Tặng TV Sony Bravia W800F và nhờ kiểm chứng câu "Nét như Sony" vẫn đúng theo thời gian

agp8x
10/1/2019 12:3Phản hồi: 879
879 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn thích cách cân chỉnh màu của sony nhất 😁
bimr__
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sony đã quá tiếng tăm rồi thì nét như Sony cũng phải vì hãng luôn cố gắng cho ra các sản phẩm tốt nhất trong từng thời buổi công nghệ
P/s: đã vote cho agp8x
hieu elegant
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tivi sony mình xài 2 năm rùi, màn hình trung thực, sắc nét.
cun_nguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhà mình có em sony LCD 40inch mua từ năm 2010 đến h vẫn ổn định. Màu sắc theo cảm nhận của mình là trung thực nhất và đến bây h vẫn vậy 😃
Nhà mình dùng tivi cơ bản của sony, hết bảo hành là bị lỗi tấm nền, bị sọc màn hình. Nên dịp này đổi tivi muốn chọn sang LG, ko biết thế nào 😔
dolaguns
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng thích Sony, gia đình mua cái đầu tiên năm 1994 và đến giờ là 4 cái nữa
khoa mup
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màn hình nét màu sắc trung thực ko quá rực như samsung
vo tan phuc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng rất thích Tivi của Sony, đang sử dụng 43W800C. Cảm thấy rất tuyệt vời, nếu có lên đời cũng sẽ chọn Tivi Sony.
vminhtrung
ĐẠI BÀNG
5 năm
ở nhà không có thương hiệu nào ngoài sony 😆
HuyBoss9001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhà vẫn còn e 21" huyền thoại 😆
dvtuong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ở trọ 10 năm trời, không có TV coi 😆
TomaTo97
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhà mình thì dùng dòng Bravia của Sony từ lâu đang muốn đổi TV mới và đang cần 43 inch, mong là sẽ trúng đợt này 😁
Màu sắc của Sony thì khỏi phải bàn. Dòng 4k thì còn lung linh
cuonghmu9895
ĐẠI BÀNG
5 năm
độ phân giải k phải tất cả. fullhd của sony có khi còn chấp mọi thể loại 4k cùi bắp
nguoila224
TÍCH CỰC
5 năm
Nhà mình vẫn còn một chiếc tv sony dùng từ 2011 tới giờ vẫn chạy tốt. Giờ mà đc tặng chiếc này thì còn gì bằng
Đúng là không phải ngẫu nhiên mà các cụ nói “ nét như sony “
Laiz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhà đang xài 2 cái tv sony, vợ mình cũng mua sony, nếu sau này có mua thêm tv chắc cũng sẽ là Sony. Chẳng những hình ảnh đẹp mà mình thấy thiết kế tv cũng đẹp nữa.
Chất lượng hình ảnh của sony ngon trước giờ đang dùng con 8000D 43 inch 4K
Mới mua e sony 48inch hồi đầu hè vừa rồi để xem wc, coi mấy clip đá banh 4k thì đúng là nét đến từng sợi lông chân mấy a cầu thủ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019