Suzuki GSX-R1000 2017 có giá từ 14.600 USD, GSX250R 2018 giá 4.500 USD

El Ku
17/1/2017 5:50Phản hồi: 42
Suzuki GSX-R1000 2017 có giá từ 14.600 USD, GSX250R 2018 giá 4.500 USD
14.600 USD là mức giá khởi điểm mà Suzuki vừa chính thức công bố cho chiếc sport-bike GSX-R1000 2017 tại thị trường Mỹ. Đây là phiên bản thường, không được trang bị hệ thống phanh chống bó cứng (ABS) và có 3 tùy chọn màu sắc là xanh dương, đỏ và đen. Trong khi đó, phiên bản ABS với 2 màu đỏ và đen có giá 15.000 USD, cao hơn 400 USD so với bản không ABS. Nếu so với các đối thủ trong phân khúc sport-bike 1.000 phân khối, GSX-R1000 2017 có mức giá tốt hơn hẳn, ví dụ như chiếc Yamaha R1S (ABS) đã có giá 15.000 USD hay Kawasaki ZX-10R ABS có giá 16.100 USD.

Đối với phiên bản cao cấp hơn là GSX-1000R (ABS), Suzuki cũng đưa ra mức giá chỉ 17.000 USD, rẻ hơn đáng kể so với những đối thủ cùng phân khúc như Yamaha R1M (22.500 USD), Kawasaki ZX-10RR (18.900 USD) hay Honda CBR1000RR SP (20.000 USD). Bên cạnh đó, Suzuki còn công bố giá khởi điểm cho chiếc sport-bike tầm thấp GSX250R 2018 là 4.500 USD. Xe có hai tùy chọn màu sắc là trắng hoặc đen. Thông tin chi tiết về GSX-R1000 2017 và GSX250R 2018 các bạn có thể xem lại ở link bên dưới.

[EICMA 2016] Suzuki ra mắt GSX-250R 2017, sport-bike 2 xy lanh 250 phân khối, ABS tùy chọn
Suzuki GSX-R1000 2017 chính thức, hai phiên bản, nhiều nâng cấp, bán ra đầu năm sau

Nguồn: Suzuki
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhokss
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng con GSX250R về vn quá, giá có ngon hơn ninja 300 ko?
xyzmen
CAO CẤP
7 năm
cho em xin cái giá ở VN với ạ
thamlenhu
TÍCH CỰC
7 năm
Xe gì mà giá 90tr vậy các bác ?
@Haga đưa link yamaha chi bạn?
troll mấy ông mê xe chơi, chứ theo tui về vn chắc cũng tầm 150 chai trở lên, hiện giá chưa có. Nhưng con này cạnh tranh với cbr250 với yamaha r25
@thamlenhu Xe gì 90 củ bạn nói xem?
Con GSX250R giá chưa thuế 4.500 đô là tầm 103t nhé. Tổ lái thì động não xíu rồi tổ lái nghe cu
w810i
CAO CẤP
7 năm
@chuyenvientuvan Chém gió cũng nhẹ mồm tí cho ra dáng có hiểu biết.
Đưa mình 200 củ thôi, mình ship tận giường cho đỡ tốn kém. 😁
250cc mà ngỡ đâu 750cc.
@thamlenhu bác nhân kiểu gì ra 90 triệu thế, em bao nhiêu năm học tuấn vẫn chưa biết bác nhân sao ra 90 củ :V
g_p3
TÍCH CỰC
7 năm
Giá rẻ quá.. về VN còn rẻ hơn 😔 :( :(
Bất công!
Quá bất công với cái giá khi về VN. Thế lày làm thao em được tiếp cận xe PKL đây trời.
Đúng là giá xe xứ bọn giãy chết, thế này thì thằng nào cũng mua dc xe chạy chắc ô nhiễm môi trường lắm vì xăng cũng ko quản lý dc như thiên đường. Sống ở thiên đường thật hạnh phúc vì sáng chạy chiếc xe bằng ba lần bên đó ra đường,chiều có thể dc xe long phượng chở về tận nhà vì lý do đơn giản là lọt cống.
VN có đại lý xe PKL Kawasaki chính hãng nên lúc nào cũng rẻ hơn các hãng khác. Trừ khi các hãng kia cũng có đại lý như vậy thì may ra rẻ hơn hoặc bằng Kawasaki.

Xe PKL mà của Hàn hay Đài Loan thì thôi khỏi nói.. tự biết lun hah!
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
7 năm
hóng 1 bài trên mông em nó 😃
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
7 năm
@Amuadi.Com Lạy thánh. Mình rất ít khi like nhưng phải like cho bác . Trên mông 😃)
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
90tr là ng ta đã tính :200%thuế,chi phi lưu kho, chi phí vận chuyển,lợi nhuận cửa hàng,giấy cà vẹt vào luôn bác ạ!Chứ giá bên mỹ khoảng 15trieu vn thôi,E tính kỹ rồi thà mua con Atila 6tr vừa chở vợ chở con "mừng đảng mừng xuân" được vừa chùi rửa
cũng nhanh,rảnh ass chạy luôn xe ôm,vẫn còn dư cả đống tiền gửi ngân hàng nữa Bác..
@cometoi bên Mỹ 15 triệu vn đồng có nghĩa là chưa tới 700 usd hả? ai tin không chứ em thì không tin, trừ khi xe cũ " thì nó vô giá rồi".
thamlenhu
TÍCH CỰC
7 năm
@cometoi Đúng rồi bác, em nghe nói thằng cướp ngân hàng BIDV Huế cũng chạy atila bác ạ, làm thêm kiếm chút tiền tiêu tết ấy mà
😆
Giá cao chót vót thế mà Việt nam còn bị kẹt xe, nếu không thì vừa biọ kẹt xe vừa bị tra tấn lỗ tai vì mấy em đi xem PKL thường hay nẹt pô ầm ĩ để chứng tỏ mình bị ....hâm hơn người. Hôm trước chạy ở NKKN thấy có thằng bị ném cái ghế suýt bể đầu vì vượt ẩu lạng lách còn nẹt pô. Thấy thế ai cũng vỗ tay hết.
@pond1597 mua dc xe là 1 chuyện, ko bị ăn ghế như thằng đó lại là chuyện khác, có tiền mà có ý thức nữa thì tuyệt vời, cua gái sướng, khỏi cần nẹt pô cho bị chúng quánh
Chờ đợi mấy thánh than vãn thuế má học ra thành tài mở xưởng chế tạo PKL tại VN. Nhưng mà mấy thánh đó bận cào bàn phím rồi nên rốt cuộc vẫn phải cày cục để mua xe nhập thôi vì mình không học kỹ thuật và cũng chẳng phải dân kinh doanh.
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
vui lòng cho hỏi ? xe PKL mới phải nộp thuế như thế nào, ? thủ tục Dăng ký biển số như thế nào
luong1994
ĐẠI BÀNG
7 năm
thiết nghĩ cũng thích xe PKL và ô tô lắm, nhưng mà cứ nhìn giao thông đô thị thuộc loại "kinh khủng" ở Việt Nam mà nếu thuế đánh rẻ cái nhà nhà người người đua nhau đi mua thì thử hỏi mấy cái đô thị đông đúc còn ra cái gì nữa ? Bây giờ mà HN , TPHCM đã tắt thở khi ra đường rồi.
Vấn đề này có trách thì trách cả 1 hệ thống, cả những thế hệ xây dựng đất nước đi ko đúng hướng, chỉ nhìn cái lợi trc mắt mà ko tính cho mai sau. Thôi thì an phận với con wave cùi bắp đợi đến khi giao thông đô thị được cải thiện triệt để thì lúc đó hẵng tính ô tô, PKL.
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
Quá đẹp luôn, mà Su ở Việt Nam (Miền Bắc) em thấy ít người đi
@unlimited mình ra ngoài đó chơi toàn thấy Honda không à.
thien103
ĐẠI BÀNG
7 năm
Việt Nam mà tự sản xuất 90 - 100% thì mấy siêu moto kiểu này tầm 8 - 9.000 USD là ra biển số luôn có khi còn khuyến mãi A2....................
các thánh thấy có hợp lý ko ???
nhocyuri2112
ĐẠI BÀNG
7 năm
dự tính cho cái giá 480tr cho phiên bản abs thường và 550tr cho phiên bản R
nộp thuế là quyền lợi và nghĩ vụ nhé ,phải thấy hãnh diện vì điều đó chứ, các bác sắp dc đóng thêm 5k/L xăng rồi😁:D:D:D:D
Không ABS chắc ế. 1000cc mà không ABS nguy hiểm lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019