Tại sao cáp iPhone lại dễ hỏng đến vậy?

vn_ninja
16/8/2019 15:36Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

datanh222
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phải nói cáp Iphone hay Ipad quá tệ.
Hầu hết đều không dùng được quá 1 năm, thua con máy tàu. Lúc đầu mình còn bỏ tiền ra mua dây zin thay, sau phát nản.
gaming-amd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác nào dùng cáp bóc ra từ đầu máy ps4 chưa,mình phải thừa nhận nó trâu bò vãi,hơn 2,5 năm rồi vẫn dùng tốt,còn cáp zin theo đt dùng 6 tháng là hỏng.ko tin các bác cứ mua cáp bóc từ đầu ps4 về dùng sẽ hiểu.
Tại vì nó là ip..có vậy cũng hỏi
MINHTYXAO
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hư thì mua cáp anker dùng, lúc nào đọc comment toàn thấy chửi nhau hổng vui
xài cái xạc iphone 3 năm
hơn chả sao, do mình giữ thôi
Le ba 2018
ĐẠI BÀNG
5 năm
Làm kém tí còn bán phụ kiện kiếm thêm chứ! Trước đọc báo thấy có bài nói do thâme mĩ,có khối hãng làm vừa đẹp vừa bền đó thôi! Ông apple chuyên hút máu người mà
Ông làm cái cab bền thì nó ít hỏng, ít tạo thành rác gây ô nhiễm môi trường. Cơ bản nhất vẫn là lợi nhuận, cứ lí do nghe vẻ cao thượng nhưng chắc đa số đều biết
mình thì dùng cọng Baseus đỏ giá 1 nghìn. Bọc vải, cáp mềm và tốt hơn cáp zin apple nhiều. Ko hiểu cáp zin đó đáng mấy trăm đồng nữa
Mỗi lần rút sạc chắc nắm sợi dây giựt ra quá 😆 mình xài từ hồi 7plus mới ra tới giờ 3 năm vẫn bt, chỉ bị cũ chứ không te tua như bác. Còn sợi cho ipad 2 năm rồi vẫn ổn
DeronNgoc09
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình xài 1 dây từ ip5s 2 năm đến 7+ 1 năm mới bắt đầu lờn. s thấy nhìu bác cáp hỏng nát hay thật 😁
titloveyou
ĐẠI BÀNG
4 năm
ha ha ton tien
Mình đang dùng 2 cục sạc, 1 là Anker miniport 12W với Innostyle minigo 2 12W, cùng 2 cái cáp của Aukey MFI Bal-2 với Pisen AL26 tự ngắt, thấy quá ổn
s89hd
TÍCH CỰC
4 năm
em dùng pisen thì dc vài tháng .. trc làm cho sopoka lấy của hãng dùng luôn. lấy mỗi lần 10-20 cái xài dần, cũng dc 6 7 tháng mới hỏng
zaitritv
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái chính cần dây zin vì cắm sạc nó lên ngay, ít bị kiểu thông báo phụ kiện không tương thích rất mệt.
Xài aukey cũng khá ngon. Quăng quật thoải mái luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019