Tài khoản của mình bị Facebook khoá, do lỗi của Facebook

cuhiep
12/11/2018 2:0Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thi thoảng gặp những sự việc ntn rất bực mình.
trên group fb google adsense có nhận kèo die,rip acc các kiểu, bác lên group đó bỏ tiền ra nhận bảo kê, đa số bọn trên đó cùng làm 1 kiểu nên bọn nó biết mánh nhau hết rồi, bỏ tiền cho 1-2 thằng để tụi nó bảo kê kh sợ chết acc đâu
th0.g0th
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phucnguyen4596 Vừa làm trò tấn công, vừa nhận tiền bảo kê, kèo này thơm nè anh em 😆
@th0.g0th nick hot là phải chịu vậy rồi, ca sĩ diễn viên nó còn hack ầm ầm
Mình thì bị bắt phải đổi lại mk và phải kích hoạt lại từ số đt ko hỉu luôn trước đó lo hề đổ mk và cũng ko phảo quên mk.
tvhieu
TÍCH CỰC
5 năm
Xóa km nó face đi cho đỡ mệt người
empty_83
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng bị khóa nick, nhưng là ở nick tinhte. Không biết có bị ai chơi xấu như chủ thớt không nữa :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
P/S: Bài viết trên trang nhất này thật là tinhte
Hồi bữa Sơn Tùng cũng bị này
😁 Chắc do ăn ở rồi! :D
mình ghét nhất mấy đứa xài mạng xã hội mà không có trách nhiệm với tài khoản của mình. để cho nó add người khác vào các nhóm tào tao, rủ chơi game các kiểu hay thậm chí bọn nó bị hack TK rồi cũng không thông báo gì để kẻ xấu đi lừa gạt người khác. Nói chung tính người sao thì được phản ánh một phần lên mạng xã hội
Do ăn ở thôi. Lâu lâu trang chủ lại có bài nhạt thèo thèo.
mrkuking09
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cúng Facebook đi nha =))
bocua
CAO CẤP
5 năm
Đây là cách Rip nick đấy sếp. Đừng Add friend linh tinh. Nó set admin rồi post phim sếch. Lần 3 là khoá 1 tháng luôn.
bỏ facebook là xong
tiachop911
TÍCH CỰC
5 năm
Đảo chính rồi =)))))))
holokids
TÍCH CỰC
5 năm
không có thông tin chính chủ, sao kết nhóm được ta?
Sao không có đứa nào set mình làm admin page nào ta ?? Set xong fb nó có thông báo "Bạn được chỉ định làm admin..." không nhỉ. Có thông báo thế vào xóa xừ page của nó đi kk
kaichuan
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguyễn Huy Chiến Nó xài page rác bác xóa cái này nó xài cái khác. Mà xóa không kịp với nó đâu, đã nhắm rip fb của bác thì nó làm nhanh để bác phản ứng không kịp đâu.
@Nguyễn Huy Chiến Có ngày mấy trăm cái thông báo, check dc hết đâu bạn
@Dong_ho_the_ky_com Ngồi máy tính thường xuyên nên không xoắn vụ đó 😆
@Nguyễn Huy Chiến kiểu j chả có lúc ông ngủ, nó lại chả chém chết
Mình tạo facebook cho ông ngoại mình dùng 2 tuần này đều không được, tạo 2 lần vẫn bị khoá tài khoản. Bó tay
Lỗi nghiêm trọng thế, mà lỗi này là gì vậy mọi người, một thanh niên không fb ý kiến :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019