Spotify hiện đã cho phép download 10.000 bài hát trên mỗi thiết bị

Knah
12/9/2018 22:54Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

POP.Super
TÍCH CỰC
6 năm
Toàn nghe onl , chả bh tải về :v , có tải về thì toàn tải thẳng từ iTune :v
@POP.Super Mấy trang nhạc vn như zing hay csn thì m có thử như thấy rác khá nhiều với lại info ko nhất quán (thông tin album, ca sĩ, nhạc sĩ, cover art...) nên ko thích lắm
POP.Super
TÍCH CỰC
6 năm
@cascadeur1987 Vậy chịu khó ngồi add thôi bác , em toàn ngồi add vào :3 . Còn tải từ iTune rồi đưa sang 1 bên khác , cái này e chưa thử :v
@POP.Super Để tí rảnh test thử xem sao, thấy b nói hay tải về từ itunes nên mới hỏi ấy chứ ^^
@cascadeur1987 Lưu ý cho bác là nhạc mua tải trực tiếp từ iTunes store đem qua các thiết bị khác được chứ nếu xài Apple Music theo kiểu đóng tiền hàng tháng xong tải về nghe offline thì mình ko chắc đâu nhé vì ko xài như thế, mình toàn mua trực tiếp trên iTunes thôi & file đúng chuẩn M4A 😃
Điện thoại ko chọn được bài nhỉ ? Ipad với PC dùng ngon lành thỉnh thoảng quảng cáo 😆
willxlazy
TÍCH CỰC
6 năm
Đang dùng Apple music 29k 1 tháng thấy đủ nhu cầu
willxlazy
TÍCH CỰC
6 năm
@willxlazy Cộng thêm iCloud 19k nữa, giá quá rẻ cho 1 cuộc tình
Là tôi ,tôi cho phép tải về 50000 tỷ lần ý chứ. phê chưa !
Vẫn thích download rồi tạo danh sách chờ riêng để nghe Mỗi thiết bị mà có tầm 1500 bài là quá đủ cho nhu cầu của mình Thời gian đâu mà co thể nghe cho hết Một ngày nghe 3 tiếng cỡ 40 bài biết đến mới hết bộ sưu tập
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
@doanquoccuong Mình cũng vậy, thích down về để đó khi nào cần thì dùng
@doanquoccuong Trong máy nghe nhạc mình còn vứt vào đó hơn 3k bài, đủ các thể loại nhưng chủ yếu là thể loại nhạc ưa thích, 1 số khác thì thi thoảng nghe đổi gió chút, đặc biệt trước lúc đi ngủ 😃
JTL_dragon2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Anh em cho hỏi spotify đã có cho dùng kiểu tk gia đình trên mấy máy như bên applemusic chưa nhỉ
hoành thật. nghe spotify free mà chất âm cũng đã thật
vn_soft
CAO CẤP
6 năm
Xu hướng của thời đại là stream rồi. Download làm chi cho nhọc
bamborock
TÍCH CỰC
6 năm
Mấy bài mình ko down nhưng có cached cũng ko nghe dc hả ta
trước cũng hào hứng lắm mà nay hết hứng rồi 😁 :D
JTL_dragon2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ae nào dùng bản premium rồi ho hỏi chút dùng đc trên mấy máy vậy
😆))
Không cạnh tranh nổi với cả bên soundCloud ấy mà. Công nhận nhạc trên spotify nghe bằng loa âm trần của bác #lacvietaudio.com tuyệt thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019