Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm

voldemot
21/6/2014 2:31Phản hồi: 91.425
91.425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con phượng hoàng băng với gió xài rune ntn mấy bác... summon trúng 2 con chim này
@lebmontlee we know who u r :eek:
@lebmontlee 2 con atk cao, fata va blade
Có bác nào nghiên cứu con Werewolf khí không? Skill 3 (thêm vào damage 15% max HP của nó) - Nếu như thế thì nó mạnh quá. 6* dự là phải 30K máu. 15% thì tối thiểu đã là 4500 ah?
@lumos_bidv Đúng vậy, Đi dungeon con này, boss tang 10 no cho mỗi đứa 1 hit nằm, nhưng chẳng ai chơi vì inu hay hell cap cap chết mất tiêu
Rune này là % def thì ngon. Hix
@Nightmare1988 Thấy shop bác toàn bán hàng ngon, shop e nó chê e nghèo hay sao mà toàn bán giấy vàng, 21 cuốn rùi 😔
@nhattan1411 Ai biểu ham mua, con shop a nó chẳng them ban j hết
@nhattan1411 Hix, bó tay@-@
@Nightmare1988 Hic, đang rất cần cục rune này....
@Nightmare1988 Như vậy cũng ngon rồi :p
dot bug reset acc ko mat pet ham ho vo RS acc clone summon choi , thay vui vui lay acc chinh ra RS luon ve lv1 ko mat pet chi toi cai mat toan bo .... daily mision ko co 1 mision nao luon kho vai .
dung la nguoi tinh ko bang thang COM2US tinh to cha no . du dinh RS ve 1 de lam nv kiem cry no lam em pha san luon
có bác nào thử cài android trên laptop để chơi game đt chưa nhỉ 😁
cái nhà store này để làm j mọi người untitled.JPG
@freedomdaide để làm cũi nhốt tướng lại
bạn mở slot đến slot 70-75 thì tầm 130k mana 5 slot, rồi sau đó nó sẽ tăng lên tiếp theo cấp số cộng
bạn xây cái nhà đó 120k sẽ đc 5 chỗ chứa, rồi cứ mở slot trong cái nhà đó 120k/5 slot => đỡ tốn tiền + cất bớt quái đi ko thả tràn lan trong nhà => đỡ lag hơn
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
Được thêm con Sylphid water nữa các bác ạ , mình thì thích thằng con trai Sylph hơn + att speed dame to hiệu ứng đã ~~ , mà được hàng hiếm là vui rồi 😁 ko biết đáng đầu tư ko các bác tư vấn luôn nhé tks 😃
@wayche Tiêm máu chuyên nghiệp đó bác. Bơm 1 lần là nguyên cây ko à. Em cũng có mà đang lo cho con wind. Hehe
Các bác giúp team e vs ạ.không biết dùng con nào bỏ con nào
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@min98 Mình biết 1 số con ko đáng chơi như : martial cat fire ( water dame tốt hơn nếu thích cái decrease att bar to 0 của nó thì chuyển qua vegabond wind awaken xài hiệu ứng tốt hơn + dễ max skill ) , bouty hunter wind ( yếu xìu arena dù 5* lv 35 mà đánh còn chã thấm máu đc con Elucia 4* của mình ) , bearman water , warbear water ( thấy xài con này hệ wind là đc rồi chứ mang con này vào cũng chỉ làm bao cát là chính ko đánh đc thằng nào hết ) , magical archer ( xài amazon water ngon hơn nhiều crit cao + freeze đầy đủ ) ,
@wayche Tks bác đã tư vấn
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
Này xài cho con nào? 😔( sao ko là % crit dmg?
@tuannoi chắc mấy con dame máu giấy phù hợp 😁
xin ý kiến 2 bé buff này, bé nào nên xài, quay hoài ko ra rina, kiếm buff xài tạm ạ untitled.JPG untitled1.JPG
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@freedomdaide Con Howl ngon hơn nha , awaken lên + max skill buff lia lịa , đi theo team trâu trâu buff còn dữ hơn 😁 ép runes 3 set energy full máu or 2 set energy 1 set resistance
@wayche thanks, chắc nó ngon hơn fairy nước và epikon gió hả bác, 2 con đó buf cùi quá
acrox84
ĐẠI BÀNG
10 năm
@freedomdaide team có att chính chưa, nếu có thì dùng con chim ngon hơn, skill 1 gây stun, skill 2 nhường lượt cho att đánh phát nữa, skill 3 giải "tất cả debuff" và heal máu theo %. Dễ max skill và delay 2-3 turn.
Còn con Lu lu có 2 cái buff máu, đơn và team nhưng giải độc chỉ 1 hiệu ứng.
@acrox84 nguyên dàn att ở dưới đó bác, coi ổn ko bác: syl gió dame 800, 2 con vigo nước dame 500 hp 12k, chó lửa dame 750. team đang thiên về trâu bò với 2 con vigo nước và gấu gió
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@freedomdaide Garuda hỗ trợ tốt hơn nhé. Vừa stun vừa nhường luot cho con dmg to. Lulu ngoai buff máu chả dc cái vẹo j khác.
Hề hề :p , tốn gần 30p image.jpg image.jpg
Em mượn con này và 2 đứa chúng nó cù cưa 45 phút thì em chịu ko nổi nữa phải thoát các bác ạ. Ko thoát ra chắc tới giờ chưa xong quá. 2 đứa nó oánh dai như đỉa ý. CHưa đc nửa cây máu lại thấy buff.
@squallenix joker mình đang up cho e đó thôi,chưa có rune ngon nữa
@Tim Huynh dạo này Giant cho đồ chán lắm,e đi B7 suốt cơm cháo j` đâu
@Tim Huynh cày hard vol 30s khá nhanh rồi. nhưng đúng là hao E thật. mình hay cày hell map số 3 có con ma và con rồng đất. mình cũng có những map hard cày tầm 1p, nhưng thấy E ngốn ghê quá, bỏ cry mua E liên tục cảm giác xót xót. chứ nếu đại gia cry thì map nào nhanh cứ map đó mà cày, ko kể hard hay hell. tính đi tính lại cũng thế cả, đc cái lọ mất cái chai, cũng phải cân đối kinh tế và thời gian sao cho phù hợp với mình là chính
@GaBeohd1983 Thấy b đi boó 6 bg ngon hơn b nhe
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
Chưa thấy acc nào xui như acc phụ của ta. Bữa lỗi rs thì sum 30 lần k ra 1 con 4*gốc nào. Bây h quay wish 2 lần vô 2 con monster liên tiếp tưởng đổi đời từ đây ai dè nó ra 1 con epikon dark đã awake với con mystic ligh. Đến nản😔
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@luanptt :oops: hen chán nhỉ đã vào monster còn dark vs light , sao mình quay gần tháng mà chưa bao giờ vào monster + rune , toàn mana stone + cái cánh đi arena hen nhất là lần đc 100 cry thôi o_O
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
@wayche :oops:Ra nv còn nản hơn
_prin_
TÍCH CỰC
10 năm
Haiz, đi cày stone thôi, tối nay x2 x3 gì k mấy thím
heinz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Summon cuộn Light and Dark ra đc em dark harpy. Con này có ra gì k các bác 😔 Em lv22 rồi mà chưa summon đc con 4 sao gốc nào :(
heinz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@heinz Nhờ các bác tư vấn :(
Cố event j k sao wish đc 2 lần 1 ngày. Mỗi lần 2 lượt way vậy m.n

Clip em auto giant b7, moi cac bac xem.
Mình mới chơi 2 ngày, lv 10, nghèo ko có crystal nên toàn quay ra mấy con cùi. Bác nào hảo tâm chỉ mình build team với. Mình có nên up con inferno wind ko
_prin_
TÍCH CỰC
10 năm
@Ginseng Chú cứ chơi từ từ thôi, mới lv 10, quái cũng ít, lv này thì cứ hellhou, fairy, garuda. Team chú có con thần chết fire, chơi đc đó. Infeno thì fire mới ngon, wind đừng nên lên làm gì. Quay lại trang 1 xem mấy cái team quái 2 3*, tụi đó dễ kiếm mà dùng lâu cũng tốt đó
@_prin_ Thank bác. Tiện đây cho mình hỏi cái vụ mượn quái friend list, mượn xong quái ko xuất hiện nữa, chỉ được mượn 1 lần thôi hả các bác. Tại trong list mình có 2 đứa có quái mình cần, hôm qua mượn xong muốn mượn tiếp mà bây giờ ko thấy nữa 😔
@Ginseng 1 ngày mượn dc 1 lần thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019