Storm Sài Gòn - OFFLINE ngày 07/01/2012 ACE ới

vinhlehoang
15/11/2010 7:16Phản hồi: 1.448
1.448 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mai off nè! Ae chuẩn bị nhá! Mai hết bịnh thì lê lết đi liền nè! 😁
eck...không hết cũng phải lê lết ấy chứ...! không đi là chém liền...! Chủ tọa lưu ý lần sau nhớ lấy cả address nhé...hơ hơ...!😃
BB9530
TÍCH CỰC
12 năm
Anh em ơi, dậy thôi để chuẩn bị đi off
Hóa ra hồi trưa ah ngủ bjo tính chơi ah em đấy ah?
Hình như thấy ah em mình off hay sao mà mấy bác admin viết bài ca tinhte 1.0 kìa. Hehe
--'-,-@ Note: Quà tặng đặc biệt 1 chuyến du lịch singapore 4 ngày 3 đêm cho bạn nữ nào tham gia buổi off ngày mai.
Nhanh tay đăng kí nhé chị em...ưu tiên đặc biệt....!😃
Chú jinzo hào phóng nhỉ? 4 ngày thôi, nghe 3 đêm chị e sợ 😁
Hiện đang ngồi cafe Tinh Tế ae nào ra sớm thì ra nhé, đang đón khách đây.
Welcome all
.......................... Thành phố Qui Nhơn mà không có BIS .... :stomp::stomp::stomp::stomp::stomp::stomp::stomp::stomp::stomp::stomp:
Chán ah hiệp quá...off tất niên mà ko có mặt gì cả. Ah em đông vui lắm ah Hiệp ơi. Hẹn ah năm mới hội ngộ nhé...!😃
Đến hết ngày hôm nay Sim cùa Mobifone nào hoạt động >2 năm nhấn *101*9# ------->>>> nhận 60k vào tài khoản nội mạng
Rất tiếc khi ko thể cùng tham gia off! mong mọi người thông cảm !
off xong rùi thì post ảnh lân nha mấy bác
Này thì ảnh này 🆒

Các bác thấy Storm chụp hình thế nào? 😁
Hôm nay không khí của buổi off thật ấm áp thân mật, các thành viên đều hài lòng và vui vẻ ra về trong niềm hân hoan, hẹn gặp lại mọi người trong lần off sau.
Cám ơn mọi người.
Mình đang bị trường hợp này có ai biết ko ta....?

Vừa về đến Saigon, bình thường mọi thứ BIS Mobifone vẫn hoạt động ok.

Vì lý do đi máy bay nên phải off điện thoại, nhưng không hiểu sao sáng nay vừa xuống sân bay mở điện thoại lên thì cột sóng của mình bị hiện tượng ko có BIS (mất chùm dâu)

Đã vậy chế độ 3G thì bị chuyển thành 3g, chế độ 2G thì là GSM...

Điện thoại alo, nhắn tin vẫn bình thường...

Có ai biết trường hợp này là gì ko ta....?

(Đã khắc phục được bằng cách đăng ký lại gói GPRS (Data on)...) thì có lại chùm dâu, nhưng hủy Data off thì trở lại hiện tượng như trên... Phải sống với "lũ" để check mail... Cước tháng này chắc lại cao hơn bình thường nữa rồi...)
bogiathang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xấu thế, em về mới chụp hình...😔
Lúc đó mới nhớ ra, sorry... Tình hình là trước khi chụp hình này 30' thì có bogiathang ngồi ngay chỗ Toàn Jinzo (đang cầm iPad) nha bà con, ai coi hình thì ráng tưởng tượng thêm chút nha :dance::dance::dance:
ai bảo chạy làng...hớ hớ...!
Cha nội này chỉ nói điêu...rõ ràng cầm con 9900 chụp mà nói storm...hehe...!

---------- Post added at 09:23 AM ---------- Previous post was at 09:22 AM ----------

Anh Hiệp ơi website của em bị hack...cứu em với...! :((
Sau offline là một sự im lặng đáng sợ... Ai....? Ai gọi tui....? có gì pm anh qua Y!M: hiepcyber nha ku Tòan...
sao ko thấy code nhỉ........ Code ơi ................................................................
Code bị bẻ khóa rồi...😆)))))))

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

Hello tuần mới cuối cùng của năm Canh Dần......
Chúc cả nhà sức khỏe, vui vẻ, hạnh phúc....
Hello toàn thể anh em. Mới lấy em Playboy về để kết hợp với em Storm đây. Ai có kinh nghiệm gì hay thì chỉ giáo nhé.
Sent from my Playboy 😁
brige với bb dùng bis phà phà nè a Tiến ới! Bảo đảm phê lòi! 😁
chào cả nhà những ngày cuối năm, hị vọng sang năm Code hết giận Rốt để còn có chị có em tung tăng đi off với cả nhà! mọi người trong hội hảy níu kéo Code quay lại nhé! ^^
@code_0101100 hehe vậy mà Rốt cứ tưởng bở! sương Code lắm lun!
phụ
cho e tham gia nữa nhé....
E hiện đang xài 9520
Tên: Trương Phước Lộc
Nick: người bất khuất
phone: 09388 09389
yahoo: chickone_lonely119@yahoo.com
phuocleo89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hội storm nhà mình off suốt nhỉ, đang dùng 1 em 9000 định giao lưu 1 em 9520 để tham gia cùng hội nhưng vẫn chưa tìm được đây.
Anh em nào trong hội có dư thì liên lạc 0914077007 với mình nhé ^^
Offfffff tân niên đi anh em ơi...gặp mặt đầu xuân tiện thể ah em ai có cái mới rửa luôn nào...hehe...!😃
Off mùng 3 rùi cưng... Mừ off tiếp deeeeeee... (Này thì 50 chữ)
Hu'hu'...anh em ăn chơi quá ta...thế mà ko có thông báo gì để e bay vào...hehe...!😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019