Tai nghe bluetooth không kết nối được với điện thoại ?

baoandzen
9/7/2014 15:26Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đăng nhập để like cho bài viết của bác 1 phát, mới được ship cái tai nghe bluetooth mà chưa xài bao giờ, cứ thấy đèn nháy xanh là bỏ tay ra dùng điện thoại dò, cứ tưởng tai nghe hỏng 😆
em phải tạo tài khoản để vào like bài viết này của bác đó.. nhờ bác mà e kn dc vs con bphone của e rồi
mà e ms dùng ních trên tinh tế.. e k biết nút like ở đâu bác ới
thanky
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xin hỏi các bác. Em có tai nghe bluetooth nokia BH214 không hiểu sao ghép nối với điện thoại, máy tính bảng thì ok mà ghép với laptop cho âm lượng rất nhỏ ??
Sam_Q
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanky Trong bluetooth setting của laptop có chỉnh âm lượng xuất qua bluetooth nhé, bác kiểm tra lại xem
thanky
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Sam_Q Bác có thể hướng dẫn cụ thể hơn ko ?? Em bật mức âm lương cài đặt cho giao diện Bluetooth của máy tính max rồi mà không lớn được.
thmh
Trứng
8 năm
Mình mua cái tai Blutooth Plantronic ML20 , nhưng không sao kết nối 2 máy điện thoại cùng 1 lúc được, mọi người có ai biết cách xin chỉ dẫn dùm
Tai nghe của e nhấn đến khi đèn hết chớp là nó tắt luôn ạ :'(
Rất hay đang cần cảm ơn bạn
tý nữa thì đập mất cái tai nge
traivnn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thanks
xuanthuy1003
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phải đăng nhập để like bác. Thanks rất nhiều!
Mọi người cho hỏi có kết nối cùng lúc được nhiều loa bluetooth với cùng 1 điện thoại được không???
Cảm ơn bạn nhiều nha, tai nghe mình giờ đã kết nối dc với điện thoại. Thanks bro
vãi loz mua tai nghe phải đọc hướng dẫn sử dụng của nó chứ mỗi thằng mỗi khác đâu phải thằng nào cũng hết chớp mới kết nối dc. lỡ làm mất rồi thì gõ tên nó vào google mà kiếm.
vd tai nghe samsung level u giữ nút cho tới khi đèn chớp tắt liên tục là có thể dò ra từ các thiết bị khác rồi
Ôi, cảm ơn bác nhiều! Làm mình loay hoay cả buổi.
Thanks ban ,nho ban Mà tai nghe cua Minh song lai roi
cảm ơn bác chủ nhé
Cám ơn bạn BAOANDZEN nhiều - đúng như vậy. Tôi vừa mua 1 tai Zabra Halo Smart và 3 ngày không làm sao kết nối blutooth của các máy ĐTDT và phát nhạc. Sáng nay khi chuẩn bị liên lạc TECHZONE để gửi trả thì đọc bài của bạn, tôi bấm nút khởi động liền khoảng 1 phút thì OK. Tai nghe đã nhận được hết thiết bị theo cách trên (lúc đó đèn nhấp nhày vẫn nháy, không phải chuyển sang sáng liên tục, nhưng vấn đề là OK rồi). Thủ thuật đơn giản mà hiệu quả.
Mấy bác giúp em với. Em mua một cái tai nghe bluetooth 3.0 thể thao HBS HV-800, đang xài thì tai nghe tự động ngắt kết nối, em thử tắt tai nghe đi nhưng mà tai nghe không tắt, vẫn nhấp nháy đèn như lúc đang bật. Em phải làm sao đây?
Renvies
ĐẠI BÀNG
7 năm
Moa cảm ơn nhiều về bài viết, hồi mới mua không biết thấy người ta làm cứ nghĩ là chỉ cần bật lên như người ta hướng dẫn thì dùng bt, đến hồi rs lại dữ liệu điện thoại thì làm như cũ thì không được nữa, may mà có bài viết của bạn nên mình cũng giải đáp luôn vụ kết nối với laptop mà mình thắc mắc từ trước luôn thank nhiều (đã nhấn thank ở bài viết).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019