Tạm biệt Windows Phone, chúng ta đã có nhiều kỷ niệm đẹp

Duy Luân
11/7/2017 17:10Phản hồi: 315
315 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PeterTT
ĐẠI BÀNG
7 năm
ô hay, mình đang dùng mà. Đừng chia tay sớm chứ
Dùng nó vì muốn sự khác biệt giữa 1 rừng Samsung và Nokia. Ôi Lumia 520 huyền thoại.
Lbn1987
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tiếc nối cái gì , cái kho app nghèo nàn , khai tử đi cho rồi
Chỉ cần ông nội này (winphone) cho ghi âm cuộc gọi là em OK nhưng mà nâng cấp ổng lại không cho thêm tính năng này! Vì xài hết tính năng không thích game thấy cũng tạm ổn, nhưng cần ghi âm cho công việc thì ổng lại không cho cài!
@ngothailong iphone còn không cho ghi âm mà bạn, heheh
quannh96
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngothailong Windows 10 mobile có ghi âm cuộc gọi mà bạn. Bạn có thể search google để có hướng dẫn.
PeterTT
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngothailong Ủa mình 950 có mà bạn.
thiết kế đẹp,camera nét,dùng rất ok nhưng còn kho ứng dụng còn quá ít,chưa thỏa mãn nhu cầu của người dùng😕
Có Nokia 6 vừa ra. Mình đang gom lua mua con đó.
Xài WP 10 có cảm giác như mình đang bị thế giới bỏ rơi. Đi chơi bạn bè lấy đt chơi game bàn luận chơi game nào hay. Thế mà đt mình không có game nào xài đc. Ý là game online có tiếng việt á
em nó không trở thành huyền thoại như bb được rồi..!!
Cảm nhận cá nhân thì windows phone khá đẹp, giao diện dễ dùng no ngoài ra thì chẳng còn gì nữa. Đã từng dùng WP và thất vọng toàn tập vì cái kho ứng dụng nghèo nàn.
windows phone giờ là windows 10 mobile vẫn rất tuyệt vời, 950xl chụp ảnh đẹp vãi, có gì cần scan giấy tờ dùng office lén chuyên nghiệp nhanh gọn. Windows vẫn là đẳng cấp!
huyền thoại về em nó..!!!
baolong2426
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hihi, WP đầu tiên của mình cũng là HTC Titan thời đó HTC là King Smartphone Window,sau đó mình đổi qua HtC Mozart, rồi Lumia 920,công nhận Pureview quá bá đạo cho dù Camera chỉ là 8.6 Mpx thôi nhưng công nhận chất lượng ảnh chụp hơn nhiều máy 12Mpx của các hãng SS, Sony cùng thời.
akai_193
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em 930 chết main cất tủ, còn em 520 vẫn để nghe nhạc. 😃
lhp2006
TÍCH CỰC
6 năm
WP chết do giao diện rất tù và hãm, xấu tệ hại
Mình đưa 3 dòng máy: WP, Android, iOS thì ai cũng chê giao diện WP
hungmap088
ĐẠI BÀNG
6 năm