Tại sao vozer ghét otofun và muốn tham gia có bắt buộc có oto không?

24/4/2019 9:49Phản hồi: 40
Như tựa đề
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

younglei
ĐẠI BÀNG
5 năm
mầy còn chưa đu càng nữa hay sao mà còn ở đây lập thớt nhảm hả mầy Cột Điện?
@younglei Mẹ, chưa ai cho cái chân làm sao mà chạy
ilufltht
ĐẠI BÀNG
5 năm
Một bên là các thanh niên tuổi trẻ sức sống mãnh liệt, tư do, cách nhìn nhận vấn đề rất hay, luôn luôn hướng tới cái đẹp, kiến thức mọi thứ đều biết. Một bên là mấy lão già sống trịch thượng, tiểu chuẩn kép, ngụy quân tử, cổ hủ luôn coi mình là trên hết. Bên voz khi chữi nhau thì cứ thẳng mặt nhau mà phang, bên đó thì chữi nhau mà cứ cccm rồi đá xéo nhau. Khác nhau như thế thì ưa gì nhau cho nổi.
ilufltht
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cây Cột Điện Vozer tập trung rất nhiều thành phần tri thức đến lao động chân tay, thì đuơng nhiên thu nhập sẽ thấp hơn. Tuy vậy vozer lại là những thanh niên sống rất tình cảm, giúp đỡ nhau khi khó khăn.
@ilufltht Từ lúc tôi tạo nick mới bên đây chưa được phát cái card nào ...
ilufltht
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cây Cột Điện Tối nay mà MU thắng MC là e phát card cho thím liền =)))
Imei 0
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cãnh Xát Trính Tã trọc phú đều nữa chứ
HiromotoVoz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tao chỉ thấy đám đó giàu xổi, giàu chính sách. Và đặc biệt toàn lũ đàn bà thù dai và đạo đức giả.
@HiromotoVoz Mấy tay giàu bên đấy là cỡ nào nhỉ? Kiểu con ông cháu cha cực lớn vung tiền như nước, hay kiểu "giàu" bình thường tháng 50 60tr thu nhập?
longpasa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cây Cột Điện cụ cụ cháu cháu là kiểu mấy thanh niên ngoài Hà nội rồi, quen ăn nói kiểu trịch thượng, chắc cũng cocc một phần. Mà đám đó làm nhà nước nhiều lương cao vcđ, suốt ngày hỏi nhau cách làm dự án hợp đồng này nọ.
HiromotoVoz
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cây Cột Điện Giàu lol gì tụi đó. Nhưng đa số là giàu hơn mặt bằng chung, nhưng dân giàu kiểu chính sách, giàu xổi nhiều. Nên dẫn đến tư duy, tranh luận như lol. Nghe tụi nó nói chuyện tao cảm giác y như đám con nít. Thêm mấy con lol đua đòi lên forums tranh luận nữa, nói chuyện nghe buồn ĩa. Mod bên đó là ai nhỉ? Chắc cũng thuộc dạng lưu manh láo các gặp thời chứ không giỏi như tủ lạnh.
@HiromotoVoz Bên đó vừa qua thử, thấy có vozer qua phá, bị mấy mod (tên nghe ngu ngu như "Lầm", chauchau đá xoáy)
Mà ko thấy chửi thề, toàn cà khịa 😆
Bên otofun nói chuyện không tự nhiên. Hết
@NSND Trần Tiến Cụ nói có lý, em mời cụ chén ạ
chieujv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Voz đa nhân cách mà , tưởng ở môi trường nào cũng sống được
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
Voz giờ khác xưa và biến tướng rất nhiều, là nơi tập họp của bọn lai tạp: thanh niên khuyết tật (các thớt về NVQS), loser nghèo hèn (xin card), trẻ trâu lấy số (thớt xiên, nổ địa chỉ), tinh trùng thượng não (các thớt về gái), buscu thần tượng, bưng bô mẫu quốc (Mẽo nô, CR7), thành phần ngu dốt (lập thớt nhảm) vv..

Tầng lớp tinh hoa, thâm niên như tôi còn lại số ít và không đáng bàn đến :sure:
muihaovong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Soi_CoDon Bên otofun dù giàu có giàu thật, nhưng toàn kiểu thu nhập trên TB ngang ngang nhau. Bên voz lắm loser nghèo khổ, khuyết tật cơ thể lẫn khuyết tật não tay gõ bàn phím nhanh hơn não thật nhưng cũng có 1 số ít kỳ nhân dị sĩ ẩn dậtgiống tôi.
Neokuteo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Soi_CoDon Tầng lớp già trâu à?
colenao00
TÍCH CỰC
5 năm
@muihaovong Xaọ l chuẩn vozer hay là các thánh mình hay vái thật đây?
muihaovong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@colenao00 Tôi từng là voz đây, tôi không tự nhận bản thân là huyền thoại voz nhưng nick tôi ở voz cũng có cơ số voz biết.
Cậu cũng không cần đá xoáy tôi như vậy, tôi đã đụng chạm đến cậu hay gia đình cậu chưa ?
ducanhZ5Z
ĐẠI BÀNG
5 năm
otofun giờ cũng khác trước rồi, giờ toàn lái xe vs dân sale vào kiếm gà. mà cánh lái xe thì thượng vàng hạ cám cũng như voz thôi. nhưng voz được cái hơn là ít post bài ko dấu và sai chính tả. bên otofun thì 10 chữ thì phải sai chính tả 6 7 chữ, đọc đau hết cả đầu
Kp1501
CAO CẤP
5 năm
@Sebastisan Ủa giờ mới biết tưởng đa số otf đều có xe
HP reefer
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kp1501 Móc đâu ra. Htc thì đúng giờ đông rồi, bọn ko có xe chắc nhiều ngang bọn có xe
Cột đèn cũng qua xứ giãy chết rồi sao?
RBCs
ĐẠI BÀNG
5 năm
Để mà giàu được ở xứ sở thần tiên này thì cũng phải theo môi trường chứ
Muốn xưng hô, nói chuyện tự nhiên thì qua xa vn toàn: mày, tao, tml....
binh bem
TÍCH CỰC
5 năm
Trc em có đăng clip trên đó trong 1 tiếng đc hơn 1k like, rồi thằng admin hay mod ở otofun đăng lại clip đó, và xóa clip của em vì lý do đăng trùng bài của nó, trong khi nó đăng bài sau em 1 tiếng, vãi loz, đúng bọn già giàu xổi bẩn bựa vc
colenao00
TÍCH CỰC
5 năm
@binh bem bọn giàu xổi thì bẩn bựa hơn cả loser mà.
condinon12
TÍCH CỰC
5 năm
chưa qua otofun nên chưa biết tình hình sao
Imei 0
ĐẠI BÀNG
5 năm
voz hay lấn sân lắm mà, từ tinhtao, oto fân đến web trẻ trâu đều góp 1 chân cả.
đặc sản f33, f17 nó nhạy cảm hơn các 4rum khác.
ilufltht
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Imei 0 Voz nằm vùng ở tất cả mọi nơi
zenkia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tôi thấy chả có gì là thích hay k thích cả, quen ở đâu chơi ở đó, còn otofun hay clgd cũng chỉ rặt mấy thằng bần nông sống trên 4rum ảo
Anh Tinh Voz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vozer có thể có ô tô nhưng otofuner không thể có VOZ 😁
Mod cho em để nhờ nhé. Nếu có không phù hợp thì xoá thôi chứ đừng block tội em. Em cũng chỉ muốn có chỗ cho anh em sinh hoạt thôi ạ. Cảm ơn mod.

Chào anh em. Tình hình voz đã đóng cửa gần 2 tháng. Lý do thì anh em cũng hiểu. Một diễn đàn công nghệ thì ko thể lỗi lên lỗi xuống như thế được. Và nếu có mở cửa lại thì cũng không rõ lúc nào sẽ lại đóng. Và ngày còn mở cửa thì đám min mod cũng quá lộng hành và coi thường anh em. Qua các group telegram và các anh em di cư tạm thì cũng hiểu là anh em cần một nơi ổn định, và không bị bọn min mod chà đạp. Nay vài mem cũ tập hợp lại chạy được cái forums mới http://revovn.com (viết tắt của revolution Vietnam) nhằm là nơi cho anh em hoạt động lâu dài, mục đích lập ra muốn là nơi tự do ngôn luận và công bằng đúng nghĩa. Mod chỉ có nhiệm vụ xoá quảng cáo, spam. Còn lại mọi thứ do anh em quyết định hoặc lập vote cho dân chủ. Nay mời anh em vào http://revovn.com sinh hoạt cho vui, nếu như anh em không thích hàng nhái hàng fake. Chào anh em. Chúc anh em lựa chọn được nơi sinh hoạt vui vẻ.

P/s: tôn chỉ của diễn đàn mới

- Tập trung 2 thứ: điểm báo và trò chuyện
- Tự do ngôn luận (tất nhiên ko quảng cáo và spam)
- Công bằng và dân chủ, ko mod, ko admin, chỉ có 1 vài admin cài đặt diễn đàn, còn lại spam thì đã có bộ lọc.
- Máy chủ đặt nước ngoài ko lo vấn đề nhạy cảm.
Đéo riêng gì otofun ở những diễn đàn group Facebook của hội già trâu toàn một đám trịch thượng. Mồm nói lí lẽ ra vẻ công minh nhưng đụng cái là xếch mé. Xét về thu nhập thì chắc đéo gì hơn tôi, xét về trí thức bọn già trâu đó chắc đéo gì bằng tôi. Nói đi thì cũng phải nói lại, otofun không thiếu winner cũng như voz không thiếu những người như tôi và hơn tôi.
Tôi éo phục anh tủ vì anh giỏi, tôi phục anh tủ vì anh quân tử.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019