SYNC danh bạ IP ra Windows Contacts của Win7

haisonvn
13/8/2010 6:47Phản hồi: 10
Tình hình là em có đọc hướng dẫn về việc SYNC danh bạ của IP bằng iTUnes nhưng bài viết đang áp dụng cho Win XP nên có mục Address Book, trong khi em xài Win7 thì khi vào SYNC thì chỉ thấy Windows Contact, Outlook, Gmail Address..v.v..

Em muốn hỏi là mình phải vào đâu trong Win7 để edit và save as danh bạ giống như bài viết áp dụng WinXP có hướng dẩn

Thân ái,
HS
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tốt nhất là nên sync vào outlook contact, tha hồ chỉnh sửa đủ thứ, sau đó muốn sync vào máy nào cũng được.
[MENTION=39390]blackswan[/MENTION]: cái mình thác mắc và quan tâm là Windows Contacts bạn ah, chứ mấy cái kia thì easy rồi...hihihi
Cuối cùng rồi mình cũng tìm ra Windows Contact.
Nó nằm ở C:\Users\username\Contacts
Chắc ăn thì backup qua ổ khác
HS
frd4ever
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình xài win xp và làm theo hướng dẫn, nhưng khi mở file address book lại ko lên.

help!?!
Haisonvn ơi cho mình hỏi cái ^_^ cái contact của mình cũng nằm trong thư mục như bạn nhưng nó là file .contatc 😔 mình ko biết lấy ra bằng cách nào cả.khi syn vào máy thì nó hiện cả 1 cái file contact luôn mà ko thấy số nào đâu cả :( thanks nhé giúp mình với nếu bạn sài qua rồi
bạn double click vào từng contact, trong đó có đủ hết các thứ bạn cần: cell phone, mobile, bỉthday, ...
nhưng khổ một lỗi là chỉ có 1 cái contact và khi click vào như này : Untitled-1.jpg
😔 Và khi mình syn vào iphone thì phần contact chỉ hiện lên duy nhất 1 cái mục contact như thế kia, vào thì chẳng có 1 cái gì hết :(( cố gắng giúp mình với các bác ơi càng nhanh càng tốt bao nhiêu số cần mà mất hêt :(
dùng icloud để backup
bạn dơ cái itools về xài cho nó dể nhé. ko bị mắc cái gì hết
bumkeo
ĐẠI BÀNG
10 năm
lưu bằng outlook thì file danh bạ lưu lại nằm ở đâu vậy các bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019