Steam Summer Sale 2019 đã bắt đầu: giảm giá 50-75% cho nhiều game, anh em cẩn thận kẻo hết tiền

ND Minh Đức
26/6/2019 1:57Phản hồi: 84
Steam Summer Sale 2019 đã bắt đầu: giảm giá 50-75% cho nhiều game, anh em cẩn thận kẻo hết tiền
Chuơng trình giảm giá game Summer Sales thuờng niên trên Steam đã bắt bắt đầu. Đây là một trong những dịp hiếm hoi để anh em sắm những tựa game phổ biến hoặc đã ra truớc đây nhưng vẫn còn dè chừng vì mắc quá. Nhiều tựa game nổi tiếng, đuợc đánh giá cao AAA cho tới indie đều giảm giá sâu. Assassin’s Creed Odyssey, Soulcalibur 6, Yakuza 0,… đã đuợc giảm xuống còn khá dễ chịu, thậm chí là tận 50% tới 75%. PUGB cũng chỉ còn có 170k, MHW giảm tận 50% còn 400k , GTA V chỉ còn có 229k,…

Tuơng tự như những năm truớc, bên cạnh chuơng trình giảm giá game thì Steam cũng tổ chức mini game, chủ đề năm nay là đua xe Steam Grand Pix. Khi mua game, hoàn thành nhiệm vụ và lấy đuợc thành tựu, nguời dùng sẽ đuợc tăng cấp boost mểt, cho phép đội xe của team có thể chạy nhanh hơn, tiến gần tới đích hơn và nhận redeem points.

steam_summer_sale_2019_tinhte-7.jpg steam_summer_sale_2019_tinhte-8.jpg steam_summer_sale_2019_tinhte-7.jpg steam_summer_sale_2019_tinhte-5.jpg steam_summer_sale_2019_tinhte-6.jpg steam_summer_sale_2019_tinhte-4.jpg steam_summer_sale_2019_tinhte-2.jpg steam_summer_sale_2019_tinhte-3.jpg steam_summer_sale_2019_tinhte-1.jpg
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

May quá vừa hết tiền 😁
LeonTr
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dasklney May quá chưa lãnh lương 😆)
iamlord
ĐẠI BÀNG
5 năm
mua cả trăm game trên đó rồi không có thời gian chơi, giờ lại giảm giá nữa, thốn quá 😔
Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
@asternartini Xưa cũng ham hố mua battlefield về chơi. Đm chơi chừng 30' nhức đầu quá nên xoá gấp. Game hồi xưa chơi cả ngày cũng ko nhức
@asternartini Bây giờ có điều kiện mua dàn max option về ngắm để trả thù đời ngày xưa thèm mà ko có điều kiện chơi
Dan Van
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NamAnn huhu same here
kevin2012
TÍCH CỰC
5 năm
@Phú1991 Giống mình, ngày xưa chơi 5-7 tiếng còn chưa mệt, bây giờ già rồi hay sao chơi chưa dc nửa tiếng ngáp lên ngáp xuống, tắt game mở bolero nghe =)
mẹ cái thằng gaben 😆 chỉ móc ví anh em là giỏi

cái trò dota bản trên 2 dưới 4 mãi chả thấy đâu
@tobe2405 Nó là Dota 2 Reborn còn gì 😁 Như mấy hãng khác thì đã là Dota 3 rùi :D
nguyenxk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tobe2405 Dota ra tới ver 7 rồi, lớn hơn 2 nhỏ hơn 4 gì giờ này nữa :go:
ddamme
TÍCH CỰC
5 năm
@tobe2405 Cần gì 3 bạn, bản 2 chơi vẫn đang hot mà, phong độ vẫn cứ giữ đều đều mà. 😃
Đệt total war giảm có 10%, khổ cho con dân của gà béo quá, đợt này lại mì tôm hết tháng rồi. Pubg có vẻ cũng thơm 😆)
leopark121
TÍCH CỰC
5 năm
@king_of_mar1311 Seảch trumxistore mua total war 610k thôi
Van Nha
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cần lắm 1 bài chỉ dẫn chi tiết dăng ký và cách thức thanh toán tiền khi mua?
cảm ơn
Van Nha
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bozumbic Thanks all
ddamme
TÍCH CỰC
5 năm
@Bozumbic Nhưng thanh toán bằng ATM nội địa bị chiết khấu, cứ Visa là ok nhất , 1s nhanh gọn lẹ.
@Van Nha K thích link thẻ thanh toán thì có thể nạp qua code. Các shop nạp steam wallet giờ đầy rẫy. Mất thêm tf 5-10% phí
Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
@Van Nha Như mua hàng thương mại điện tử tiki thôi chẳng qua tiếng anh
nguy hiểm cho túi tiền rùi
em chưa bao giờ mua game luôn. toàn tải free trên mạng 😁
ddamme
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguyễn Huy Tấn Minh Thế thì bạn chỉ toàn game Off thôi , hoạ may là chơi qua Lan chứ muốn co-op với đồng đội ... trên internet thì phải mua bản quyền nhé.
@ddamme Lúc trước không có tiền cũng tải game free. Từ lúc đi làm mua được game steam mình chỉ chơi bản quyền. Đôi lúc thấy tốn quá (toàn chơi game off) tính down free lại thì bứt rứt khó chịu, thế là lại mua. Chả hiểu sao nữa. 😔
ddamme
TÍCH CỰC
5 năm
@phancaohoainam Uhm, mình thấy game bản quyền ổn định, chất lượng... mọi thứ đều ok hơn. Chưa kể mấy game như PUBG, Ark,... tất nhiên phải mua rồi.
plamduy
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguyễn Huy Tấn Minh Bạn tải dùm mình trò Totalwảr Three Kingdoms với :p
nhiều game quá. thế này phá sản mất 😁
Ruiz
CAO CẤP
5 năm
Nói không với Steam, fitgirl store rẻ hơn
VO7T
TÍCH CỰC
5 năm
@Ruiz steam nó ko đơn thuần là 1 cái cửa hàng bán game, nó còn cộng đồng và cả tá dịch vụ hỗ trợ xung quanh nữa.
@VO7T Bác nhìn cái tên kia nghĩ là store tải game chắc, nó đang lừa mình truy cập web nó đó 😁
nguyenxk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kehuydietngo Fitgirl là cờ nhắc nhé
[H][G]
ĐẠI BÀNG
5 năm
Steam chỉ chơi mỗi dota2 😁
Lâu rồi ko có thời gian chơi game PC nữa
Có hơn chục cái đĩa của PS4 chơi còn chưa xong nên chẳng mua thêm Steam làm giề, trong acc toàn vài game canh khi nào có free thì lấy 😁
gaumeo46
TÍCH CỰC
5 năm
@Metalcore0310 cho e cái list e mua lại về sưu tầm cho đẹp nhà 😆
@gaumeo46 Ko bán đâu b. Hầu hết toàn game độc quyền của PS thôi 😃))
Khi nào nó hết sale vậy anh em, 10 tây mới có lương, khổ quá
davidcookt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mới bị scam bởi trader xog đi mẹ 215k! Ngu hết biết :3
Khoái mỗi Diablo 3 Reaper of Souls mà chả thấy giảm giá
plamduy
TÍCH CỰC
5 năm
@haohanluongson Nó có trên Steam đâu mà giảm bác
lordzedo
TÍCH CỰC
5 năm
@haohanluongson diablo nó đâu có bán trên steam đâu 😆, bạn vào cửa hàng của blizzard mà hóng..
Chờ Game giảm giá để mua và lên Steam mua hết về rồi lại không có thời gian để chơi!? 😁 :p
Cuoi deu Gif.gif
nam_luna
TÍCH CỰC
5 năm
trước mua máy game trên Steam nhưng đi làm suốt thỉnh thoảng chơi GTA tý còn pes thì quá đắt nên dùng .....
deyes
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cyberbunk ngon hơn...Cyberbunk ngon hơn... ko mua nữa, ko mua nữa
ddamme
TÍCH CỰC
5 năm
@deyes Gần 1tr3 bác, nhưng gần năm nữa mới ra biết đâu giảm giá.
deyes
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ddamme Pre Order là 990 trên Steam, hay bên Epic cũng vậy bạn
Ý là đã mua Cyberbumk nên phải nhịn mấy game sale 😆
ddamme
TÍCH CỰC
5 năm
@deyes Mình cũng chưa ham, còn cả năm 😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019