Sự thật về Bộ Tiết Kiệm xăng Hoàng Sơn

21/7/2011 7:42Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thời buổi này gây đc lòng tin khó lắm đấy để mất long tin thì nghỉ luôn đi
phan1988
ĐẠI BÀNG
8 năm
chức năng của bộ này là cho gió vào lỗ vít gió nhiều hay ít thôi..
Ae vĩnh long thử rùi riwev lại cho e xem với
hồi đó cái này cũng lên tv rầm rộ lắm. h mới gặp topic .hi
đập vỡ mặt mấy thằng quảng cáo láo chứơc tiên dã
Đánh vào tâm lý ham rẻ của người tiêu dùng
Vừa vào commen 1 câu trên face dẫn link đánh giá trên dien đàng biker vì cái của nợ này liền bị xóa bài và lock commen nhiều bạn nhận định ko có khả quang đều bị lock nick sạch trừ bọn PR
Mẹ, lại lừa đảo, Công an đâu mà lại để chúng nó đi lừa dân thế này
SUZUKI RR
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tóm lại là đã ai dùng chưa? Các thánh bàn phím cứ phán bừa. Tôi ở Hà Nội đang muốn mua 1 cái để lắp cho con novou2 đây, đằng nào thì con xe này cũng ít sử dụng, đem làm chuột bạch xem sao
SUZUKI RR
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang chạy em axelo thấy hài lòng. Trước lên mạng thấy các thánh phán axelo bị hàng nghìn lỗi này nọ. Mua về chạy có thấy bị sao đâu. Giờ thử bộ hoàng sơn xem sao
vantutn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang lướt web thì thây nó quảng cáo ghê quá, mặc dù topic này đã được nhiều năm nhưng vẫn thây ngứa ngáy. Mình quyết định đặt 10 triệu bộ, không biết ông này có sx kịp cho mình không nữa?
vantutn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ôi 3000 tỉ của tôi!
Có ai dùng đâu mà
huykho
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vừa lắp vô con Ware RS 110 của Mẹ mình. lên đây đọc thấy hoang mang vcl. thôi thì thử vài ngày cho biết vậy.
macanhhao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi có dùng con này rồi
Gắn cách đây 4 năm
Gắn cho xe Attila
Gắn ở gần Thành Đạt (Nguyễn Chí Thanh) - Thành Đạt thời xưa cũng làm mưa làm gió cái vụ bình xăng con

Sau khi gắn cái cục chó chết này ở đường Nguyễn Chí Thanh, thì chạy được 500m quay lại lấy tiền lại ngay.

Lý do: CHiếc Attila chưa gắn còn chạy thấy mướt, gắn vào xong rồi chạy y như Bugi vô nước, cà giật cà giật
=>>> Lời khuyên chân là KHÔNG NÊN MUA
Tuy nhiên., các bác nên làm thế này. Lại tiệm gắn thử và giao kèo là: "trong 24 tiếng đồng hồ nếu mà Ok thì tôi lấy, còn không Ok cho tôi trả lại chịu lỗ 30k (chơi cho biết các anh em à. Có chơi qua mới có kinh nghiệm)

Trong trường hợp mà thằng bán éo dám cho đổi thì chứng tỏ đó là hàng tào lao. Nó bán được nó mừng thấy mẹ nên không dám cho đổi. Khi đó, CHÚNG TA HIỂU NHAU RỒI NHÉ

Nói thêm về Bình Xăng con Celta của Thành Đạt
Đây đúng là bình xăng con khốn nạn và mất dại nhất, Y như cứt mà cũng quảng cáo 65 km/ lít xăng. Mình bị nó lừa rồi như sau:

Năm 2004, nghe quảng cáo về Celta quá trời + đỉnh điểm của thời kỳ đó là các Bác Biker nhà ta là cứ thảo luận muốn tiết kiệm xăng là tháo miếng long đền của kim xăng cho về nấc cuối cùng, rồi nào là kim trắng là hàng zin, kim vàng là hàng lô....đủ trò

trong cơn sốt đó có nói đến Celta, thế là hùa nhau ra đó,

Bước 1: Thành Đạt kêu mình làm bố nồi lại
Chém 550k và nó đẩy xe mình qua bên kia đường cho thằng khốn cửa hàng khác làm xe cho mình. Làm xong xe y như không làm (nó ăn cò mà)
=>>> Chó đẻ tập 1

Bước 2: gắn bình xăng con Celta cho mình
Nó gắn cho mình bình xăng con Celta, gắn xong đéo thấy tiết kiệm xăng mà xe mình chạy y như máy cày. đéo có ga-an-ty

KẾT LUẬN
- Muốn biết hàng tốt xấu hãy nhìn chiếc xe thằng thợ nó đi
- Thằng sửa xe mà nó không gắn thì mình đừng có điên mà đi gắn. Vì thằng khốn kiếp sửa xe nó không thử qua à? Nó thử qua rồi, không hiệu quả nên nó không gắn đó chứ
Các Ku đừng ngây thơ

P/s: cách đây 1 tuần, ra Lý Nam Đế mua vỏ xe, giá: 370k
Mang lại Nguyễn Chí Thanh cho nó vào vỏ cho xe mình
Nó đòi ăn 50k (giá tốt: 20, giá chung: 30 thôi chứ làm gì mà tăng gấp đôi là sao?)

=>>> Sài Gòn này giờ lạm phát và lừa đảo quá rồi. Và cạch mặt đường Nguyễn Chí Thanh luôn.
anieo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đọc bài này quá muộn! Mong là những người có ý định mua đọc bài này sớm hơn mình
Đừng bao giờ sử dụng cái này nhe ae !!!
vantutn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đặt 10 triệu chiếc mà không thấy thằng khốn nào gọi lại.
@vantutn Nó mà gọi lại thì khốn cho bác. Giải thích chết luôn.
Giỏi thế ngta tự mời bác sang làm cho hãng xe họ rồi, chả cần lên quảng cáo láo nơi này đến nơi khác. Ếu mợ từ thời 2010 tới giờ ko biết có cty nào rước bác này chưa 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019