Tạo Acc itunes free có ngay sau vài phút + Hướng dẫn tạo acc cực kỳ dễ

hoanglt82
29/3/2011 4:25Phản hồi: 378
378 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Pass: Tinhte123, vào check mail nhé bác

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

Pass: Tinhte123, vào check mail nhé bác

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 03:11 PM ----------

Vào check mail đi bác, pass vẫn là Tinhte123
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Nhiều bác sử dụng pass là Tinhte123 để tạo cho các bác, từ những mail sau bạn nào nhờ sẽ có pass là Hoanglt82 nhé 😃
bac jiup e voi em lam jiong nhu bac chi vay ma no lai bi o cai phone mail cua e la Spider_girl_9x_6051@yahoo.com

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

oh duoc rui cam on bac nhieu
Bác tạo acc USA đc ko ạ ? nếu đc tạo giúp em nhé,em làm hoài ko đc ,mail : diemxua895@gmail.com Thanks ! 😃
bác làm giúp em nhé, em cám ơn bác trc mail: giahuyaudio@yahoo.com
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
ACC: vanmartt@yahoo.com
Pass: Hoanglt82

---------- Post added at 05:32 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

Vào mail để Verify nha bác, pass: Hoanglt82

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:32 PM ----------

Vào mail để verify nhé bác, pass là Hoanglt82

---------- Post added at 05:42 PM ---------- Previous post was at 05:34 PM ----------

tạo được, nhưng em quen tay và nhỡ tay tạo cho bác ở VN rồi.
Bác kiếm cái khác rồi tạo các bước như bình thường chỉ khác ở bước đầu tiên là khai báo Appstore ở nước nào bằng cách kéo xuống phần hình là cờ góc dưới bên phải => việc khai báo code, điện thoại cũng sẽ khác
bạn ơi giúp mình với😔
phungthanhbinh_278@yahoo.com
thanhk bạn nhiều nha
bạn tạo hộ mình 1 acc đc không ? cảm ơn bạn. votinhsatthu89@gmail.com
ủa, sao e ko thấy báo trong Mail nhỉ
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Bác vào yahoo mail của bác mà kiểm tra, nếu không có thì bác xem trong mục SPAM xem có không nhé

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Vào check mail nhé bác, pass: Hoanglt82

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:16 PM ----------

Mail của bác đã được tạo.
Các bác nhớ là mail chưa là acc của Itunes hoặc Apple ID nhé, các bác cứ đưa mail đã được tạo rồi cũng mất công anh em lắm.
Với lại các bác vào topic của em nhờ là cứ an tâm, kiểu gì em cũng sẽ giúp các bác nên các bác không cần phải post 1 mail rồi nhờ ở một loạt topic đâu nhé.

Thân,
bạn làm cho mình một cái với, thanks bạn nhiều !
email :nhutphuong77@yahoo.com.vn
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Pass: Hoanglt82
Bạn vào mail để verify nhé
mình tạo vẫn ko dc,bạn lam giúp mình 1 cái nha. thanks very much
haitung_lee@yahoo.com
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Pass: Hoanglt82, bác vào mail verify nhé
minh check mail ko thấy mail của bạn gửi vậy, bạn xem lai dùm mình với
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Check mail không thấy thì bác vào thử Spam trong mail thử nhé. Yahoo đôi khi lọc thư rác cũng linh tinh 😃
that su la ko co luon,ban gui lai cho minh lan nua nha,thanks
minh lam hoai sao khong vuot wa duoc buoc cuoi cung.ban co the tao giup minh 1 acc duoc khong.mail minh la: hoangphong1903@yahoo.com.vn
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Nhanh không bác? Nếu em rảnh em nhiệt tình giúp đỡ các bác nên các bác cứ yên tâm nhé
Pass: Hoanglt82, vào mail để verify nhé
thank bac nhieu nhieu.minh lam lau lam roi ma khong duoc,cam on bac lan nua
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Em thề với bác, em mà là người nhà Apple thì em cũng gửi lại cho bác 1 cái mail Verify để bác tìm cho ra rùi đấy. :p
E đăng ký cho bác rùi nhưng bác không tìm thấy mail verify của họ thì chịu thui, có thể do lỗi server của Apple mà không có mail trả về hoặc lỗi nào đó. Bây giờ bác cứ vào thẳng Itunes, vào bằng nick, pass em tạo cho bác, tự khắc nó gửi mail bắt bác verify ngay thui (Bước này e vừa làm cho bác rồi đới, bác nhận được chưa?) 😃

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Lại là 1 mail đã được dùng để đăng ký Acc Itunes hoặc Apple ID rồi, nhắc các bác rồi mà 😔
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Thôi không còn bác nào cần em đi ngủ vậy. Có nhu cầu các bác cứ post mail lên đây,mai em reg cho 😃
Bạn làm giúp Mình 1 cái với , sẵn Bạn kiểm tra lại dùm mình Acc Hanpple@yahoo.com , Pass : Lananh1609 không hiểu sao mình không thể nào Sign in được
Mail mới : huu.han@ymail.com . thanks Bạn nhiều
tình hình là vừa mới tạo dc 1cái nick hoho,thanks ban nhìu
ban oi tao giup minh mot acc voi , mail cua minh la hettinhhettien2004@yahoo.com. cam on bac nhieu
cũng xin bác giúp lập hộ em 1 acc :d mrtpro123@gmail.com
làm đến b7 nhg ko thể tìm thấy chữ None 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019