SPYDER - hệ thống tên lửa đất đối không độc đáo của Israel, Việt Nam mua phiên bản MR tầm trung

bk9sw
10/9/2017 11:40Phản hồi: 242
242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thử hỏi ông có cái thằng nào trên thế giới này giám đánh thàng Tàu ko? Kể cả Mỹ!
Ps: ăn nói cho cẩn thận! Đụng đến chính trị thì anh hùng bàn phím vẫn phải lòi mặt ra đấy!
VN mình chế tạo dc bom nguyên tử thì may ra mới ko bị Chị Na nó chiếm đảo thôi 😃
huongdotien
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản VN là rađa 300km nhé, chứ 40km thì chỉ xài tầm ngắn thôi
Ace cho mua cái này về làm gì vậy? Hay sài tiền cho đúng quy trình? Mua về chưng thì dẹp đi, tốn tiền dân. Còn mua về sử dụng đúng mục đích nên khuyến khích. Mà trước giờ chưa thấy đúng mục đích nào cả.
anobis2000
ĐẠI BÀNG
7 năm
@TakaVainglory Mình thấy bạn đẻ ra cũng chưa đúng mục đích lắm, bạn nên ra Giữ đảo thì sẽ đúng mục đích hơnlà ngồi nhà cào phím đấy
anobis2000
ĐẠI BÀNG
7 năm
@TakaVainglory Mình thấy bạn đẻ ra cũng chưa đúng mục đích lắm, bạn nên ra Giữ đảo thì sẽ đúng mục đích hơnlà ngồi nhà cào phím đấy
@TakaVainglory nói như bố thì đám Mỹ Nhật Hàn Nga Trung Quốc, rồi Singapore, Philippines, Indo nó mua vũ khí làm gì nữa. Hay Triều Tiên làm bom hạt nhân đã dám bắn quả nào chưa
Các anh ở trển chơi lớn ghê
Mien Que
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nó bật là do nó có my
Bác có tìm hiểu Myanmar nó dựa vào ai ko... Nó phải đánh đổi thứ j để dám bật như vậy ko.. Đừng ảo tưởng sức mạnh quá
@Mien Que Kệ nó đi bạn ơi, nó fan cuồng. Tui chỉ nói không nên bình luận về chính trị mà còn bị cắn nữa nè 😁
nam_luna
TÍCH CỰC
7 năm
kể cả đưa vào tay tên lửa hạt nhân mà ko dám bắn thì cũng vứt đi =)). à nhân tiện tàu cá của khựa đang đánh bắt cách đà nẵng 45 hải lý =)) gọi nó vào sát bờ rồi cho 2 nước giao lưu luôn đi
:v . Lại những đứa trẻ sơ sinh phải gánh thêm một khoản nợ nữa cho đất nước. Lại những ông nọ bà kia túi lại rông ra thêm một ít nữa. Lại mọc lên những trạm BOT nữa. VAT vài năm nữa cũng sẽ tăng nữa.
Đó là điều đáng buồn hơn là ngồi cãi nhau mấy chuyện xàm xí thể hiện trình độ đấy các bạn trẻ
digikei
CAO CẤP
7 năm
Nói một câu thiệt tình luôn, nước mình giờ có đánh cũng chắc chắn không ăn được ai. Nên hạn chế bớt mấy món khí tài đắt đỏ này để tiền phát triển giao thông, an sinh xã hội, cải cách giáo dục, thay lõi công chức....làm cho đất nước trở thành cường quốc mạnh về kinh tế như Sing, Thái, HongKong...Lúc đó các nhà đầu tư, tài chính, nhà máy từ khắp thế giới đổ về làm việc, lợi ích đan xen chằng chịt của các quốc gia sẽ tự nhiên làm thành một tấm lưới vững chắc bảo vệ VN mà không cần hao tổn cho nhân lực khí tài quân sự vô ích. Giống như Sing bây giờ, dù không mạnh về quân sự nhưng ai dám động vào nó ? Có quá nhiều liên quan về kinh tế, con người, ích lợi kinh tế đa quốc gia bên trong đất nước đó...nên tự nhiên sẽ có ngay hàng vài chục các cường quốc chống lưng, ái dám hó hé gì đến Sing ?
.Gù.
TÍCH CỰC
7 năm
@digikei Bạn phải tự tin chứ nói vậy là thua rồi
@digikei thế nghèo như Triều Tiên cũng có ai dám đụng không bạn 😃
@digikei Dân giầu thì nước mạnh. Một số đồng chí cứ nói nhà nước mình phải thế này, phải thế kia, mà ko biết bản thân mình hiện tại như thế nào
Tinhte sao giống Bolsa quá vậy?
syncsync
ĐẠI BÀNG
7 năm
co còn hơn ko
Phóng 1 quả này thử chơi hết nhiêu nhỉ anh em?
Trên đầu là thằng anh. Bên nách là 2 ku em. Chắc mua về mang bắn ra biển chơi.
Toàn những thanh niên chém gió ahbp cả thôi, chứ ngoài đời thật chả làm đc cm gì cả. K biết thanh niên trên dd tinh tế này có nổi 1 ng đi nghĩa vụ quân sự k, chắc phần nhiều là dân thành phố ăn sung mặc sướng và lên mạng chém gió tỏ ra mình là người hiểu biết 😁
Xperios
TÍCH CỰC
7 năm
Mua về nhưng có dám bắn không lại là 1 chuyện khác
@Xperios Đâu nhất thiết phải bắn và phải cầu cho nó đừng bắn. 1 khi đã bắn thì ko còn ai lên tinh tế để cmt dc nữa đâu
.Gù.
TÍCH CỰC
7 năm
Việt nam mình sắp làm bá chủ rồi ae ơi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019