Tặng bản quyền nâng cao của ứng dụng quản lý thu chi Money Lover cho anh em Tinh tế trong 48 tiếng

Duy Luân
1/1/2015 0:48Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

elyhappy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lì xì năm mới.Cảm ơn Tinh Tế
Đã cài xong ok ! Thank
sslgvn
TÍCH CỰC
9 năm
mới cài thử, tập xài xem sao, iOs quá đẳng cấp cài vào là tự kích hoạt luôn pre
@sslgvn Không gây cãi nhau nhé bạn. Nhắc nhở lần 1.
@Phi Lip có phần mềm Sổ thu chi của công ty MISA dùng khá tốt và hoàn toàn miễn phí. Mình đang dùng và thấy rất tiện 😃
Thuỳ link: http://www.sothuchi.vn
Phi Lip
ĐẠI BÀNG
9 năm
@DemonHunter Mình cũng có dùng thử cái này. Mà team này lười update giao diện quá 😁
Nhìn không trực quan.
Yves Huynh
ĐẠI BÀNG
9 năm
máy e windows phone, sao bấm vô cửa hàng mãi không thấy chỗ nào nhập mã vậy mọi người -.-
Tobie_arc
TÍCH CỰC
9 năm
@Yves Huynh với windows phone thì vào cửa hàng rồi nhìn xuống cuối màn hình có cái nhập mã đó
xedap610
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vừa cài xong. Đc tự actived luôn. Dùng cái này khá ổn!

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Moạ biết tin lúc 4h cùng ngày
Quản lý bằng cái máy chạy cơm là đc rồi 😃
Một ứng dụng khá hữu ích, giao diện thân thiện dễ dùng lại còn miễn phí, đáng cài
ios
  1. Một thông báo về việc sử dụng bản premium sẽ xuất hiện
  2. Xong, bạn không cần nhập mã kích hoạt gì nữa. Ứng dụng sẽ tự làm.
sao ko thấy cái thông báo nhỉ
làm thế nào để biết là app đã đc lên premium
Alaka
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhập Mã xong báo : Kích Hoạt Thất Bại

Admin, mod xem lại giúp với ? tớ xài Android
@Alaka Bạn thử gỡ app ra cài lại xem sao. Nhập thử lại code cho đúng nhe.
Alaka
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Duy Luân thử 2 3 lần rồi ko đc.. nhập trên con HTC Ryhme...
hungandt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Alaka Bạn thử nhập đúng các thứ tự chữ hoa như Mod viết xem. Mình viết y hệt (không copy & paste) thì báo kích hoạt thành công luôn. Hoặc bạn chuyển về bộ gõ Tiếng Anh xem sao.
@Alaka Bạn gỡ app ra rồi vào play store google cài lại app thử.Mình cài từ appstore khi nhập code active bị báo fail
Like và share.
vừa mua xong thì có đợt khuyến mại 😔
cuGoku
ĐẠI BÀNG
9 năm
@boyhk_206 , @minhhieusmp thành thật xin lỗi các bạn vì các vấn đề liên quan đến việc backup, khôi phục dữ liệu và hệ thống đăng nhập trong thời gian vừa qua. Hiện tại thì các lỗi trên đã được sửa chữa và đang ổn định dần.
Trong thời gian gặp lỗi bên mình không kiểm soát được hết các phản hồi từ người dùng nên dẫn đến sự bức xúc của các bạn, mình rất mong các bạn email thêm một lần nữa để có thể giải quyết dữ liệu hiện đang bị mất.
Cảm ơn các bạn đã tin tưởng, và sử dụng ứng dụng, team mình sẽ tiếp thu và cố gắng sửa chữa nhanh nhất các lỗi các bạn đang gặp phải, cũng như các vấn đề chưa ưng ý.
Cảm ơn mọi người thêm lần nữa ạ. Chúc các thành viên tinh tế năm mới nhiều sức khỏe và thành công.
@cuGoku ở ios làm sao để biết là đã thành bản pre?
monster9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuGoku Thanks team rất nhiều!!! Nhân tiện cho mình hỏi với ứng dụng này làm sao mình có thể add credit card vào danh sách wallet được?
Đã tải về nhưng chả nhận được thông báo gì cả!Làm sao đây!Mình dùng iOS!😔(
monster9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
@joeBanana Mình tải về, vừa vào ứng dụng trên iOS là nó tự động có thông báo Chúc mừng nâng cấp thành công lên Premium, k cần phải thao tác gì thêm cả :3
phuongvn87
ĐẠI BÀNG
9 năm
vừa cài lấy pre xong gỡ, sau này cần thì cài :v
MinhDuclx
TÍCH CỰC
9 năm
@phuongvn87 Ko đc đâu. Cài bản free nó tự kích hoạt ra Pre. Xóa đi cài lại vẫn là Frê chứ ko có bản Pre. Nên sau thời gian khuyến mãi nầy mà cài lại là mất Pre.
phuongvn87
ĐẠI BÀNG
9 năm
@MinhDuclx Đây là dạng kích hoạt bằng mã bản quyền mà : MoneyLoverTinhte chính là key nâng cấp. Cài và kích hoạt xong tạo 1 cái tài khoản và đăng nhập nó nhận diện tài khoản này là Pre. cài lại cthì chỉ cần đăng nhập bằng tài khoàn Pre đó thì app nó chuyển sang dạng Pre thôi
P/s : Mình toàn cài Amazone app để lấy game với ứng dụng bản đợt khuyến mại. Thỉnh thoảng thích chơi thì cài lại 😁
MinhDuclx
TÍCH CỰC
9 năm
@phuongvn87 Uhm vậy là dính theo cái tk ah. Nghĩ Pre là Pre ko cần TK. VÌ cài cho IOS, khởi động vào đã báo Pre, xoá đi cài lại lại hiện báo Pre. Muốn để dànhc ái Pre phải đăng ký tk rùi.
bookmark
ĐẠI BÀNG
9 năm
@MinhDuclx Do ứng dụng không đc tính là mua trực tiếp trên Store nên bạn nên đăng ký để ứng dụng có thể lưu thông tin là bạn đã mua ,khi cài lại cần đăng nhập là lại có Pre
Ios tải về đợi một lúc k thấy cái gì để nâng cấp cả
cuGoku
ĐẠI BÀNG
9 năm
@joeBanana, @liebedich tất cả các cài đặt mới trong hôm nay trên bản iOS sẽ tự động kích hoạt thành premium bạn nhé.
https://itunes.apple.com/us/app/money-lover-money-manager/id486312413?ls=1&mt=8
ngonlua1990
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giữa sổ thu chi và money love. Cái này ngon hơn hả các bạn?

Gửi từ bàn chải đánh răng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019