Soul ra mắt 6 tai nghe on ear và in ear ở Việt Nam, Phong Thái phân phối

cuLong
1/12/2012 6:5Phản hồi: 176
Soul ra mắt 6 tai nghe on ear và in ear ở Việt Nam, Phong Thái phân phối

Sáng hôm nay, tại cà phê Tinh Tế (TP. HCM), Phong TháiSoul đã tổ chức lễ họp báo ra mắt 6 dòng sản phẩm tai nghe dành cho thị trường Việt Nam, gồm 1 chiếc over ear - SL300, 2 chiếc on ear (SL150, SL100) và 3 chiếc in ear (SL49, SL99, Fly). Trong số 6 sản phẩm, 3 chiếc SL là dòng tai nghe chụp lên đầu và ôm sát toàn bộ vành tai, cho chất lượng âm thanh cân bằng giữa âm lượng cũng như bass và treble, 3 chiếc in ear còn lại là những tai nghe nhỏ nhắn, nhét gọn vào trong lỗ tai, dễ dàng mang theo trong người.

Với tai nghe over ear SL300, Soul đã trang bị cho sản phẩm này chức năng khử tiếng ồn (noise cancelling) thông qua 1 nút bấm nằm ngay trên tai nghe, giúp người dùng chủ động bật/tắt khi cần, theo Soul thì tính năng này rất có ích khi sử dụng ở những nơi ồn ào, trên máy bay hoặc khi đang đi tàu xe. SL150 và SL100 tuy không được trang bị noise-cancelling, nhưng nó cũng được trang bị những tính năng đáng giá khác, ví dụ thiết kế mạch và trình điều khiển mới, giúp tăng cường âm bass khi nhạc, đồng thời cũng nâng cao chất lượng âm trung và cao, cho âm thanh tách bạch hơn. Cả 3 sản phẩm SL đều có jack cắm mạ vàng, tương thích với hầu hết các smartphone (bao gồm cả iPhone với bộ điều khiển in-line đi kèm), máy nghe nhạc đang có trên thị trường, có đầu chuyển đi kèm phù hợp với 2 loại đầu cắm 3,5mm hoặc 7mm.

Tương tự 3 sản phẩm kể trên, các tai nghe in ear SL49/SL99 và Fly cũng được Soul thiết kế với mạch điều khiển mới với khả năng tăng cường âm bass, đầu cắm mạ vàng, tương thích hầu hết các smartphone hiện nay (bao gồm cả iPhone với bộ điều khiển in-line đi kèm)... Cả 6 tai nghe đều được tặng kèm hộp đựng giúp khách hàng bảo quản sản phẩm tốt hơn.

Hiện tại các tai nghe mới của Sould đang được Phong Thái phân phối, với chính sách bảo hành chính hãng 12 tháng, các bạn có thể vào địa chỉ này để tham khảo giá bán. Trong tháng 12, khách hàng khi mua tai nghe Soul sẽ được tặng 1 áo thun.

Hình ảnh buổi ra mắt tai nghe Soul ở cà phê Tinh Tế:

176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái tai nghe nhìn đẹp vs cá tính quá
@klp1706 đồng ý kiến
Hà nội thiệt thòi ghê...

Sent from my LG-P940 using Tinhte.vn
hunter_tht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lmk_ac Thích thi đi mua đi đăt lòi
Bác đầu tiên nhìn vui quá 😆

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Thiết kế quá đẹp............
win1230k
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn phê quá, mà giá cả chắc cũng phê, có con nào tầm dưới 1tr mà đẹp đẹp cắm vô iphone nghe không nhỉ 😃
@tienhai1992 Bác nóng tính quá 😃 Mình chỉ đóng góp theo ý của mình thôi, và trong comment mình cũng đã nhắc đến Sony và Sen, còn Sound Magic thì mình có nghe mấy đứa bạn khen nhưng chưa có dịp nghe qua nên ko dám nhắc đến 😃 Còn mình full size thì đang xài Audio Technica ATG-M50 và ear thì iBeats bác ạ, mình chỉ nhận xét dựa vào tất cả số tai mình đã từng sở hữu thời gian dài chứ ko hề có ý so kiến thức với ai 😃 Nếu vậy thì bác cứ cm đóng góp xây dựng chứ có gì đâu 😃
Kowboy
CAO CẤP
11 năm
@fessy1102 :p:p:p:p helu e giai :p
@fessy1102 dubstep vs pop bác ạ
fessy1102
TÍCH CỰC
11 năm
@ti01216660503 ne600 với v-sonic gr99. Con gr-99 bass khủng khiếp đấy.
Ấn tượng nhỉ. 😃

Mình cũng có 1 cái có thể làm đc như vậy mà mình ko dám. 😕
@SoGetSu Nếu gãy chứng tỏ hàng bạn đang dùng là Fake 😆
@levu136 Mình có nói nó là tai beats đâu :|. Nói về tai nghe của bạn kia mà
@SoGetSu Xem ở shop bên mình đang có con nào mang ra bẻ thử xem sao. Hê hê
@levu136 bác là điển hình cũa việc không đọc có đầu có đuối đó, bác hãy xem người ta quote bài của ai và người ta nói về việc ji rồi hãy phản bác chứ. người mà bạn vừa quote có nói mấy cái tai nghe trên topic là beats đâu.
3 a may mắn trúng Soul nha😁, quá đã luôn
Không biết hãng Soul này xuất xứ từ đâu vậy bạn "chủ bút" ?
@iphonespirit Google đi bạn, hãng này cũng nổi tiếng ở nước ngoài lắm đó.
@iphonespirit Soul là thương hiệu của Mỹ bạn ah 😃
@Tracy Tran Cám ơn bạn nhiều, vừa rồi cũng lên hỏi ông Google mới biết.
Mấy cái tai nghe này nghe chất lắm các bác ạ
Chưa bao h tai nghe là niềm đam mê nên may mắn tiết kiệm được một khoản vì không thèm thuồng trước những sản phẩm này
chữ S to wa nhìn thô kinh khủng =.=, chữ S nhỏ lai xiu thì nhìn sản phẩm sẽ xịn hơn
2 anh đại diện Soul người HK khá bảnh trai,nhìn như dv Lan Kwai Fong 😁
razormeback
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá 7 con số không à 😔
lap.th90
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhâm nhi 1 ly cafe, lắng nghe 1 bản nhạc yêu thích 😃
bữa nào trải nghiệm thực tế xem thế nào !😁

Xu hướng

Bài mới