Tặng Garmin Vivomove HR: (kết thúc)

cuhiep
17/8/2018 5:21Phản hồi: 682
682 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp quá
con đồng hồ này nhìn vừa tinh tế vừa toát lên vẻ sang trọng.Garmin là hãng đồng hồ thông minh có doanh số lớn thứ hai thế giới nên chất lượng được đảm bảo trên toàn cầu.Nếu ai mua con này chắc chắn sẽ không hối tiếc.Kiểu đồng hồ nửa máy nửa điện tử này hay thật.Mong chúng để có sp trải nhiệm
tuanktmt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thiết kế nam tính đấy
Thông minh nhưng cổ điển quá!
quangthinhyk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp 😆)
Đồng hồ đẹp. Hy vọng được tặng 😁
NHDuck
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thiết kế đẹp
Đồng hồ thiết kế rất tinh tế!
Tích hợp tính năng tập thể thao -> dùng đi tập tành thì ngon nhỉ 😁
Đang kiếm 1 cái đồng hồ. Ngoài AW ra thì Garmin này với Fossil là 2 hãng mình biết tới.
Đẹp và sang trọng
phuongqtkd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tích hợp tính năng tập thể thao như VO2 Max và tuổi thể chất.
Cái đồng hồ đen đen đẹp quá! Lại nhiều chức năng hơn cái casio của em. Thấy anh admin đeo vừa vặn nên tay em đeo chắc cũng vừa đẹp. Với lại tim em dạo này hay đạp loạn xạ khi thấy em Hạnh Nguyên xinh đẹp, hay thở hổn hển khi thấy em Vũ Bulldog, lại còn chua miệng khi gặp anh Dihuta... Mà xin anh admin, ảnh hỏi em: “làm phóng viên báo phụ nữ hả?”.
Em ghét! Không thèm trả lời! Em vô chơi trò chơi cho bõ ghét.
P/s: mà sao em share cái link 10 lần nó được có 1 lần à! 😃
thiết kế đẹp lạ, pin trâu
Xinh
linhnd119
TÍCH CỰC
6 năm
Xài kết hợp chạy bộ hàng ngày để theo dõi sức khỏe thì quá tuyệt. Thích nhất tính năng này:Là công cụ giúp bạn theo dõi sức khoẻ hoàn hảo, như tính năng theo dõi mức độ stress và thời gian thư giãn, giúp bạn kiểm soát được mức độ Stress của mình
Sykienha
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích ở chỗ pin trâu với đo nhịp tim 24/7
Đẹp, nhiều công nghệ, thời lượng pin lâu.
endlesslovei
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đơn giản, tiện dụng, pin trâu
Cái hơn của phiên bản này là thiết kế rất lịch lãm với độ dày của mặt đồng hồ không quá lớn tạo cảm giác thoải mái và năng động . Giá cũng không quá chênh lệch so với các dòng cũ . Khá là OK

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019