Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sự kiện WWDC 2018 của Apple sẽ diễn ra từ 4/6, sẽ có iOS và macOS mới

zyzy1908
13/3/2018 17:46Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ra cái gì cũng ko dám lên
Dính phốt High Sierra lỗi tiếng Việt thảm hại cả nửa năm là sợ lắm rồi
Cuối cùng đã nghiệm ra là tính ổn định là quan trọng nhất @@
Dek, vé 1,6k usd
Ớ thế năm này tháng 3 tháng 4 nó không ra sản phẩm gì mới à
@trungduca8vn Dự là không, ip đang phân mảnh quá rồi @@ Nếu làm thêm SE2 vẫn giữ kích thước cũ thì ít ng nâng cấp mà nếu tăng 1 tí kich thước lên thì khó khăn cho dev, cho apple làm mẫu mới mà doanh số sẽ k cao ! cuối năm nay ra 3 và khả năng sẽ có thêm kích thước màn hình mới nên SE2 là tin đồn thôi !
@Đạt Phít Một Tại tớ đang muốn lên cái Mac MINI thôi hóng mãi mà chả thấy
Tiendung_59
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá đó là xứng đáng quá!
Em cả đời chỉ ao ước được một lần đến nơi của App
@Tiendung_59 còn e ước đc vào toà nhà phi thuyền tham quan chụp ảnh & uống cafe kkkk
hnimueih
ĐẠI BÀNG
6 năm
hi vọng 6s lên ios 12 không bị lag
iPhone X hóng iOs12 😁
Booooozyer
TÍCH CỰC
6 năm
không biết macOS mới còn mấy cái lỗi ngu ngốc nữa k nhỉ :V
Điều mình mong mỏi nhất là IOS sẽ xử lí triệt để vấn đề chai pin
Mk chai pin mà ko giảm hiệu năng, không bị sập nguồn mới là ngon. Chứ được thằng này mất thằng kia thì éo bằng con 1280
ShabuX
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không biết iphone 7 có đươc hổ trợ IOS 12 không nhhỉ
@ShabuX hỗ trợ từ ip6 .5s loại khỏi cuộc chơi... ip7 vô tư vài năm nữa luôn b
Bây giờ mới tháng 3 mà đăng ký đến tháng 6. Apple lắm chuyện thế. Đến gần ngày đó hẵng bán vé, giờ sớm thế đến lúc đó quên luôn.
Mà mình nhớ không lầm thì lịch ra Ipad luôn là tháng 4 mà nhỉ
@luutrungkien Bên cạnh việc bán vé Apple còn mời tới nữa nhé bác, những dev nổi trội trong năm sẽ được free (kể cả VN), nên phải làm trước để xon visa thủ tục các kiểu nữa. Còn việc mua vé để tham dự sự kiện to vậy chả ai quên đâu đến đây ko phải để chơi để dạo mát đâu bác, đến để kiếm tiền đấy. Còn lịch thì bác nhớ nhầm rồi, tầm tháng 3-4 thì Apple hay giới thiệu sản phẩm gì đó mới tính, bắt đầu dòng đời mới.
@bibinguyen Thế tháng 6 thuường là Ipad hả bro ? Vì nếu thế nó gần với Iphone qáu
@luutrungkien Tháng 6 chỉ là WWDC phần mềm là chính. Hầu như phần cứng ít xuất hiện trong sự kiện này. Macbook/iPad/iPhone là ở sự kiện tầm tháng 9-11, 1-2 sự kiện gì đó thì thời gian đó sẽ là update các sản phẩm cũ.
kusanghi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá vé k quan trọng, quan trọng là gặp dc các tổ chức cty lớn, có cơ hội để nói chuyện và hợp tác với nhau, cty biết đâu tìm dc dev ngon, hay các dev kiếm dc vài project cho mình.
Hary Ares
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không mong chờ Ios 12 có nhiều tính năng mới. Tập trung cải thiện hiệu năng là được rồi, ios 11 giờ còn nhiều lỗi quá
Liam T
ĐẠI BÀNG
6 năm
bao giờ mới ra SE 2
whynotme8998
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đến khi nào Apple mới làm cái màn hình Rentina infinity nhỉ. Lúc đó chắc hẳn sẽ sexy lắm
Apple mà "đẻ" sản fẩm nhanh như Samsung thì hay nhỉ, muốn mua macbook pro 2017 mà giá cao wá so với thu nhập 😔(
Năm nay là năm 2018 và Apple đã chuẩn bị cho ra đời Macbook mới và mình vẫn dùng máy 15 inch đời 2012 để dựng phim. Cảm thấy thật là quê mùa quá đi. 😔(
Poweramp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vé gì đắt thế, apple thấm hút đủ mọi thứ nhỉ
dukas
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lâu rồi cũng ko còn háo hức chờ đợi mấy cái sự kiện như thế này của apple nữa.
Brisingr.PK
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thế tháng 3 này ko có Event nào nữa hả ???
mokakdha
TÍCH CỰC
6 năm
Mong chờ ra mac mini. Macbook mới

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019