Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Suzuki GSX-R150 có giá bán 75 triệu đồng, đặt cọc từ hôm nay,

levuongthinh
5/6/2017 14:21Phản hồi: 999
999 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

40 vô tư đi 😆
Con này 150 phân khối, trong khi A1 của bác dc chạy tới 175 phân khối lựng lo gì, ae cũng A1 ko đấy
Giờ thì ko có, ko biết sau này thế nào 😃)
m4s4ki
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác chạy nhanh thế, mình chạy số 1 tầm 10km/h thôi, chạy nhanh sợ lắm =))
binh99t1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe ngon đây, hóng mấy anh em trên mông em này
Ăn r15 v3 cũng ngọt lắm
Với cbr150 thì gsx ơi a đi xa quá, a đi xa e quá @@
huydaika13
TÍCH CỰC
7 năm
đừng so sánh gsx r150 với cbr hay r15 làm gì cho mệt, 1 chiếc 75tr còn 2 chiếc kia giá bao nhiêu 😁, tuy cùng phân khúc xe nhưng khác hẳn phân khúc giá
huydaika13
TÍCH CỰC
7 năm
@m4s4ki 150 cc mà nhất với ai, cóc ngồi đáy giếng à 😁
@huydaika13 Đồ của ya chưa nói trc đc ji lốp to thì ma sát hơn hao xăng hơn . Vừa là đc rồi
huydaika13
TÍCH CỰC
7 năm
@darkmessenger và giá tiền cũng cao hơn, lốp xe thì hãng nó cũng mua của nhà pp khác chứ nó k tự sx đâu. xe nặng hơn nên hao xăng hơn thôi, lốp to khó bị trượt hơn lốp nhỏ nên an toàn hơn. diện tích tiếp xúc lớn hơn nên ôm cua cũng an toàn hơn
euclide
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huydaika13 Chỗ màu đỏ ở trên Bro xem lại đi nhé.
Có bác nào xác định được giá và giá ra giấy luôn của con S150 chưa ạh ??
@Quên rồi cưng Nhân viên Su World bảo tầm 70 củ, ko biết thế nào
Gấu túi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mà sao thấy mỗi tinhte đưa tin Suzuki cho cọc trước nhỉ? Các trang khác ko thấy đưa o_O
gaodenvang
TÍCH CỰC
7 năm
Chạy xe này vào ruộng đất xình, hẹp các kiểu đc ko mấy bác, em đi làm toàn phải vào mấy chỗ như vậy
huydaika13
TÍCH CỰC
7 năm
@gaodenvang k hợp, bạn nên tìm dòng scamber
Nhìn ghiền quá mà đườn thành phố nhiều chỗ gắn biển 50 rất chán. Quốc lộ có cho 70 cũng chỉ hợp với xe nhỏ. Đi Ab mà 70 còn chán nói chi dạng sportbike.
pcthanh10
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phuộc usd tuy đắt hơn nhưng với dòng sport city này chỉ mang yếu tố thẩm mỹ là chủ yếu.
Nãy đi xem xe ở Su World thì bên đó bảo là xe mới nên khách mua xe ko tự đăng kí được mà bên Suzuki sẽ đi đăng ký dùm, mình mới nói mình về tỉnh do hộ khẩu ở tỉnh thì giá thế nào, anh bán hàng bảo 82tr5??? Đó giờ mới thấy giấy tờ ở tỉnh bằng giấy tờ ở HCM? Đã vậy còn thêm câu "giờ em về đăng ký ở tỉnh thế nào cũng bị CSGT làm khó, chỉ có tụi anh đăng ký là được thôi"... Y hệt đợt Rai FI mới ra. Bó tay. Và ko biết xe sau này như thế nào chứ 2 cái đang trưng bày ở Su World thì phần ổ khoá ko thấy kí hiệu On / Off / Lock, người nào chưa xài smart key của chiếc gsx-r 150 này nhìn vào bảo đảm ko biết vặn hướng nào. Hay hàng láp ráp ở VN nó như vậy?

P/s: Xe này nói chung ổn, kiếng chắn gió windshield to có khi ngang chiếc gsx-r 1k dựng kế bên, tay lái clip on, smartkey, xi nhan bẻ vặn các kiểu vẫn tự bung ra bình thường trở lại, cá nhân mình rất thích con này bây giờ và lúc trước thích cbr 150 2009 bình xăng con, gọn gàng mạnh mẽ, nhẹ nhàng luồn lách trong phố, khi cần tốc độ vẫn có, xe 150cc cần những cái đó chứ ko phải cái mác hầm hố để loè thiên hạ.
@Winch
Vậy là xe này xi nhan chống gãy hả bạn ?? Mình cảm ơn
@Quốc Hiếu Phạm bạn searh youtube có clip đó, xi nhan chống gãy.
có cái link gửi mấy bạn coi chơi: http://warungasep.net/2017/05/31/pilih-mana-antara-suzuki-gsx-r150-vs-new-yamaha-r15-v3-galeri-foto-perbandingan-fisik/
@Winch Mẹ bọn Su nó éo muốn bán hàng hay sao mà ăn kiểu đó. Su world mà còn thế về mấy đại lý ở tỉnh thì chắc phải đấm vào mặt nó quá
nxuanmao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào cho hỏi con này có thể chỉnh hạ phuộc để làm cái yên sau thấp xuống ko ạ?
Search trên google thấy có GSX 750, 1000 có cái lower link, ở phía dưới chỗ phuộc, mình có thể chỉnh dài ngắn chỗ đó để điều chỉnh độ cao đc...
Với lại con xe này thì chở 2 người đi đường trường chắc là ko đc đúng ko ạ?
(Một nam thanh niên muốn chở vợ trên đi chung trên con xe này cho hay)
@nxuanmao Yên sau phù hợp để chở chân dài cỡ 1m7 và dưới 70 kg trong 1 quãng đường ko quá xa haha, còn vụ phuộc e ko rành 😆
em ở thủ dầu một, bình dương thì giá xe + phí ra biển giống như ở hcm luôn hả mấy bác?
Mình mới đi xem xe hôm qua, ở ngoài nhỏ hơn trong hình, bình xăng nhỏ, được cái khóa chống trộm thông minh. Gía xe bao giấy TP.HCM 82.5 triệu. Nhìn tổng thể OK. Ở mức giá hơn 80 triệu mình thấy rất OK, chính hãng. Mình cao 1m72 chống chân thoải mái. Xe nhẹ.
- Còn về trải nghiệm mong anh chị, bạn nào mua xe đánh giá giúp, vì mình cũng đang ngắm em này. 😃
m4s4ki
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Quốc Hiếu Phạm thấy tây lông đi thử khen là cám giác lái tốt, linh hoạt, dồn số gấp từ cao xuống thấp nuột.
bác xem thì biết.
@m4s4ki Nghe tiếng máy có vẻ nuột phết, ông tây này chắc dân tốc độ, thích kéo maxspeed 😁
@thienhagarison Mém đoạt cúp lư hương vàng ở phút thứ 9 😆
stockplayer
ĐẠI BÀNG
7 năm
phút 9.00 may cho chú tây lông kkk
Trongt150
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dự kiến là đầy đuòng
devilchill
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới xem ở Sworld về. Có dấu hiêuj làm giá. Mình hỏi giá thì k báo giá gốc, chỉ báo giá ra biển 82.5. Mình hỏi tự làm thì chém luôn là có ông kia tự làm k đc phải đem lại phiền phức (xe thì chưa bán).
Bác nào rành vụ này chỉ giáo, chứ vhổ em ra biển có 2% mà đóng đến 10% thì cay quá.
@devilchill xe mới ra nên chắc tranh thủ làm giá thôi chứ ra 1 thời gian là giá ổn định lại thôi bác à. giờ chủ yếu là mấy bác mê xe quá với cần xe gấp thì đành chịu thôi bác
@minhduchuynh97 lần mua xe raider nhiều người cũng ý kiến về vụ đòi đi đăng ký giùm. nhưng mấy bác ấy không chịu thì cũng được thôi 😁
@Kinh Thuyên mà cỡ như giờ mình không có xe đi thì đành chấp nhận trả thêm tí tiền để được con xe mình thích để có cái mà đi cũng đáng thôi bác nhỉ 😔
do bây giờ xe em nó k đủ sức chiến với em nữa nên như thế cũng đáng nhỉ bác :(
phongtran92
ĐẠI BÀNG
7 năm
thực ra xe 130-140kg chả cần phuộc usd đâu các bác à ... xe nặng gắn lên mới thấy khác biệt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019