Sony Xperia XZ Premium ra mắt tại Việt Nam: giá 18,49 triệu, bán ra từ 24/6, có đủ 3 màu

Trung Dt
6/6/2017 11:16Phản hồi: 408
408 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

joby90
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chưa thấy tinhte review ta. Mấy con LG HTC Sam chưa bán đã review rồi cam kiếc ngập ngụa rồi.
cuối tuần có hàng rồi, hóng review từ các bác đặt mua :p
sony bền mà mua con Z1 cách đây khá lâu , mới bị đạo tặc trộm mất ngay lúc ra XZ premium đúng là số trời . kinh nghiệm hàng sony là xài tầm 3 năm thì hư ron chống nước ở nắp che sim và hở mặt lưng do keo hết thời gian sử dụng , thay 1 viên pin nếu chơi game ngày sạc tầm 3-5 lần , vừa sạc vừa chơi .
@nguyễn bùi thế lâm Nhận hàng xong làm vài tấm cho anh em chiêm ngưỡng nhé bác. Tiện thì review luôn thể. 😁
Chưa bao giờ cảm thấy ở đây. Hôm nay vô tình lượn vào thấy nhiều người chê Sony hơi tranh lòng. Tôi ko phải Fansipan gì cả, cái nào hợp thì chốt thôi nhưng đã và đang dùng z1,3,5... Và chưa bao giờ ân hận, kể cả lúc móc ví thay cái màn hình 800k,... Và tôi mong Sony đừng bảo giờ thay đổi kiểu dáng, nếu không tôi cũng ko biết dùng điện thoại gì vì bb bán thân cho tq rồi. Các bạn chế Sony vì có lẽ chưa nào giờ dùng flágship của Sony. M hay C Hay l là tầm thường. Hay dùng z rồi phán. Vẫn biết cái điện thoại ko làm nên giá trị con người những nó làm người ta đánh giá skhác về mình. Những ai muốn được coi là bảo thủ, chuộng công nghệ, yêu cầu nam tính... Hãy dùng sony còn ko xin đừng bình loạn.
Thân
Blackhawks
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào đặt hàng được nhận full quà tặng từ cellphones mà ko có ý định mua ko?

Nhượng lại cho e slot 😆
xibo116
TÍCH CỰC
7 năm
Có 1 thời dùng UltraZ bị rơi phát bể luôn màn hình, đi thay hồi đấy hết 4T5, đành phải bán xác và chào tạm biệt các thể loại Sony.
@xibo116 của bền tại người đi trách cái máy . hài
xibo116
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyễn bùi thế lâm Ý mình là cái màn hình 4T5 (thời điểm đó máy xin khoảng 5T)
Mình ko trách cái máy mà trách cái giá linh kiện bạn ạ.
@xibo116 bạn nói sao chứ mình xài Z1 từ khi mới ra đến h rớt ầm ầm chắc 5-70 chục lần móp cả viền mà màn hình nó còn nguyên do dán cường lực ở Xperia shop . chắc bạn mua về ko dán cường lực để trần xài rồi . với mấy bạn nên né mấy cái miếng dán cường lực đầy đường 40k tấm , ra xperia shop mà mua ngày xưa dán Z1 là 180k 1 tấm , nhưng đúng hàng rớt bể cả góc kiếng cường lực mà màn hình ko sao hết
đã trên tay các bác ạ phải nói đẹp hơn trong ảnh 69 lần , ai lấy máy rồi lên tiếng đi nào
tanlap
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có vẻ ít người quan tâm đến em này nhỉ

Gửi từ D6653 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
ntt2007
TÍCH CỰC
7 năm
cái web này nó bán màu Chrome còn rẽ hơn XZs nữa là sao các bác, tính ra khoảng 11tr5
https://www.kogan.com/au/buy/sony-xperia-xz-premium-64gb-chrome/
adthuyanh
TÍCH CỰC
6 năm
Thích cái kiểu vuông vuông vày của Sony. Giá hơi cao.
Sonie95
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xài được gần 1 năm rồi...và vừa rồi mình đem em ấy đi kiểm tra camera sau nhưng sau đó được hãng bảo hành luôn màn hình( có hiện tượng đốm), màng loa( bụi bẩn) và nút âm thanh( bị liệt)???... Mà thật ra mình đâu có phát hiện mấy lỗi này khi xài đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019