Tặng quà Giáng Sinh kiểu Elon Musk: Trả gần nửa triệu Đô mua laptop cho các bạn học sinh

P.W
21/12/2018 5:27Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tq@thanh
TÍCH CỰC
5 năm
Rất đáng ngưỡng mộ..
- Bỏ bộ giáp ra thì anh còn lại gì?
- Một dân chơi, một tỷ phú, và một nhà từ thiện :v
arsenal911
TÍCH CỰC
5 năm
Không biết trường Flint Community này có kê hóa đơn tăng lên 200-300% không nhỉ 😁
@arsenal911 Bác pháo thủ911 có vẻ rất kinh nghiệm mấy vụ này :D:D
arsenal911
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguyễn Thắng 89 Thực trạng chung ở “nước lạ” Bác ơi, kkk :D
Kaiden Huynh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hâm mộ quá, làm việc gì cũng dứt khoát, thực tế, ko phải chỉ nói xuông, đừng bao giờ tăng tiền cho tổ chức này nọ. Tự tay tặng có khi hơn
nên làm như thế nhiều hơn
Đầu tư cho tương lai là đây chứ đâu nữa
Thông tin thiện lành dịp noel.
mình đọc sách về ông này rồi, cũng hay theo dõi ông, thích cách làm việc và lối suy nghĩ hành động của ông này 😁
Nhiều lúc ước được như ổng ghê hén
bác mút ơi cho cháu xin 1 macbook pro full option 2018 đi bác 😔
tonybom
TÍCH CỰC
5 năm
Họ làm để cống hiến cho nhân loại (y)
mr.pakapun
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trong Iron Man 2, bác này có xuất hiện ở 1 phân cảnh tại trường đua Monaco 😁
Nói chung vẫn là tiền của nhân loại thôi mà,nên không trả cho người này thì cũng phải trả cho người khác thôi. Của thiên là phải cúng cho địa. Ở vn mà ăn dầy quá không nhả ra là bị quả báo ngay.
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Việt Nam mà vô trường tặng quà kiểu này không bị chửi cũng bị người ta nói này nói nọ. Nặng thì bị công an tóm cho đi tù cmnr
@Binpro1001 Vụ đấy chả liên quan gì nhé. Tôi cũng chả ủng hộ vụ đấy.
Thứ nhất vụ đấy là có cả gồm trang trí khuôn viên trường học bằng các hình ảnh giáng sinh gắn với bên công giáo, không phù hợp với khuôn viên trường công cộng.
Thứ hai ông bà noel vào phát quà là đối tượng bên ngoài, nhỡ ra nó tiện tay bắt luôn hay làm gì bọn trẻ con thì sao
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyễn Huy Chiến Chứ ông nghĩ Elon musk là người thân của đám nhỏ chứ không phải người ngoài hả? Người ta trang trí tạo không khí noel cho rồi k cám ơn thì thôi lại còn lấy bụng tiểu nhân đo lòng quân tử
@Binpro1001 Mấy đứa ko theo công giáo chắc nó cần 😆 Ngày phật đản tới trường treo cờ nhé ?
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyễn Huy Chiến Treo là bình thường, có gì đâu. Cái phật đản ông nói ra khắp VN này xem đám nhỏ mấy nơi biết. Rồi ông hỏi ngược lại ngày noel xem đám nhỏ như nào? Rồi thanh niên trẻ trâu các thể loại ai cũng đú?!
sodeep_1411
ĐẠI BÀNG
5 năm
Iron man đời thực.....
ELON MUSK viết để nhớ tên.
Cuộc sống là cho đi mà bác như doanh nghiệp em tuy chưa giàu, chưa mạnh nhưng sếp em vẫn nhấn mạnh là nên mở lòng và giúp đỡ, sếp bọn em dạy bọn em hành thiện
(ảnh chuyến đi hành thiện trên vùng Mộc Châu - vào bản sâu tặng quần áo ấm mùa đông các bé - nhờ quỹ từ thiện của công ty do anh em đóng góp hàng tháng và sự hỗ trợ bổ sung từ các thành viên HĐQT )

1/ Đi xe con không vào nổi, phải đi tải gầm cao

2/

3/

Nhìn chung không cần phải là giàu sụ mới đi từ thiện các bác ạ, đi xong mới biết việc mình tự nâng cao bản thân tăng cường thu nhập nó có ý nghĩa như thế nào (nộp thuế nhiều hơn, có thể sẻ chia nhiều hơn - năm tới bên em còn sẵn sàng làm nhà từ thiện ) - công ty em mới mở đc 4 năm nhé.

Bonus bất ngờ được tặng cả 1 chương trình chào đón

Bonus dành cho những ai có con trai cỡ 10 tuổi
metronome
TÍCH CỰC
5 năm
vn cuối năm mấy ông đi chùa cúng thôi, cho bớt tội.
corazones
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngày bé cấp được mấy ông tây về tặng cho cho hộp quà bí mật, mở ra được cái xi lít ( em là trai ) và mấy đồ chơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019