony 1 lần và vĩnh viễn sẽ không tin lại lần 2.
.Gù.
TÍCH CỰC
8 năm
Ai mua rồi ôm hận nhe
Chẳng thơm.
Giá này cửa hàng bán lâu r mà. Thậm chí Hoàng Hà bán 6tr990k kìa
https://hoanghamobile.com/sony-xperia-xa-ultra-chinh-hang-p8098.html
@reviewdao.com Đây là giá của hãng...
Của bạn là giá cửa hàng.
huythanhnv
ĐẠI BÀNG
8 năm
@reviewdao.com cho mình hỏi sao hàng chính hãng 100% mà hoàng hà bán giá rẻ thế? tự tay mình bóc seal phải không?
Ra được 1 thời gian rồi giảm giá là chuyện đương nhiên.
Vấn đề là định giá đúng ngay từ đầu thì đã không đến nỗi... Series Z5 là 1 ví dụ.
sony quá bảo thủ về sp
ntnam1972
TÍCH CỰC
8 năm
Mình vẫn còn con Z Ultra để kỷ niệm, đang dùng Z5 Compact, nhưng thú thật là có lẽ từ nay về sau sẽ chẳng dùng Sony nữa. Ghét nhất cái notifacation của nó, dùng tai nghe bluetooth, nó chẳng thông báo qua tai nghe gì hết, trong khi Samsung thì thông báo tốt, nên đi ngoài đường có tin nhắn hay viber, zalo thì chả biết.
@ntnam1972 làm con note 7 đi bạn, nó thông báo luôn trên màn hình khóa tát tần tật không cần mở máy 😁
Con này to quá nhìn rất thô khi trẻn tay. To nhưng cũng vừa phải thôi nó mới tạo được sự cân đối hài hoà . To vật vã ra nhìn trông phát khiếp. Vậy vẫn có người mua đấy nhưng rất ít cho nên buộc lòng phải giảm giá để kích cầu . Song khó khăn lắm đó ..
Mấy hãng Nhật ngày xưa thôi, chứ giờ bảo thủ thôi rồi.
Em giờ chỉ tin honda vs toyota thôi
schalke04
TÍCH CỰC
8 năm
Hê, màn 6' người ta có pin 5000, sony chỉ cần 2700 là đủ 2 ngày, công nghệ ghê thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019