Tại sao Jupiter RC FI "ngon" thế mà đường Hà Nội ít người đi?

kudoz
1/10/2015 1:40Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng cùng câu hỏi
sao suzuki viva fi ngon hơn rc fi mà lại ít người đi ?
batdaihoa741
ĐẠI BÀNG
9 năm
@alone in the darkness đâu phải tiết kiệm xăng hơn là ngon hơn bạn !
Chiều nay đi súc rc fi yeah...
Đùa chứ mưa sao đi 😔
batdaihoa741
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kudoz hehe mua đi bác, về roda kĩ vào , sau này chạy êm lắm.
@batdaihoa741 Roda là sao mình gà chả biết là gigì
batdaihoa741
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kudoz bác coi trong hướng dẫn khi mua ấy, có cái sách chỉ cách chạy lúc 2000km đầu
@batdaihoa741 Ok bác. Mà bác cho e hỏi mới mua xe giờ phải làm gì đầu tiên ạ?. Ra nộp thuế r đăng ký xe ạ? Khi đi đăng kí có cần chủ xe không ạ
hungsmall
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này nó do tâm lý thôi, vì HN Yamaha ko đc chuộng bằng HD, thanh niên có điều kiện thì SH, Lib, VES, ko có thì Dream, Wave. Còn Sir, Ju rất kén người
Vì honda đã ăn xâu vào tìm thức
longgalan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cách đây 3 tháng em mình mua xe, nộp thuế thì đưa cửa hàng đi đóng boa 50k. Đi đăng kí xe thì mình đi, đem theo cmnd và sổ hộ khẩu, kí tên thì mình kí đại tên em mình, nó không hỏi han gì. Nếu ko yên tâm thì ra chỗ đăng kí xe, xin tờ khai đăng kí xe, rồi bạn kí tên vào, đưa cho ng thân a c e vk ck bố mẹ đi đk cũng đc.
M
Nếu xe hỏng thì sửa ở đâu vậy, Bây giờ Yamaha chất lượng và tiết kiệm nhiên liệu thì ngang ngửa hoda nhưng ng ta vẫn chọn hoda là vì quá khứ honda rất tốt thứ 2 là trung tâm sửa chữa + phụ tùng rất nhiều , ngay cửa hàng nhỏ cũng có. Còn Yamaha thì phụ tùng đắt vì hiếm và trung tâm sửa chữa cũng ko có nhiều như honda. Bây giờ đi con viva ma hỏng thì ko biết tìm suzuki town ở đâu nữa. Tôi đang chạy Sirius Fi
Chất lượng ok bạn ạ, Hà Nội thanh niên thích chơi xe cao cấp hơn, Số đông còn lại là người lao động họ chọn xe honda vì bảo dưỡng, sửa chữa không cầu kì, chở vác hàng cũng tiện và phù hợp, nhiều người sử dụng thì thành mốt nên chở người yêu cũng thấy tự tin.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019