Speedy Go! - ứng dụng giúp tăng tốc máy S60

hongbao
21/5/2009 1:10Phản hồi: 13
Speedy Go! - ứng dụng giúp tăng tốc máy S60
Speedy Go! giúp cải thiện hoạt động của dòng máy Symbian S60 smartphone bằng hiển thị tăng tốc và đẩy nhanh tốc độ toàn diện. Phần test tốc độ được minh họa cho thấy sự khác nhau giữa tốc độ máy lúc bình thường và sau khi tăng tốc.

Speedy Go! tương thích và giúp đẩy nhanh tốc độ cho tất cả dòng máy sử dụng hệ điều hành Symbian S60 smartphone của Nokia, Samsung và LG, gồm cả những dòng touch-screen hiện nay như Nokia 5800, N97 và Samsung i8910 (Omnia HD).

Bản thử nghiệm theo file sau, xem thêm tại đây.

(theo dailymobile)
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài này post lộn địa chỉ rồi bạn ơi
bạn hướng dẫn rõ hơn công dụng và cách sử dụng đi bạn , mình không rành tiếng anh lắm ,
bạn cài vào rùi bấm chữ on sau đó thì speed test trong lúc quá trình máy đang test hiện ra mấy xanh đỏ tím vàng hay j đó thì bạn cứ để yên sau ko đâu :playfull:
cái này vs cái speed2 khác gì nhau k bạn, mà k biết cài vào máy có bị gì k nữa, có thể tại thời điểm cài là nhanh nhưng sau 1 thời gian mới có tác dụng phụ :|
hoaikent_gl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn nói rất đúng , bữa trước mình có cài speed2 để tăng tốc khả năng cho máy , nhưng sau khi mình cài xong . thật sự hiệu quả mình chưa thấy rõ . Tăng tốc để mượt hơn mình không dám khẳng định nhưng cũng sợ tác dụng phụ .

Mình ngu mụi không biết nên không dám nhận xét nhưng có a e naò test qua rồi thì cho ý kiến đi nha . Chứ cái speed2 cài vô chã thấy Iocn đâu , nặng 1kb chã biết tăng tốc hay không .
hoaikent_gl
ĐẠI BÀNG
13 năm
em liều mình test luôn . Đúng là có chạy nhanh hơn . Còn lỗi gì thì em chưa phát hiện ra , bác nào cài thử đi rồi cho ý kiến nha .

Nhưng mà khi cài nên lưu vào thẻ nhớ cho chắc nha các bạn . đừng lưu và máy chi cho nguy hiểm .

Nói thì nói vậy thôi , chứ nếu thấy nguy mình có thể gỡ bỏ mà , các bác đừng lo quá mà sợ .

Thôi cứ dùng đi , dùng mà sợ hư thì không nên dùng . Oke
x.trường
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoaikent_gl ô bác ơi. máy em chưa hack gì hết thì xài đc không hả bác? bác chỉ rõ hộ mới. cám ơn.
@x.trường Hackphone mới cài được ứng dụng chứ bạn. Nếu bbạn không hackphone thì bạn đăng kí chứng chỉ cũng được.
Tui thấy cái này chạy nhanh hơn thằng speed2 nhưng ngặt nỗi xài vài hôm là đòi key, có ai ..... cái này chưa? post lên cho mọi người nhờ đi nào
anhemnhavua
ĐẠI BÀNG
13 năm
toi test thu roi, dung tot phet cac bac a. Nhah hon truoc dang ke.
x.trường
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhemnhavua mình cai vào nhưng k biết dử dụng sao. mở ra rồi để cho nó chạy ẩn thôi hay phải on off gì hả bác. chỉ rõ hộ em mới
cai nay nhanh lam. ko biết có tác dung phụ k
mà bác ơi...e cai dc 1 buoi chiều sai thì nhanh lắm.. mỗi tôi lâu lau tự sét ak

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019