SymbianAnna cho 5800(RM-356)5230(RM-625)5230(RM-588)-25/08

binhnhox
25/8/2011 16:17Phản hồi: 367
367 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn binhnhox cho minh hỏi cái bàn phím này là bàn phím s^1 hay S^3 hay S^5 vậy
làm sao có thể sửa 1 FW để có bàn phím này vậy
binhnhox
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này là phím sym^3. bạn qua link nãy mình send hình như có mod qwerty sym^3 đó
cho mình hỏi cái video lúc 1p26 khi nghiêng đt thì menu nó cũng xoay theo, bạn dùng app gì vậy?
sao e flash ko dc vay may anh
ai piet chi dum em di
em dang saI 5230 RM 588 V50.0.001
bạn nên nói rõ bạn ko flash đc ở chỗ nào thi a e mới pit đường mà chỉ chứ,bạn down đủ bộ để flash chưa,bạn dùng JAF hay phoenix.
chính xác.tui dùng FW này bình thường mà,nếu nghe gọi cũng fai it nhất 2 ngày,bạn thử xem độ sáng màn hình bạn đang để bao nhiu,tui thì để 50% là đủ sáng rùi
minh95pt
TÍCH CỰC
12 năm
làm sao để nó xoay xoay lúc đổi hình như vào menu rồi thoát menu như thế hả bác.... hiệu ứng xoay ý
binhnhox
ĐẠI BÀNG
12 năm
đó là Effects nằm trong rom rồi bạn ah
hjx.các bác hình như chưa tìm hiểu kỹ thì fai,bạn binhnhox có pót cho 1 số mod các bác coi lại trong đây nè,mình ko nhớ trang nào nữa,bạn có thể dùng mod này cho cW sau,tuy các bác,mình dung xoay như chong chóng,pro wa trời.có bác nói pin yếu thì mình po tay,tại mình dung 5230,FW cũ thì được cao lắm 2 ngày,minh dùng FW này thì hơn 2 ngày,ko pít các bác có bị j ko,2 bác là nguoi thac mắc về pin,nếu thấy pin ko trâu thì co thể wa bên http://www.pdaviet.net/showthread.php?160527-CFW-Vietnamese-04-(New-CFW-Belle)-for-X6-5530-523x-5800-by-ThanhTungHT-(31-10-2011 để up FW,bên này thì pin trâu hơn 1 tí
Hok bit sao ma t vao RomPatcher k dc..click vao icon "rung" man hinh rui thoi,y nhu la open ung dung python ma chua cai python vay...ban N97 mini xai co tot hok vay.
binhnhox
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn xem lại lúc Flash có lỗi gì hok nhé. mình vẫn vào RP bình thường. nhưng cái RP đó bạn hok nên đụng vào, cứ để nó mặc định như vậy nhé. hack sẵn vào rom rồi nên cài soft vô tư hok cần quan tâm RP
Tai cai may cai pm phai dung toi foder Private nen moi can toi RP.
thanhtuanen
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhanh hết pin ghê. Một buổi đọc báo là hết vèo. Bằng 1/2 fw gốc. Dù sao cũng rất hay bạn ơi. Tiện cho mình hỏi cái email khi mở của facebook nó thường mở trình duyệt web kèm theo luôn. Ỡ fw gốc có phần tuỳ chọn tắt hiển thị mail cùng html, nhưnb ở đây thì bó tay kô biết tắt ở đâu. Mỗi lần mở mail facebook nó mở trình duyệt tải thấy khó chịu ghê. Mần răng đây
binhnhox mình đã có được 1 FW như mình mong muốn rùi,mình tìm thấy mod bàn phím S^3 rùi,hjhj.vui wa đi.thanks bạn đã share cho mình những kiến thức bạn biết
binhnhox
ĐẠI BÀNG
12 năm
hì hok có gì đâu nè

---------- Post added at 05:32 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

cái này cũng hong rõ tại mình hong xài mail FB. mình dùng Mail trong máy thì vẫn bt 😁
Mình xài Nokia 5230 RM-588 với firmware đang chạy ver 50.0.001 thì có flash = CFW của bạn được ko? Xin cám ơn!
ok bạn nhé! JAF thử và thưởng thức.mình dung 5230 v21.0.004 mà vẫn được,hj
Mình vừa flash xong, máy chạy mượt lắm. Nhưng kẹt nỗi mình đang gặp phải vấn đề ko thể restore lại danh bạ đã backup được. Mấy file trong E:\Backup vẫn còn nhưng vào phần Backup chọn Restore máy lại báo không tìm thấy. Ai bik thì giúp mình với, mình cám ơn nhiều!
ac.ông dùng j backup vậy,ko dùng pc suite hả.
Cho mình hỏi chút mình up nó lên symbian anna rồi, giờ Up lại như cũ được không
thanhtuanen
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic cài cái này xong muốn quay về ver củ (Nokia 5230 RM-588 với firmware đang chạy ver 50.0.001) bị del phone luôn
chả biết nói j ngoài từ thanks ! 😁
thanhtuanen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trời ơi ai giúp em cài lại con 5230 v50.0.1 với. lúc trước em dùng ver này nhưng sau khi cài bản FW c6 trên thì quay lại FW gốc ko được nữa
binhnhox
ĐẠI BÀNG
12 năm
dùng bản cao nhất bạn nhé
thanhtuanen
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhưng 5230 cho việt nam bản cao nhất là v50.0.1 bạn à.
Cái bản Anna này dùng cũng đc mà sao phải quay lại bản gốc làm gì ?
Bản cao nhất bh là V50.6 ko có tiếng việt !
À binhnhox ơi : tớ thấy bản Anna này của cậu bảo camera lên tới 3.2 nhưng bh tớ chụp hình bh ko đc nét như trước nữa ?
FW cũ nó còn tự lấy nét cái bản này ko đc như vậy ! Tớ dùng 5230 nhá !
thanhtuanen
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói chung cũng được. phải tội nó ngốn Pin dữ quá nên mình muốn quay lại bản gốc. bình thường máy mình xài 1,5 ngày. nhưng up bản này xài chỉ được từ sáng đến chiều là hết
Cậu chơi nhiều ứng dụng quá chứ gì .... Lên mạng nó ngốn nhiều pin lắm .... tớ ngồi nghe nhạc Nonstop 3 tiếng pin vẫn đầy mà !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019