Tai nghe in-ear là gì? Tại sao in-ear lại phổ biến như vậy?

abuchino
28/2/2019 4:36Phản hồi: 212
212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hamiltons
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đeo lâu hơi đau tai
Mình dùng inear từ cái thời lấy tai nghe đi kèm của Nokia E72 để cắm vào Sony dòng Walkman. Phê!

Kể từ đó đến nay không ngày nào không đeo cái inear để nghe nhạc. Sẽ tiếp tục trung thành cho dù có mua over ear 😁
theladu
CAO CẤP
5 năm
Trước mình hay đeo in-ear ngay ít nhất là 2 đến 3h và giờ bị đau tai.thấy sợ in-ear rồi
GragonV
CAO CẤP
5 năm
Đeo vào là khó chịu. Tất nhiên là có âm thanh tốt hơn nhiều, nhưng ngược lại anh em đeo kiểu này nhiều ảnh hưởng thính giác ghê lắm.
sao mấy con trong bài xấu dữ dậy
akabela
ĐẠI BÀNG
5 năm
chả thích tai nghe dù là loại nào
bách anh
ĐẠI BÀNG
5 năm
tai in aer nghe 1 lúc là đau tai , mới tháo ra còn ù tai nữa
IMG_20180614_1517286.jpg IMG_20180620_0904055.jpg
Đây la combo mình hay xai. Đang muốn con sony wh 1000m2 ko biết có đáng đồng tiền bát gạo ko anh em
pnguyentoan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tai in-ear kín nên âm thanh được đầy đủ và chi tiết. Để đánh giá đúng đc chất lượng tai in-ear cần đảm bảo fit phải thật tốt trước đã. In-ear mình hay xài là con Jay-qjays kết hợp với bluetooth receiver là Fiio brt3. 😃
kuti124
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy bác cho xin hỏi. Có bác nào dùng cái Moka X-Music chưa ạ. Em phân vân quá mà ko biết nó ra sao ạ. Tầm dưới 2m có earbud nào ngon ko ạ. Em nghe nhạc tạp nham ko nghe nhạc vàng ạ.
@see022 vãi thanh niên
anhv41
TÍCH CỰC
5 năm
có ông nào đang xài con nucforce hem dynamic chưa cho xin cái review
Đeo nghe như bị điếc, phải nghe đuợc ít âm thanh môi trường mới hay!
Zelic Nguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@VNPT001 @ngocanaaa dù cho có ngụy biện thế nào đi nữa thì việc sử dụng thiết bị âm thanh lúc lái xe là trái pháp luật, gây nguy hiểm đến người xung quanh. Hãy học kĩ luật hơn đi các bạn: https://baomoi.com/deo-tai-nghe-khi-tham-gia-giao-thong-bi-xu-phat-bao-nhieu/c/20176653.epi.
Mình nhấn mạnh lại một lần nữa: những người đeo tai nghe lúc lái xe đều là bọn bá dơ.
bài viết hay 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019