Suzuki GSX-R150 có giá bán 75 triệu đồng, đặt cọc từ hôm nay,

levuongthinh
5/6/2017 14:21Phản hồi: 999
999 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bác nào chạy tới 4000 vòng trở lên máy có tiếng xè xè như em không vậy...
Không có bác nào bị như em àh
Lên vòng tua 4000 trở lên máy kêu xè xè rất lớn ạh
Hay là đặc trưng nó vậy ạh
devilchill
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Quên rồi cưng Sáng đề máy để khoảng 1p rồi mới vặn ga chạy. Để nhớt bơm lên. Bình thường vội quên thì máy cũng ro ro số 1 số 2.
sáng nào mình cũng để nổ máy 2p mới chạy
Và mình luôn để máy nổ 1p trở lên r mơi chạy dù mới dừng 20p hay 30p
Nhưng sao khi chạy vòng tua 4000 trở lên nó kêu xè xè to qa bác àh nên mình k biết xe mình có bị gì không
devilchill
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Quên rồi cưng Mình không thấy bị. Chắc bác phải mang ra cho nó kiểm tra. Nhưng sau 1 2 lần bảo dưỡng ngoài suworld thì thấy cũng hoang mang với trình độ mấy anh thợ.
devilchill
ĐẠI BÀNG
7 năm
TRường hợp dính đinh vầy xử lý sao các bác?
viber image.jpg
@devilchill Thì đi vá trong chứ sao bạn nếu nó ko bị mềm bánh thì cứ để chạy ko sao hết
vinhtnk16
TÍCH CỰC
7 năm
@devilchill rút cây đinh xong ra tiệm vá bên trong, tuyệt đối không vá lụi 😁
huydaika13
TÍCH CỰC
7 năm
@devilchill rút cây đinh ra, vặn vít vào
devilchill
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào biết chổ gắn pô ở Sài Gòn không chỉ mình với. Có đầu pô ixil mà không biết mua cổ và lắp ở đâu uy tín
@devilchill Thái ròm ở chợ tân thành or ra nguyễn chí thanh có mấy chỗ làm pkl đấy
@Thanh winner150 Làm pô r có phải map lại ecu ko nhỉ ???
tuan.tuan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đào topic lên nào, yên ắng quá, ae mua đợt đầu chạy odo đc bao nhiêu km rồi
Mấy bạn cãi nhau ầm ầm: nào là tại dân nào là tại nhà nước quản lý... vậy thay vì cố công cố sức tìm dẫn chứng để cãi nhau thì sao ko tìm ra hướng giải quyết? tìm ra được rồi thì đề xuất lên hoặc làm thế nào đó để nó thành hiện thực đi cho dân cho nhà nước được nhờ. còn cãi nhau tranh tài anh hùng bàn phím những việc đã xảy ra rồi thì hok ai được nhờ hết, chỉ tốn dung lượng của diễn đàn tinhte.vn thôi ^_^
raider đang gía tốt 58 triệu, gsx s150 giá sốc 67 triệu, gsx r150 75 triệu tại showroom suzuki chính hãng hà thủy 281 đội cấn
r15 đã giảm giá còn 79tr nhập khẩu

gsx r150 không có một cửa nào để so sánh =))
ducnt1008
ĐẠI BÀNG
6 năm
@laptopgiatot888 R15 giá 79tr bán ở đâu vậy bác?
Trongt150
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ducnt1008 Thưởng moto . Đường phạm văn đồng _ thủ đức_ HCM. Khuyến mãi đến hết ngày 4/2 hay sau ấy.
Mới coi r15 v3 2018 với gsx R150, thấy R 15 to hơn nhiều, giá bao giấy saigon R15 84 chai, gsx r150 80 củ, các bác thấy nên múc em nào, cá nhân thấy gsx cân đối đẹp hơn, R15 bự hơn.
vinhtnk16
TÍCH CỰC
6 năm
@handoivodoiht3 r15 nhiều công nghệ 19hp, USD nữa nhìn đẹp hơn gsx nhiều, nhưng máy chắc không mạnh bằng gsx

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019