Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sprint và Verizon sẽ cung cấp iPhone 4S không khóa mạng

Didu
12/10/2011 13:46Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Verizon không có khe sim để cắm đâu
Mình ko có tin những tin này đâu, Apple, At&t, Sprint, Verizon còn chưa nói gì thì mấy tin này đăng lên rồi
Qua vụ iPhone 5 vừa rồi mình ko còn tin mấy tin lá cải này nữa.
kekenano
TÍCH CỰC
12 năm
Vậy là hiện tại chưa có world rồi, mừng hụt
Mong là tin này IP4 sẽ xuống gia mạnh
nduyus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo em hiểu thì đây là khoảng thời gian mà bác có thể cancel hợp đồng với Verizon mà không phải trả phí huỷ hợp đồng. Có nghĩa là ví dụ như bác ra cửa hàng Verizon, đăng ký hợp đồng 2 năm với Verizon để rinh em 4s 16gb về với giá là $199. Tuy nhiên, nếu trong thời hạn 60 ngày mà bác không hài lòng với dịch vụ của Verizon hay em 4s thì bác có thể huỷ hợp đồng và trả lại phone mà không trả thêm một khoản tiền phạt vì huỷ hợp đồng sớm (early service termination). Nếu Verizon không có quy định này thì chắc người ta đòi unlock ngay khi mới mua rồi huỷ hợp đồng thì có mà Verizon sập tiệm. Đây chẳng qua là chiêu để giữ khách của Verizon thôi.

---------- Post added at 05:43 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

chưa nhưng mà sắp có rồi bác. Cụ thể là vào tháng sau Apple sẽ bán bản unlocked. Bác có thể check ở đây để biết thêm.
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng là một chiêu kích cầu, tá hỏa
mod làm nhiều thông tin của ACE tinhte quá. tinhte nhưng chưa thực sự tinhte nhỉ
Lên trang apple có đê giá bán unlock mà cũng tương đôi dễ thớ, thâp nhất là 13tr9
thôi đợi rẻ rẻ mua con iphone 4 thôi
hic,ko ăn thua
Cuối cùng lại là SAI. Mềnh cũng hơi nghi ngờ bởi vì ở Mỹ đa số nhà mạng đều cung cấp các phiên bản khóa mạng để lôi kéo khách hàng mừ :banghead:
hiphopboy
TÍCH CỰC
12 năm
Cước Roaming quốc tế của bọn này xem là thấy hốt luôn, đời nào nó chịu bản quốc tế =))
nhà mạng phát hành là chịu lỗ 350usd . lấy lại tiền này trong quá trình sử dụng gọi/nhắn tin.phải kí hợp đồng cam kết sử dụng
cho nên là có chút xíu ràng buộc khóa mạng
fantasy789
ĐẠI BÀNG
12 năm
dân mình thích đú quá, 3 rồi lên 3gs==>4==>4s. Toàn thứ dữ không.
Bên mình thì Optus và Vodafone Australia bán iP4 toàn khóa mạng nhưng vẫn đăng cách unlock lên trên trang chủ của 2 nhà mạng. Còn về cái roaming thì đúng rồi, mình dùng iP4 (mua từ Vn vác qua) lắp sim Optus thì đến khi về VN vẫn nghe gọi được bt 😁
Canada có bán bản quốc tế không nhỉ?
dht7479
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho hỏi giờ nếu mua bản 4S của Verizon về VN thì dùng được GSM ko nhỉ? @@
klong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
có cùng câu hỏi với bạn này.... ai biết trả lời dùm mình với .cám ơn nhiều.
mình đang dùng 4s verizon nè, nhưng phỉa chờ hacker unlock đc mới dùng GSM đc bạn ơi, mua về để đắp chiếu đi
Choy oy chán quá, có cô đầu tháng 11 về nhưng mà không liên lạc được, làm sao đây, pùn quá

---------- Post added at 10:59 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

Ủa sao lên trang Apple nó để giá từ 948 USD nhỉ
http://store.apple.com/sg/browse/home/shop_iphone/family/iphone/iphone4s
Có 4s Verizon bản quốc tế ko mấy bác, thấy có người bán nè?
@nongdanvn123 có bạn à, ....
@virusday_123 Quốc tế 100% như máy AT&T phải ko bác, mình cũng đang quan tâm, vì thấy có ng bán lại gần nhà
@nongdanvn123 đơn giản, mua về đem restore rồi bỏ sim bạn vào, nếu lên sóng thì world, còn ko là lock.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019