Sửa chữa máy ảnh uy tín tại hà nội

sondaubac8568
20/2/2013 14:21Phản hồi: 1.153
1.153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vẫn nhận
máy vẫn nhận 😃
@aychet cai do sưa dc bác a
máy em fujifilm s4300 bị kẹt nút chọn bên trái, sửa mất bao nhiêu hả bác?
@lienpnd cái này của bác thay bàn phím hết 400k b ah
dalmate
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác cho em hỏi, em có con canon SX 110 IS, khi mở thì cái ống tele nó không chui ra được (chỉ nghe thấy tiếng rè rè) và máy báo "lens error, please restart..."
Em nghi là bộ đẩy lens bị kẹt.
Bác phán giúp em bệnh và chi phí + tiện cho em địa chỉ em qua nhé.
@dalmate in box cho bác rùi nhé
Anh ơi máy instax mini 7 hỏng nguồn có sửa được không ạ? Giá khoảng bao nhiêu? Cám ơn anh.
@thanhvy08 máy này bên mình không làm bác ah
@nttdigitaldigicam anh check cho em con fuji 520 lắp pin không lên được xem có sửa được không em đợi cũng đến nửa tháng rồi 😔
Máy Canon của mình chụp ảnh ngoài sáng bị nhoé sáng ko nhìn thấy ảnh, còn chụp trong tối thì ok, các bạn chuẩn đoán bệnh cho mình vs. Và nếu sửa thì hết nhiu, tks nhìu
máy FujiFilm S4500 của em bị gãy 1 chân đọc thẻ nhớ, em đã dùng 1 vài cách để nó sử dụng được gần 2 năm, nhưng đến giờ thì hết cách phải đi sửa rồi. cho em hỏi chi phí khoảng bao nhiêu ạ?
@nguyennambn chi phí khoảng 2-300k bác ah
@nttdigitaldigicam cảm ơn bác, khi nào rảnh em mang qua ạ
Em xin hỏi 1 chút. Em có 1 con canon 550d và len 18-55. Chụp không tự động lấy nét được, toàn phải chỉnh bằng tay vậy là do lỗi gì ạ? Thấy đứa bạn em bảo bị lỗi len. Nếu sửa thì chi phí hết bao nhiêu ạ?
@philongvt89 cảu bác bị như thế là hỏng cáp AF bác ah, cáp này nằm trên lens
Máy fuji FinePix S6500fd hỏng màn hình thì sửa hết bao nhiêu bạn ơi?
@thiemdx màn hình hỏng thì chỉ thay thôi ko sử dc bác ah, mà màn hình cho máy của bác bây giờ em ko còn bác ah
bác cho em hỏi chút máy em canon 1100 bị 1 kẻ ngang trên màn. lên ảnh cũng bị là làm sao ah. sửa hết tầm bao nhiêu ahj
@peterbeo máy của bác là power shot A1100 hay EOS1100 vậy ah
quecui
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bro cho hỏi con olympus tg850 k lên màn hình, mọi chức năng khác ok thì sửa thế nào, giá bao nhiêu?
@quecui máy của bác có thể đứt cáp vì màn hình của bác gập ra gập vào nhiều bác ah
quecui
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nttdigitaldigicam Bác cho cái giá + thời gian sửa xem 😁
@quecui phải kt cụ thể xem có chính xác là đứt cáp hay ko đã bác ah, con nếu phải thay cáp thì giá là 400k
Bên bác có nhận vệ sinh LEN canon 50 f1.8 II ko ạ
Len em đang bị 1 vết mốc 😔
@tieungaoonline bên mình có vs bác ạ
Máy Canon IXUS 970 của e bị tối ở 4 góc màn hình.sửa hết bn vậy bác?
@Beo1104 cái này là do màn hình của bác dùng lâu ngày nên bị thê, ko ảnh hưởng gì tới ảnh đâu bác ah, bác muốn sáng đều thì thay màn hình thôi bác ah,
đúng là ảnh chụp đều bình thường. thế thay hết bao nhiêu vậy bác?
Con lens cùi Tamron 18-200 f3.5-5.6 của tôi bấm chụp 1 phát thì báo lỗi : "Err01 Communications between the camera and lens is faulty. Clean the lens contacts". Chụp vẫn có ảnh nhưng phải tắt đi khởi động lại chụp, rồi lại bị báo lỗi trên. (Lỗi lens vì lens khác lắp máy chụp vô tư nhé). Lỗi này thì sửa hết bao nhiêu hả bác? Cộng thêm Canon 450D bị mất liveview thì sửa hết bao nhiêu nữa hả bác?
@tran_arch lén thì sửa hết khoảng 300k bác ah, còn body hỏng liveview thì phải kt rồi mới báo chính xác cho bác dc
Có chờ lấy ngay được ko bác? Mà chỗ bác có bán cái mắt mèo ko (đúng ko nhỉ, cái mà gắn vào chỗ ngắm ý), nếu có thì giá rổ thế nào báo tôi luôn.
@tran_arch bac chò khoảng 2-3h là lấy dc, cái mắt đó thì bên e ko có bac a
@nttdigitaldigicam Mai tôi qua lấy Tamron 18-200 đc chưa vậy?
@tran_arch bác để em theo dõi cho ổn định đỡ mất công bác đi lại nhé, có gì em gọi lại cho bác
@tran_arch Cái mắt đấy giá tầm 100k trên Vong Đức bán nhiều bác ạ
Các cao thủ cho e hỏi, e đang dùng con Olympus E-P3, có cái len 14-42mm cắm vào mà máy nó ko nhận, hem bít ở 248 Khâm Thiên có sửa lỗi này ko ạ?
@mrn0bita có sủa bác ơi, cuae bác chỉ là do hỏng cáp thôi mà,
@nttdigitaldigicam Là do hỏng cáp trong ống kính đúng ko a? Vì e thay ống khác vào dùng vẫn ok? Và cho e hỏi giá thay cáp là bn với? Có luôn trong ngày dc ko thì e qua luôn hiii. Cảm ơn a.
@mrn0bita Hình như bác để ở chỗ em rồi đúng ko ạ? khi nào xong e alo nhé
Tôi chưa hiểu có j để mà theo dõi nhỉ. Cho tôi 1 cái lịch hẹn cụ thể nhé.
Em Tamron 18-200 đã cầm về, hiện thời dùng ổn. Cmt trên đây coi như xác nhận thời gian bh, nếu có vấn đề j liên quan đến lỗi cũ trong thời gian bh thì ae xử lý cho tôi nhé 😁
em vừa làm rơi máy. lens một nơi body một nẻo. giờ em lắp vào lại thì không vào nữa. nó bị vướng 1 cáo chốt, không biết là tại sao nữa 😔 em mới dùng máy nên gà lắm, mong bác chỉ giáo :(
@kine_bkav bác lắp thử lens khác vào có dc ko, thông thường nếu mà rơi như thế mà bác dùng lens có ngàm bằng nhựa thì ngằm này bị gãy thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019