Tag Heur hé lộ hình ảnh đầu tiên của smartwatch Android Wear giá 1800$, ra mắt 9/11

Duy Luân
12/10/2015 22:29Phản hồi: 43
Tag Heur hé lộ hình ảnh đầu tiên của smartwatch Android Wear giá 1800$, ra mắt 9/11
Tag Heuer từng tuyên bố rằng họ sẽ làm đồng hồ Android Wear, và hôm nay công ty đã đưa ra một hình ảnh đầu tiên của thiết bị này cũng như thông báo rằng sản phẩm sẽ chính thức ra mắt vào ngày 9/11 tới đây. Với tên gọi Tag Heuer Connected, chiếc đồng hồ này sẽ có giá vào khoảng 1800$ nên được định vị ở phân khúc cao cấp và nó đắt tiền hơn hẳn so với bất kì chiếc Android Wear nào từng được giới thiệu. Bên trong nó là vi xử lý Intel, khác biệt so với chip Qualcomm đang dùng trong hầu hết các đồng hồ Android Wear hiện nay. Hiện chúng ta vẫn chưa có nhiều thông tin về Tag Heuer Connected, nhà sản xuất chỉ đơn giản mô tả nó như sau: "truyền thống kết hợp với sáng tạo, sự khéo léo bắt tay cùng tính chính xác, và cái táo bạo kết hợp với công nghệ đỉnh cao."

Nguồn: Tag Heuer (1), (2)
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

truongtbx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình chưa được trải nhiệm đồng hồ loại này bao giờ,không biết mấy loại đồng này có mang lại nhiều tiện ích không, trên núi lên khổ vậy đấy
@truongtbx không biết cũng ko sao bạn ơi, nhưng sau này nếu có dịp thử xem/ dùng thì hãy thử nhé.
cảm giác mới lạ hay lắm
Ngon đấy , nhưng mà càng hiện đại thì càng tốn pin đa phần các đại gia họ ko chơi công nghệ hiện đại mà cái họ cầm + đeo thoát lên được vẻ cao sang
Cứ sang chảnh như vertu là ngon , đâu phải cầm iphone là sành điệu
@hoanghung.tb sang chảnh mấy vẫn phải check mail , lướt mạng ứng dụng hết
@silverbretx Mấy cái đó họ đã có thư kí 😆)))
edios
TÍCH CỰC
9 năm
@tamtinhvienxu11 Mua cho thư ký đeo =)))
nduyminh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@silverbretx ngồi xe hơi check mail lướt mạng trên phone ko sướng hơn cái màn hình bé tí đó à bác, sw dành cho dân nghèo đi xe máy như em với bác thôi hehe, sợ móc đt ra bị giựt (_ _")
@edios cũng có thể, còn họ dùng rolex 😆
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
9 năm
quan trọng là pin, 1 ngày thì k ăn thua, nhưng nhìn sơ sơ thấy đẹp rồi 😃
Thích một em Tắc Hiu tự động.
Claw
TÍCH CỰC
9 năm
Đọc cái nhãn hiệu là biết ít người mua được rồi.
halong0511
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Claw bác nên tìm hiểu thêm nhé ;))
@halong0511 Nhìn cái giá là thấy ảo tưởng rồi. Đắt thế có ma nó mua.
- Một chiến binh bàn phím cho biết - 😁:D:D:D:D
Claw
TÍCH CỰC
9 năm
@halong0511 Tìm hiểu về cái gì ạ?
Thương hiệu mạnh rồi, mong đột phá ko bị dẩm dớ như mấy con sw bây giờ. M đang có 1 e monaco mặt xanh 😃
Thích quá, giá khá hấp dẫn cho 1 em tag 😁
Nghe nói Citizen với công nghệ Eco drive và Seiko với Solar sắp ra mắt Smart Watch không cần sạc, đợt này thì mấy thằng đồng hồ sạc pin sắp sửa tự đào lỗ rồi 😃
tag có khác, làm phát 1k8 lun
klq nhưng đồng hồ truyền thống hiệu omega tốt không các bác. so với seiko, casio thế nào. Mình cực kì gà cái vụ đồng hồ
MustDie
TÍCH CỰC
9 năm
@tienphat01vn Vầy chắc coi như Mobiado 😆
@tienphat01vn lên đến phân khúc 2k+ thì bạn sẽ chọn 1 con Omega , TAG hay sẽ là 1 con Seiko nào ? 😁
Seiko giống SS ở chỗ là quá nhiều phân khúc , từ cao đến thấp , nó làm mất giá trị thương hiệu đi
@zipder Seiko cao cấp thì phân khúc nó cỡ 5k+ lận,nếu được chọn thì ở mấy phân khúc này mình chọn theo kiểu dáng và tính năng (máy) đi theo thôi,không quan tâm lắm đến thương hiệu,còn nếu chọn theo brand thì mình không thích Rô Ô Lô huyền thoại theo tiêu chuẩn VN.
@tienphat01vn Theo quan sát của mình thì những ng có tiền , khi họ muốn mua cái gì thì họ chỉ quan tâm là kiểu dáng nó ntnao thôi , chứ chả quan tâm là máy với móc như thế nào đâu . Đơn giản như là cái iphone , cứ ra là ngta mua thôi , đâu quan tâm mấy nhân , mấy GB RAM . Cao hơn là cái Vertu , mobiado chạy Symbian thôi .
Đồng hồ thì mình đang theo đuổi 1 em Omega DeVille hoặc 1 em TAG Carrera , đc cái chỉ thích dresswatch 😁
Khú khú !
Thị trường SMW đã thành thị trường mang lại cả tỷ đô lợi nhuận ngay sau khi anh táo sứt tham gia , quá bở luôn ;))
chongao2k5
TÍCH CỰC
9 năm
Tag H mà đi làm đồng hồ Android là một bước đi sai làm! Hãng tự làm thấp đi hình ảnh và thương hiệu của mình!
Fog_1903
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng là Tag Heuer, nhảy vào SMW là phải xứng với đúng thương hiệu, giá ngất ngưởng quá 😁
nhìn tên hãng biết là sang choảnh rồi 😁
Hãng đồng hồ yêu thích nhất
@duythuong1983 Tặng bác 1 em mà mình cũng đang rất thích đây
@valkyrie-vt chỉ thích thôi chứ ko giám mua vì giá toàn khủng long bao chúa
gaumeo46
TÍCH CỰC
9 năm
Từ cái hồi đi chụp Khai Trương cho Tag Heuer do TamSon mở trên Tràng Tiền ( Giờ đi đâu không rõ) đến giờ thi thoảng mới thấy Tag xuất hiện, đồ thì đắt nhưng hoàn thiện thì cứ thế nào ấy, nhìn không được trau truốt lắm 😔
Cái mình quan tâm nhất là thời lượng pin máy này, ai biết ko? Chứ cứ nhu apple watch thì hơi chán, cứ 18h là sạc ...
lhduongolala
ĐẠI BÀNG
9 năm
haizz, lấy cái mã Tag Heur, vỏ thế này thế nọ, rồi bán giá trên trời. Điện tử rồi nó cuối cùng cũng chỉ là đồ điện tử thôi.
Nhãn hiệu Thụy Sĩ này viết chuẩn là TAG Heuer. Đọc là "téc hoi ơ" :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019