Suzuki khai trương Direct Shop tại HCM, bán xe PKL, ô tô. Có Hayabusa, GSX R...

TDNC
21/9/2012 15:12Phản hồi: 233
Suzuki khai trương Direct Shop tại HCM, bán xe PKL, ô tô. Có Hayabusa, GSX R...

Sáng nay Suzuki vừa chính thức khai trương cửa hàng xe máy khá hoành tráng tại TPHCM mang tên Suzuki Direct Shop. Họ không những trưng bày những mẫu xe mô tô phân khối lớn cao cấp nhất mà còn có cả các mẫu xe hơi. Sau khi tham quan bạn cũng có thể mua xe ngay tại đây với những mẫu xe đình đám của họ như Hayabusa 1300 phân khối, GSX-R 1000, Gladius 645cc và đặc biệt là chiếc xe mô tô đầy cơ bắp, Intruder 1800cc.

Bên cạnh những chiếc PKL cao cấp thì Suzuki còn trưng bày và bán những chiếc côn tay mới ra mắt gần đây của họ như EN150-AGZ150-A, kể cả những chiếc xe số và tay ga phổ thông cũng có mặt trong cửa hàng. Mình có chụp rất nhiều hình trong cửa hàng này, mời các bạn xem qua, sẽ có thêm các bài hình ảnh chi tiết mỗi chiếc xe PKL của Suzuki. Giá của một chiếc Hayabusa 1300 phân khối là khoảng trên 600 triệu đồng, còn chiếc Gladius 645cc là khoảng 420 triệu. Những chiếc PKL khác tùy vào tình hình thị trường mà Suzuki sẽ cân nhắc có bán tại thị trường Việt Nam hay không.

Địa chỉ Direct Shop: số 2, đường Phổ Quang, quận Tân Bình, TPHCM.

Được biết, sáng mai (22/09) lúc 9 giờ sáng tại Sân vận động Quân khu 7 (202 Hoàng Văn Thụ), Suzuki sẽ tổ chức một buổi gọi là "Ngày hội siêu mô tô Suzuki" với sự góp mặt của những chiếc PKL mà mình nói trên và có thể có cả chiếc B-King Inazuma 250cc. Các bạn có thể vào cửa miễn phí, không cần vé.

233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp quá .tks bác nhiều
@thanhtrung93 nó mới thì nhìn ham ham vậy, mua về 1 chiếc chạy vài bữa nhìn không giống ai . nặng và hao xăng.
nó cũ rồi nhìn rất là gớm . chơi moto rất mau chán
bữa nào đi tham quan mới được hihi
thà đi xe máy xin chứ ko đi oto đểu?hihi
jek7ung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhvip501 Thế nào là oto đểu thế bạn?
@minhvip501 thà khóc trong BMW còn hơn hạnh phúc trên chiếc xe đạp
@minhvip501 mấy xe PKL ko có rẻ đâu. Nó còn măc hơn cả oto "ko đểu" nữa chứ đừng nói oto đểu.
carrick
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã quá 😁. Chờ ngày 6/10 đến ĐN :D.
dvthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
kết quá đi thôi 😃
niềm mơ ước đây nè
Nga15
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có cái xe gì xài sườn ngoài giống dúcati ghê!
blackrises
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Nga15 Gladius 650. Xe này đc Su giới thiệu là dành cho nữ. Còn kiểu sườn đấy thì VTR250 của Honda cũng sử dụng, Du nổi tiếng quá nên ai nhìn cũng liên tưởng là dễ hiểu.
dual1
CAO CẤP
12 năm
@Nga15 Sao giống được bro, ý bro là chiếc B-King chớ gì? cùng phong cách naked-bike nhưng khung sườn không giống nhau. Vì kết cấu của Ducat là kết cấu ống để giảm phản lực lên xe.
thpxken
TÍCH CỰC
12 năm
Wá đã ...mua về quê chạy chắc nhiều người mê lắm đây..ước mơ chỉ là mơ ước;)

Gửi từ điện thoại bàn
okko8
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thpxken dân tp còn chảy dãi huống chi về quê ;))
Ngày mai làm lẽ hội siêu moto của suzuki có ai đi không nhỉ?Nghe nói miễn phí nhưng phải đến các đại lý của suzuki để lấy nữa!Haiz
@joinylangtu Phải đi xe suzuki mơí được lấy vé nhá, đi honda hay yamaha thì tốt nhất là ở nhà, khỏi đi cho mất công.
giá chính hãng đc,mà ko biết xe bá ra có bị giới hạn tốc độ ko hay full power như Mĩ
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
12 năm
trời ơi...HÌnh bị lỗi hay sao v...coi ko đc....Moto đam mê của tôi !
đẹp quá, yêu suzuki chết mất thôi. xin bác chủ thớt cho em hình nguyên bản chưa chỉnh kích thước được không. để em ngắm cho cận cảnh
giggles
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hy vọng việc cải tổ của Suzuki lần này ở VN sẽ thành công và cũng góp phần làm giảm đi sự lệ thuộc quá nhiều của người VN vào xe của Honda, đồng thời cũng thúc đẩy sự canh tranh giữa các hãng trong việc phục vụ người tiêu dùng tốt hơn.
Sáng nay đi học đi ngang đây làm mình đi chậm ơi là chậm và trẹo cổ để nhìn 😁 !
thiết kế của suzuki đang đi lên ...
Quá đẹp, nhưng mà có 1 con Hayabusa chắc cũng ko chạy được 1300cc @.@
drcongII
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Prink éo hiểu bạn muốn nói cái gì?!? >,<
@Prink ý bác nói 1300km/h? hình như chiếc xe nhah nhất thế giớ chỉ đạt 534km/h hay 634km/h mà..
@mrtranhientv à ko, ý mình nói là nó đến 1300 cc nên có mình cũng ko chạy được tại mạnh quá 😆 chứ xe máy nào 1300 cây số 1h
hackphone
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon thế, toàn hàng khủng 😃
ở Hải Phòng ko có nhẩy ...😔
tại sao chrome vô tinh tế ko bao giờ coi dc hình như vầy nè trời @_@
@thegracious Opera coi vù vù
@thegracious mìh dùg chorme xem bìh thuờg mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế