Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SUZUKI SATRIA F150i LỘ DIỆN HOÀN TOÀN

minhthanh_kd01
3/10/2015 16:44Phản hồi: 265
265 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Việc dấn chim vào sản xuất tại vn là bất khả kháng vì lỡ tổ chức mấy giải đua rồi không lẽ lại determinate , mặt khác bản này nó cũng khắc phục hầu hết nhược điểm cuar bản cũ rồi còn gì
- cảm nhận của mình thì thấy chiếc xe kì quặc sao ấy, nhìn như con bọ ngựa ý, sến súa lắm, phần yếm trước nhìn rối mù con chuột chù Mà riêng 2 quả lốp bé tẹo teo, mỏng dính đã làm mất dáng xe moto rồi 😁:p
@daigia_hp theo chú thì dòng hyper underbone quả lốp phải to mới hợp hả? chú có định nghĩa nổi về các loại xe ko? con sonic cũng hyper, quả lốp nó cũng tương đương, đặc trưng của dòng hyper nó như vậy, cũng là thị hiếu của dân indo, chú cỡi con 135 mà đi đâu cũng leo lẻo chê xe người khác, ngu thì chừa mâm cho người khác ngu với, lột xác chú ra thì trừ con ex 135 thì chú chả còn có nổi con xe nào ra hồn, kiến thức về xe thì chả biết gì lên đây nói, từ hồi t150 ra là chú đã chửi nó um lên vì sợ con 135 của chú rớt đài với t150, chú cứ như con nhặng, chỗ nào hôi là bay lại.
s2_lee.king
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cucucu bác cũng giống em nhỉ =))=)) thấy cái mặt nó lết vô là máu mủ nó sôi lên cả =))=)) cơ mà lần trước không kìm đc ,chửi đủ loại bị band nick T_T h chừa luôn ,vì cái thằng hôi lôn.g đó bị band nick ấm ức vãi T_T
angelsun
TÍCH CỰC
8 năm
@s2_lee.king Giờ có ai thèm nói ổng đâu, lâu lâu đọc coi nhưng tấu hài giải trí cuối tuần v 😁
manhcuongac
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cucucu Em phải đăng nhập để Like cho bác.
PS: bác có định rước thêm em Rai Fi về chơi k bác Cu?
@cucucu
Bớt nóng anh ơi, hyper mà làm như under không bằng, chả hiểu tý nào, vâng dân VN đa số không thích hyper, nhưng cũng chừa cho người khác thích, mấy chú phán như đúng rồi.
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
8 năm
có thông tin gì thêm chưa nhỉ???hóng;)
Quả này gom tiền thôi. Không lấy vợ để tiền mua xe. 1 chiếc xe đã làm tốt xóa lỗi ở bản trước. Một chiếc xe có heo brembo 😁
Con này đẹp thật (y)
Thắc mắc 1 điều là tại sao k thiết kế cho bề ngang nó to ra 1 chút nhỉ, nhìn sẽ cơ bắp tương xứng với sức mạnh 150cc của nó, chứ làm ốm nhách ốm nhom thì cho dù có góc cạnh tới đâu cũng thấy yếu yếu, mà quan niệm của đa số người việt lại thích to.
@thanhtu1988 Dạ em tự lập được 4 năm rồi thưa anh 😃
@trainhangheo1990 Nếu vậy thì tốt nhưng chú dựa vào đâu mà phát biểu mấy câu nghe khinh người quá, xin lỗi chú chứ từ khi ra khỏi giảng đường đại học là k bao giờ dựa vào gd nữa dù phải làm đủ thứ nghề để kiếm tiền và ngày hôm nay a có thể tự hào về sự phấn đấu của bản thân mình, thân chú!
@thanhtu1988 Haha hóa ra giờ đã lòi đuôi chuột, sợ bị dìm hả bác, thông cảm đi nhà e nghèo ko dc như bác, có mỗi con viva cà tàng của ông già để lại đi kiếm cơm thôi, khổ lắm đâu dc như bác, ủa mà topic của anh em bàn xe mà bác thích war thế, khổ gê dân chơi xe dek đứa nào quan niệm cái dáng bác à, nói thẳng luôn e cần cái cục máy kia, nếu thích e có thể gắn nó vô xác con Z1000 đi luôn nhưng đâu có ngu, Z1000 xác nó nặng vậy cục máy con (("ex15000"...x)) có chịu nổi không, bác thích troll e troll cho bác chết.
@ilopmybai Bác này nghĩ y chang e, con viva đã hơn 30 vạn cây củ mèm của ông già e còn vivu từ Đồng Nai tới cà mau mà nó có bị cái dek gì đâu.
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
8 năm
bao giờ ra mắt, sao mà nóng lòng thế này nhỉ??hjx
thì giờ thế này muốn đạt doanh số vn thì thế này
riêng cái máy và cái sườn,độ cân bằng suzuki là hoàn hảo ,chỉ thiếu tiện ích và mẫu mã độ tiện dụng
vác cái máy cái sườn con fi này , phiên bản việt nam phải có nhưng cái cần sau
có 1 cốp nhỏ nhỏ đủ để áo mưa , yên xe chiều dài buộc đủ chở 2 người lớn 1 trẻ em,bề ngang như satria fi hiện tại là ok ( con viva fi yên hơi ngắn , chở thêm 1 trẻ em hơi tức tức ) ,bánh sau 100 là chuẩn , chơi chãng 3 để có thể chở trẻ em or đồ đạc gì đấy . trước tem màu mè,kiểu dáng góc cạnh như fi mới ra thế đẹp rồi các kiểu ( dân viet nam thích màu mè gốc cạnh ,ko quan tâm có ảnh hưởng thế nào khi lên tốc cao ,chạy phổ thông là chính chư đua bơi lúc đó để tự nó độ chế )

anh em thấy sao ...
Su thiết kế cục máy DOHC Fi này + khung sườn, dàn áo kiểu dáng RGX 2003 thì đảm bảo T150 rớt thảm luôn, chán mấy ông Su lắm.
hung280984bn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thích to béo thì ex đi vào đây làm cái gì?
underbone
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hung280984bn like 😃
Raider ế vì dáng kén người, thiết kế xấu, kém thực dụng, cải thiện được mấy cái đấy thì may ra doanh số mới tăng được, không thì sản xuất mấy con cào cào motard cỡ nhỏ kiểu gì cũng đắt hàng
Anh nào trên mông review satria fi đầu tiên đây ta hehe
Hi vọng hàng chĩnh hãng tầm 47 đến 50tr
Chứ trên 50tr thì nói thật không chơi lại đc ex150 đâu
lâu òi mới on, cho nhiều chuyện tý, vì sau honda và suzuki vẫn giữ cái lối thiết kế hyper lý do đơn giản đa số dân indo hay maslay vs thái lan theo mình biết thì bọn nó máu tốc độ, dáng hyper thì khỏi cần độ như ex xuống, cứ thế mà quất thôi, nên những con hyper thì chỉ giành cho đường racing là đa số, thiểu số vẫn thích ex xét về 1 chiếc xe bình thường để đi làm đi chơi.
Suzuki Satria mới sắp ra mắt, Su VN chắc sang năm bán ra.

Còn em GSX 150cc này nữa chắc cũng sắp ra mắt.

@tuyen_kientruc2013 Nếu thực tế giống như cái motoblast thì xấu toàn tập...... nhìn lại cái kiểu nửa nạc nửa mỡ giống EX rồi. Hyper underbone là phải mỏng gọn, sắc.... Đằng này làm rườm rà ra thêm, signal sau làm giống kiểu Nouvo 5, Đầu đèn thì tồ tồ......... Mất hết chất của Satria F 150 cũ rồi :| !!!!
nam99568
ĐẠI BÀNG
8 năm
thấy bảo có đèn soi biển số mà, sao ko thấy
@nam99568 Là cái cục lòi ra ngay cái đỉnh đầu hình mặt cười đó !!!!
Đợi giới thiệu chính thức lên tem đàng hoàng coi sao. nhìn chung khá hơn đời vn đang sx.
- Xe này mấy thánh hay đi bã, giựt đồ thích lắm đây :p
@daigia_hp uhm chính xác, nhưng chưa đủ và chỉ là phần nhỏ.

Còn não của bạn chỉ có thể nghĩ ra được phần nhỏ xấu đó thì mọi người cũng thông cảm, hoàn cảnh của bạn chắc ở trong cái phường trộm cắp tệ nạn lắm nè nên chỉ nghĩ ra được vậy thôi 😁 !!!! Mọi người đừng chửi bạn ấy tội nghiệp :D !!
hiên
thế doanh số tay ga hay xe số của ya có đc số lẻ của honda ko hay lúc này nói như thế nào thánh
:p
@thanhtu1988 Hay cho câu hạng nhất mới thành công vậy chú còn ráng cải gì ở đây,vâng su ở VN nó hạng bét thua luôn thằng tàu khựa dc chưa, nhưng ae tụi này vẫn yêu nó, cho bác biết luôn 1 điều, ai đi xe su cũng tự biết sửa xe, vì ra gặp mấy bác mấy bác chém ác quá, xe này đi cái gì ko có đồ thay đó đó khổ nỗi e toàn bị lũn lốp chứ có bị cái gì đâu hề hề, thôi đành tự tìm hiểu độ dc cái gì hay rồi chỉ anh em.
@Minh Quân 1993 Chú mầy tay nhanh hơn não vạn phần rồi đó, vào quote 1 dọc là biết tay nhanh tới đâu rồi, trước khi quote anh điều gì thì xin chú mầy bỏ ra chút thời gian để đọc cho kỹ chứ a thấy cái độ nguy hiểm của chú max lever rồi đó, câu văn của a là "đâu phải hạng nhất mới gọi là thành công", nhắm mắt nhắm mũi đọc rồi tự biên tự diễn luôn. Chú mầy có con viva ak vậy thì đó là 1 con xe đình đám 1 thời đấy và chất lượng của Su chẳng ai dám chê bai đâu, ở đây đang nói về con rai xin chú đừng có lạc đề nữa, a tội nghiệp chú.
@thanhtu1988 ok bây giờ đây là topic rai xin chú cũng biến khỏi cải topic này giùm nhanh hay không do chú nói chuyện ngứa đít quá nên anh mới nói thế.
@Minh Quân 1993 Anh xin chú nếu tới cơn rồi thì cứ cắn anh thoải mái đi, anh không phải đi tiêm ngừa đâu mà chú ngại, đây là topic để đưa ra ý kiến đóng góp nhằm 1 mục đích xây dựng chứ k phải khen mới được vào cmt hé, loại người như chú chắc chỉ thích người ta khen mình thôi chứ gì, còn chê thì bất kể đúng sai đều cắn ak.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019