Sony Xperia ZR: Màn hình OptiContrast 4,6" 720p, S4 Pro 1,5GHz, Camera 13MP, Exmor RS, chống nước

Blaze1st
13/5/2013 5:35Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

galamco
TÍCH CỰC
11 năm
con này tiêu chuẩn chống nước con này còn cao hơn cao hơn cả Z
máy đẹp, nhìn thích thiệt
viethung588
ĐẠI BÀNG
11 năm
gà toàn đẻ giá cao, làm ít cái 5-6 chai cho ae xài vs chứ, để lumina 520 1 mình 1 chợ zay bố sony ới
@viethung588 Xperia E 3,2tr kìa bác
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
11 năm
So với Z thì trong mềm mại hơn , đây là chiếc điện thoại trung cấp của sony nên như vậy là quá tuyệt rồi !
Tuy là trung cấp nhưng có hầu hết các công nghệ tiên tiến nhất của hãng , Thiết kế cho 7,5 điểm 😁
muốn đẻ những cái tầm thấp cho ae có cơ hội sử dụng hàng sony, tầm 3tr5-5tr vài cái màn hình khoảng 4' chứ 3,5' nhỏ quá, hơn cái sony e 1 tý camera 5.0 với màn hình 4' là đẹp
Remembrance
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đọc thấy hài, sony ra còn nào cũng có mấy cm " Đẻ quài Sony ơi" bên page 1 đầy ra. SS ra tùm lum kiểu dáng y chang thì tâng bốc @@
chẳng có j mới ngoài ngoại hình đẹp
kfat86
TÍCH CỰC
11 năm
sony dạo này ra toàn máy chống nước
Trung cấp đã ra SP rồi còn ra con này, đẻ cứ gọi là sòn sòn ý, cứ để yên rồi ra Honami là xong
tuanbode
TÍCH CỰC
11 năm
Các hãng ra quá nhiều máy! Nhiều đến nỗi anh em tinhte cũng không thể chém gió được nữa 😁 Đọc mãi mà toàn thấy đẻ đẻ và đẻ 😔Sony đẻ nhiều quá :p
hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
ai có kế hoạch đổi đt sony thì trong năm nay là lựa chọn hợp lý, năm ngoái hơn bèo bọt và ko bằng
kimcy929
TÍCH CỰC
11 năm
Sao em nhìn thấy nó cứ thô thô thế nào ý nhỉ. chả thấy đẹp gì bình thường hết sức 😁
mình thấy con này đẹp đấy chứ, màn hình to vừa phải, bo tròn cũng vừa phải ko bị cấn tay mà nhìn vẫn mạnh mẽ, hơi dày tí nhưng chấp nhận đc, mặt sau cũng bo tròn cầm thoải mái hơn, điểm mạnh là tháo pin đc, nhưng mà ko hiểu tháo lưng ra đc thì chống nước kiểu j nhỉ 🤔
superspam
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jesss Ra ngoài tiệm hoặc lên youtube kiếm con Xperia V thì bác sẽ biết, chống nước và thay được pin luôn 😃 , khắc phục được điểm yếu của Z nhưng nhìn ko sang bằng Z 😁
sony nó thế nào ấy các bác ợ. con sony xpria S dùng chả thích tí nào cả. chất lượng vỏ thì ôi thôi luôn. tệ lắm. ko bik mấy con sau này thế nào. chứ con S mới mua đây mà tan nát hết rồi các bác ợ.
@chjxemthuj cua hu do người thui.chất lương vo tệ là bạn nói sai.con ghê đang sài rớt âm âm có bi gì đâu
@tranngocdxd cũng ko biết nữa. nhưng tàn tạ lắm rồi. chak do mình dùng ẩu 😁
@tranngocdxd cái nắp đuôi hơi tệ đấy bạn, mình xài nhét túi quần mà cũng bị tróc sơn góc, nhiều người cũng bị zậy.
sao dạo này sony lộ lắm sản phẩm vậy , lại đẻ nhiều như sam rùi 😃 .
Mặt trước và sau giống hệt Lu720 của mình. Heeee, Sony hết ý tưởng thật rồi sao.
tonnie
TÍCH CỰC
11 năm
dùng tft đúg là vãi sony.
dùng ips thì kh dùng để tăng độ tương phản lại đi dungg cái tft cũ kĩ
@tonnie Hình như để tiết kiệm điện thì phải.:p.Hôm trc có đọc bài nào bên Vnsony nói về cái này.
tonnie
TÍCH CỰC
11 năm
@Hidro cyanua tft mà tiết kiệm pin sao. công nghệ đời cũ mà bạn ơi 😆
chưa kẻ cho dù có xài tft tiết kiệm bạn xài
z bh chưa. có bh nó screen on 4 tiếng chưa
@tonnie Tiết kiệm nhất trong TFT LCD thôi.:p.
http://www.vnsony.vn/threads/3351/
nganminhhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁 chỉ chờ cái Honami xem thế nào😕mà sony không thấy ý kiến j hết😔....tính em là em định quất em Z rồi....... lại rò vs chả rỉ....chia tay bác Sam cũng khó ghê:p
creambanana
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cứ chê lên chê xuống.thiết kế thì quanh quẩn chỉ có bao nhiêu đó thôi.không lẽ ra cái đt hình tam giác hay là hình tròn nhìn chắc đẹp lắm há....?
mà em này dày tới 10.4mm mà không biết dung lượng pin đc bao nhiêu đây?
Sony ngày càng nét. ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019