Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Spotify Việt Nam với chương trình 3 tháng Premium chỉ 5.900₫

Knah
18/11/2018 11:28Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá nhọ cho mình, xài gói Premium 59k/tháng 😔
Khac Lanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ít nghe nhạc nên cũng không hứng thú.
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
Sẵn tiện ai rành về paypal cho mình hỏi với: mình đăng ký trên paypal tên là Nguyễn Văn A, nhưng ngân hàng phát hành thẻ visa là lại ghi là Nguyen Van A. Như vậy khi đặt lệnh rút tiền về thì có khớp tên không?
@ngsangmt Vẫn khớp như thường bạn nha.
vừa có code nhaccuatui thì lại phải mua 3 tháng vip spotify, bye nhaccuatui 😁
@Tài Khoản TKK Mình vẫn nghe song song NCT và Spotify vì Spotify ít nhạc Việt.
tamtrangthu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xác nhận với các bạn đã đăng ký thành công gói Premium 59k/tháng của Spotify nhưng từ 2 hôm trước, ko biết hôm nay có bị lỗi gì ko.
Cứ nhạc chùa mà quất
Tk phải đủ 59k mới cho dky sao ấy
princez
CAO CẤP
5 năm
Chắc là Spot thấy dân VN ko khoái cái dv này nên phải ra sức km 😆 nếu là nguồn nhạc 128kbps thì spot hay zing hay NCT đều như nhau cả thôi. Còn nhạc chất lượng cao hơn thì thà dùng mấy cái kia tải file về nghe trên nhiều thiết bị còn hơn vì mình đâu chỉ có mỗi cái điện thoại thôi đâu
@princez Đang kích cầu toàn thế giới thôi, xem mấy bình luận trước đi, bên nước ngoài đang sale còn 0,99$/ tháng kìa
@princez Spotify chất lượng free là 160 kbps nhé, vẫn nhỉnh hơn tí 😃
dotatthang
ĐẠI BÀNG
5 năm
lên chiasenhac mà nghe, có cả lossless. sao cứ phải quảng cáo cho cái ứng dụng/website chả mấy gì mới lạ này?
chưa kể là với đa số tai trâu thì zingmp3 là đã đủ xài rồi, có mỗi cái việc cỏn con là nghe nhạc mà phức tạp thế?
@dotatthang Zing mp3 không mua vip mà nghe 128kbps thì em tai em nó phản đối bác ạ
@dotatthang Thứ nhất, chiasenhac không có app xịn trên đt, sao cứ phải tải offline về cho nặng máy?
Thứ hai, sao phải ủng hộ loại nhạc không bản quyền trong khi có tiền mua đt mà không mua nổi 1 tháng bản quyền?
Thứ ba, kể cả zing đi chăng nữa thì có được những playlist và gợi ý tốt như Spotify không?

Lần sau khi phản biện thì hãy dùng sản phẩm trước khi chê bai nhé!
*LT*
TÍCH CỰC
5 năm
@Sr_9x bạn nói đúng... nhưng nếu hết km. 59k tháng chua lắm 😔
@*LT* Nếu bạn dùng Spotify và tận hưởng những tiện ích nó mang lại thì không còn cảm thấy chua đâu 😃
Cũng chỉ bằng 2 bữa sáng thôi, khéo co vừa ấm mà 😁

P/s: mà kể cả không dùng Premium thì vẫn dùng được Free mà? chỉ kém tiện ích hơn chút thôi
cryshop
TÍCH CỰC
5 năm
@dotatthang Spotify còn đồng bộ siêu tốt trên nhiều thiết bị, ví dụ đang nghe trên app điện thoại, có thể bấm chuyển qua Amazon Echo hay AppleTV mượt mà, nghe nhạc pause giữa chừng trên, sau đó lên iPad hay máy tính có thể nghe tiếp tục ngay từ đoạn đó. Đặc biệt điều khiển bằng giọng nói trên Amazon Echo, mấy cái Zing, NCT đâu có làm được. Nội cái việc đi làm về, mở cửa và "Alexa, play [cái gì đó]" là Spotify ăn đứt rồi. Chưa kể Suggestion trên Spotify là chưa thằng nào qua về độ chính xác, tạo Daily playlist nhạc mới đúng thể loại mình thích, sáng mở ra là có sẵn playlist nhạc nhâm nhi cafe, tối mở ra là có sẵn playlist nhạc nhẹ trước khi ngủ.
mình chưa dùng nên chưa muốn thử mình ít nghe nhạc
binhbnt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã đăng ký thành công gói Premium 3 tháng giá 5.9k. Cám ơn chủ thớt nhé @Knah
oxechip
TÍCH CỰC
5 năm
sợ nhất là quên, có cách nào sau 3 tháng khóa lại không cho trừ tiền phía bên thẻ không anh em, chứ 3 tháng thì khả năng quên cao lắm .

còn khóa bên đầu spotify thì có thể search gg được, đang thắc mắc khóa bên đầu thẻ.
Thank ae nhiều nghe
Niwky
TÍCH CỰC
5 năm
@oxechip Sau khi đk dùng thử premium bạn logon vô trang web spotify rồi vào đó huỷ đăng kí, tài khoản của bạn vẫn sẽ tiếp tục được duy trì tính năng của premium nhưng hết 3 tháng nó sẽ không tự động gia hạn nữa. Spotify là công ty lớn và uy tín, sẽ không có chuyện gian lận tiền bạc của khách nên bạn không cần phải tìm cách khoá thẻ đâu.
cryshop
TÍCH CỰC
5 năm
@oxechip Thì bạn đặt sự kiện trên google calendar để nhắc thôi, nhắc trước 1 ngày. Nhưng 59K/tháng là rẻ lắm lắm rồi, để vậy xài đi.
*LT*
TÍCH CỰC
5 năm
Để down xài thử... Trước giờ toàn nge youtube :d
quesshung
TÍCH CỰC
5 năm
Dùng fio thấy ngon, chỉ cần dùng máy tính chép nhạc xịn vào là ok, bây giờ miễn phí chưa chắc đã xài
mình cứ truyền thống mà chơi
Niwky
TÍCH CỰC
5 năm
Spotify US đăng kí dùng thử chỉ tốn $0.99 lại còn được tặng thêm Google Home Mini miễn phí. Quá ngon 😁
zodzeus
TÍCH CỰC
5 năm
@whisky_x cơ mà chắc là ko ship về vn rồi 😆
thấy quảng cáo là gói gia đình mới tặng gôgle home
Niwky
TÍCH CỰC
5 năm
@zodzeus Dĩ nhiên là họ không ship ra ngoài US rồi 😁 Dùng thử gói gia đình chỉ tốn $0.99/account và mình đã lấy được 2 cái.
zodzeus
TÍCH CỰC
5 năm
@whisky_x 0.99 là ngang với gói 3 tháng cá nhân bên us luôn mà ^^ . chẳng lẽ nhờ thương gia ship hộ về
Niwky
TÍCH CỰC
5 năm
@zodzeus Đk dùng thử gói premium 3 tháng trước, sau đó đăng kí tiếp gói gia đình (ko tốn thêm tiền). Bạn sẽ bị trừ còn 2 tháng dùng thử. Sau đó spotify sẽ gửi email về cho bạn có link để nhận Google Home Mini.

Mỗi người chỉ mua được 1 cái thôi. Giá tốt thế này gian thương hốt đem về VN bán lại lời hơn, chắc họ không nhận ship đâu 😁
tranvantam87
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngon quá!
Screen Shot 2018-11-19 at 9.00.23 AM.png
burgboy
CAO CẤP
5 năm
Do là tk free sẵn nên mở app tự nhảy pop up, đk luôn 3 tháng. Quá ngon, chắc Việt Nam ít người dùng nên Spotify thúc đẩy bán bằng cách giảm gần như cho, dành cho new users.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019