[Có thể bạn chưa biết] Tại sao răng khôn lại cực ngu?

BaroTo
19/1/2019 11:14Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cám ơn mod nhe. Bài này hay.
Tank_Tiger
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình chuẩn bị đi nhổ răng khôn đây. Lần trước thằng em đi nhổ răng khôn mà nó giẫy như giẫy chết nhìn tởn luôn
Mình hận nó, vì nó mà mình bị hỏng mất răng số 7, phải rút tủy cứu chữa số 7 và nhổ thằng khôn.
Và mình thì rất đen : răng khôn mọc ko đau dẫn đến chủ quan, đến mức ko biêt răng khôn là gì, rồi một hôm đau điếng hàm răng đi khám mới biết răng khôn đã làm hỏng răng số 7 rồi.
Lại đen nữa là giá như bỏ số 7 giữ lại thằng khôn có khi lại là hay hơn.
Bây giờ coi như là bị mất 2 răng, một thằng bị nhổ, một thằng thì rút tủy chỉ còn xác không, thỉnh thoảng bị ê một bên hàm răng.
Mình khuyên các bạn có răng khôn thì hãy đi khám răng để biêt có bị sâu răng k nhé.
Thời trước gọi răng khôn, thời này gọi răng ngu. Vậy đi cho khoẻ
Nhờ 4 con quỷ răng khôn mọc đẩy hàm nên bị hô, lúc niềng răng phải nhổ 8 cái, đó là chuỗi kinh hoàng nhất ko bao h muốn nhắc lại ...h chỉ biết thốt lên dkm tụi bây lũ răng ngu thôi kkk
decon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Răng khôn, vì nó quá khôn nên mới ngu.
CryDKNY
TÍCH CỰC
5 năm
đã nhổ 4 cái răng khôn
nhổ xong như kiểu hiến máu hay sao
2 lần môix lần lên 3 -4 ký
Vì sao lại gọi răng khôn.vì răng khôn thường mọc vào độ tuổi người trưởng thành từ tầm 23 đến 28.ở độ tuổi bớt mơ mộng sống thực tế hơn.trưởng thành trong suy nghĩ.vì vậy mới có tên răng khôn.
Thsnh989
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Anh không sao đâu Vẫn sống cùng bố mẹ thì chưa trưởng thành nhé 😁
Trungtin1609
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có bác nào nhổ răng khôn chưa. Hòi e bị đau tính nhổ. Coi video thấy hãi quá ,
Vừa nhổ răng khôn hàm dưới bữa 6/1, lúc nhổ thì sợ lắm vì bác sĩ cứ nạy nạy trong miệng mình. K đau vì đã chích thuốc tê, sợ nhất là lúc hết thuốc + máu chảy liên tục, do k nghe lời bác sĩ phải chườm đá liên tục
Vừa mới cắt chỉ cách đây mấy ngày, mặt hết sưng, phải nói là thoải mái cực kì
răng số 8 hàm dưới mà mọc thẳng hoặc không mọc hoặc mọc ngầm không biến chứng thì đâu cần phải nhổ mấy chế ơi, còn nó mọc lệch rồi thì nhổ ngay và luôn nhé, chứ không nhổ cũng có lúc mình đau đớn với nó, tui nhổ cho bệnh nhân hoài chứ gì, không ghê gớm như mọi người nghĩ đâu, xương hàm mềm thì khoảng 20 phút xong, gặp xương cứng quá hoặc chân răng dị dạng thì cả 1 tiếng nhé
Ghê ha khôn thấy sợ
pva19871
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em vừa đếm thấy đủ 8 cái trên nữa hàm dưới. Vậy là là răng Khôn của em mọc rồi à các bác.
Mong là đừng bị năm nay em 26t rồi, những đứa bạn cùng trang lứa đã nhổ cách đây 2 - 3 năm về trước rồi, dao kéo động vào người là dựng tóc ráy bũng rũng tay chân 😔
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
Người khôn của khó, gọi nó là răng khó 😁
hoangdaica9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy ông nha sỹ cứ nhe nhe đè ra nhổ và mài mài bọc bọc để kiếm tiền. Còn nhổ mà bị làm sao có ai chịu trách nhiệm đâu.
Đang bị nhưng chưa nhức chỉ khi ăn đồ cứng bị ê thôi vì mọc lệch gây xung đột với ace 😔
Chỉnh sửa lại gen số lượng răng là OK. Thế mà ngta lại đòi tử hình cái ông ấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019