Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sứ mệnh ảo thám hiểm sao Hỏa đã "trở về" Trái Đất sau 520 ngày

TDNC
5/11/2011 15:9Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phải mình chắc là chết luôn...!
thế mới là bản lĩnh nam nhi
rocky man
TÍCH CỰC
12 năm
Toàn mấy ông đực với nhau mà ở được 520 ngày trong đó. Kiểu này chắc mấy ku này bị hoạn trước khi đưa vô đây (đặc biệt nhìn chú khựa rất giống công công 🆒) hoặc nhà thiết kế phải cung cấp cho mỗi ông một cái dụng cụ tự sướng cá nhân :eek:
kuminhsv
ĐẠI BÀNG
12 năm
người giỏi và biết hi sinh vì khoa học mà các chú cứ xuyên tạc vấn đề gì đâu...
bay lên sao hoả củng mất 2 đến 3 năm ... đường về trái đất nữa cùng gần 5 -6 năm =.= mẹ ơi kinh khủng .... sống như thế thì lương thực tính thế nào nhỉ =.= ... phải tự trồng trong nhà kính lấy =.= ... phải công nhận là mấy ông này hay thật .. 6 thằng đực trong 1 cái phi thuyền bị ức chế sinh lý thì sao .. chã nhẽ 1,5 năm trong đó mà ko đc '' ra quân '' thì bố thằng nào chịu nổi =)) hoặc có thể chui vào toalet tự xử
mấy bác này chắc yếu sinh lý ;))
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
dis nhìn sơ wá tưởng VN chứ hết hồn,nhìn kỹ lại mới thấy thằng khựa
Bây giờ hình như càng ngày càng có nhiều đứa không được đi học hay sao ấy. Viết chữ thôi mà cũng giống như người ta tự sướng.Nhìn cái này thì nghĩ là nhìn sơ qua hay nhìn sợ quá đây.
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
bớt sủa đi bạn mình xem hình mình chỉnh hơi nhanh nên tưởng nhầm thôi, đúng là vớ vẩn khi nói người khác là ko đi học, chắc bạn đi học cũng chẳng tới đâu nên rảnh xem tửng chi tiết từng tấm hình trên tinh tế, thôi viết vậy thôi ko rảnh tranh cãi với bạn 4 chân và có thể sủa, quote tiếp sủa tiếp nha, chúc vui:rolleyes:
Xin lỗi vì học ít nên không biết bạn viết gì. Giờ bạn nói mới biết là bạn có 4 chân.
phải thêm một đường truyền cáp quang,kèm theo những thiết bị công nghệ khủng nửa là ok.

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

ăn nói đàng hoàng xíu
3 am 3 nữ vs 1 cặp chó or mèo thì tốt! Hehe
mackiller
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu nhu cầu sinh lý đòi hỏi thì đáp ứng thế nào nhỉ? Tự sướng à?
Với em mà 30 ngày không được nhậu là em ứ chịu rồi....hehehe
giống khách sạn di động quá.
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy bác nói hay quá. Thử các bác nhốt mình trong nhà ko net ko dt ko tv ko games online ko nhắn tin cho bạn bè người yêu chỉ ăn với ngủ thôi trong vòng 1 tháng thôi xem co chiu nổi không.
Haha! Cái quan trọng là mình có thể đáp tàu và đưa người tới sao Hỏa hay không thôi. Nhưng mình tin với tiến bộ khoa học như hiện nay, cái này sẽ sớm trở thành hiện thực, khi mà Trái Đất đang phình to tới 7 tỷ người.
sống vậy chán chết...
trong 1,5 năm sống như trong cái tù biệt lập vài chục m vuông, ko có khái niệm ngày đêm, ko ánh nắng mặt trời, ko thiên nhiên, ko cảnh quan... cô lập hoàn toàn....
nếu tinh thần ko vững vàng và tích cực lắm thì bị trầm cảm, buồn chán tới u uất liền...
1 số bác cứ ham an nhàn kiểu đó, sống vài tháng luẩn quẩn là hóa điên liền...
MSRKen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay ghê ....! Các anh ấy sống thử trong môi trường khắc nghiệt mà, chứ đâu phải ăn rồi ngủ khan đâu, còn có cả nghiên cứu khoa học, phân tích mẫu đất, đá, rồi tùm lum thứ lên nữa.....
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
haha, chơi trò này zui đó nhỉ ....!
xathu555
ĐẠI BÀNG
12 năm
hihi! dang nhe~ cho ca nu~ moi phai! hihi 520 ngay chu it dau
chính ra nến nhốt 3 nam, 3 nữ nhỉ, để còn có nhiều việc mà làm ;))
Đọc xong cm của bạn mình buồn cười quá =)))))))

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

6 thằng này k biết có vợ k .. thả rộng vợ hơn năm trời ... Hixxx
.. trong này k biết sd được internet k nhỉ 😁 .. trong ảnh thấy ngta đang xem tivi kìa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019