Sự thật về Samsung Note 9 Đài Loan sau 6 tháng sử dụng

tam9017computer
18/10/2018 4:24Phản hồi: 21
Sự thật về Samsung Note 9 Đài Loan sau 6 tháng sử dụng
Hê lô mọi người.
Hôm này mình sẽ nêu một ít cảm nhận của cá nhân mình về chiếc điện thoại samsung note 9 bản đài loan sau khi mình sử dụng được 6 tháng.

Nói thật là trước khi mình tìm hiểu để mua thì mình rất băn khoăn không biết nó như thế nào ? và đây là những gì mình có thể chia sẻ cho ai có nhu cầu v thì xem.

1- về màn hình: màn rất đẹp, kính cường lực chống chầy xước rất oke.
2- cảm ứng: về cảm ứng thì mình thấy oke bình thường như những chiếc máy khác.
3- về các ứng dụng: với chiếc note 9 bản đài loan lúc trước mình mua với giá 2tr300 tại shop điện thoại Giai Huy Mobile được ship hàng tận nơi và đặc biệt shop Giai Huy Mobile cho phép mình kiểm tra điện thoại trước khi thanh toán đây là điều mình hết sức hài lòng về shop. Về ứng dụng thì sau 6 tháng mình sử dụng mình thấy máy hoạt động tốt và đáp ứng đc hầu như các ứng dụng mà minh hay sử dụng như: facebook, zalo, email, xem youtube, đọc báo và mình còn chơi được cả game Liên Quân Mobile mình có quay clip lại gửi cho shop nè.

DÂY LÀ LINK VIDEO MÌNH CHỚI LIÊN QUÂN MOBLE 2 TRẬN LIÊN TIẾP.:

4- Về máy ảnh: về chất lượng máy ảnh thì mình chưa thấy hài lòng vì nó chụp ban đêm xấu nhưng có thể chấp nhận được vì với mức giá như vậy, rẻ hơn 10 lân so với máy chính hãng mà.

Cảm ơn các bạn đã đọc bài cảm nhân sự thật về samsung note 9 đài loan sau 6 tháng sử dụng của mình. Nếu các bạn thấy có ích thì vui lòng chia sẽ cho mọi người. Nếu mọi người có nhu cầu mua và muốn mua thì lên mạng tìm chữ " Giai Huy Mobile " các bạn sẽ thấy trang website của shop là giaihuymobile.com ở đó có rất nhiều mẫu điện thoại đài loan cao cấp các bạn thoải mái lựa chọn nhé. và đây là địa chỉ của shop
368 Tân Kỳ Tân Quý, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú,TP Hồ Chí Minh

À quên mình quên chia sẽ về phần thiết kế, đối với thiết kế thì mình thấy nó giống với bản gốc của sungsung tầm 97% á đó là cảm nhận của mình thôi nhé, vì mình thấy có nhiu bạn có cảm nhận đến 99% lận đó.
MỘT VÀI HÌNH ẢNH CỦA NOTE 9 ĐÀI LOAN CHO MỌI NGƯỜI THAM KHẢO, CAM KẾT HÌNH THẬ 100% VÀ ĐÂY LÀ HÌNH MÀ MÌNH ĐÃ SỬ DỤNG ĐƯỢC TẦM 1 THÁNG RỒI MỚI CHỤP NHÉ.

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Wow ngon và chất hơn Bphone 3 mà giá 1/3
Biết cách quảng cáo nhỉ 😃, sẵn bechmark cho xin thông tin cấu hình Note9 Đài luôn nha.
@tam9017computer Thông số cấu hình làm giả được mà bạn, Benchmark mới biết được nó mạnh đến đâu.
@Tony_HD thông số xem trong máy là thông số ảo, còn coi trong phần mềm cpu-z là thông số thật, bên Giai Huy Mobile họ chỉ mình test vậy á, chứ mình thâý trên mạng để ram tới 4gb, bộ nhớ trong tơi 256gb lận.
@tam9017computer Là ảo hết bạn ơi...
@Tony_HD VẬY DÙNG PHẦN MỀM NÀO ĐỂ BENMAK Z BẠN ƠI.
không coppy ai hết nha
RaiChu9x
TÍCH CỰC
5 năm
chắc ế hàng nên quảng cáo 😃
@RaiChu9x he he mình k có bán cái này, mình xài thấy oke nên view thôi,
Máy ngon thật đấy, chất hơn cả Note9 real luôn.
Đợi lấy lương xong chắc mình cũng mua cho mình và gia đình mỗi người 1 chiếc dùng cho đã.
@Tony_HD Heee, mình dùng thấy cũng ổn mà giá rẻ, mà mình nghe nói samsnung NOTE 9 nó có nhiều loại lắm, loại 1, lọa 2, loại 3 gì đó. Đợt đó mình mua loại 1 cao cấp ở Giai Huy Mobile, bên đó ship tận nơi, và còn được kiểm tra máy rồi mới thanh toán koo giống như nhìu shop khác, khong được kiểm tra hàng
@Tony_HD Câu cmt vui nhất năm là đây.
dinhvy2013
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy có chơi được liên quân mobile như video không bạn ?
@dinhvy2013 Được nha bạn, mình có chơi và quay video đó.
dinhvy2013
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tam9017computer Anh mua ở đâu vậy ạ ? cho em địa chỉ với. Em thấy với giá 2tr500 mà chơi được cả game liên quân mà mẫu mã đẹp, sang trong thì mua cũng dc.
@dinhvy2013 Anh mua trên shop điện thoại đài loan Giai Huy Mobile, link này nè bạn: http://giaihuymobile.com/san-pham/samsung-galaxy-note-9-dai-loan_1440.html shop đó có của hàng ở tân phú, hồ chí minh, bạn ở tỉnh thì đặt hàng online họ giao tới nhà mới thu tiền.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019