Tạo Acc itunes free có ngay sau vài phút + Hướng dẫn tạo acc cực kỳ dễ

hoanglt82
29/3/2011 4:25Phản hồi: 378
378 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình làm không được, hiện tại trong phần Payment Methothod không có phần none, Bác có thể giúp mình tạo acc nhé
tungnguyen011179@yahoo.com.vn pass la gì thì tuỳ bác nhé
Thanks bác nhiều
tini_lam
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác ơi cho em xin 1 cái với. em hok rành lém. cảm ơn bác nhiều nha nha
mail of em nè doanthaibinhbt@yahoo.com.vn
pass gì cũng được luôn nha bác
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Pass: Hoanglt82, bác vào check mail và verify nhé.
Riêng cái Acc Hanpple@yahoo.com thì không thể vào được vì sai pass, bác vào thẳng trang https://iforgot.apple.com/cgi-bin/WebObjects/DSiForgot.woa/wa/iforgot?language=US-EN&newWindow=true&border=false&app_id=808 để reset nhé (Đánh ID> Vào mail check> Reset your Apple ID password > Đánh pass mới là được )

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:32 AM ----------

Pass: Hoanglt82, vào check mail và verify nhé
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
pass Hoanglt82, vào mail verify nhé bác

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Bác cũng vậy, pass: Hoanglt82, vào mail nhé

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

Bác cũng là pass: Hoanglt82, vào mail check nhé bác
Bạn ơi làm dùm mình 1 cái với nhé nick mình. (vien1801@yahoo.com) Thanks bạn nha
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Pass: Hoanglt82
Vào mail verify và nhớ ấn Cảm ơn động viên em nhé
Cậu reg giúp mình một cái với nhé,,! Sao mình làm theo như hình vẫn không đc vậy 😔(
email: k2cmobile@gmail.com
Yahoo: k2cmobile
Nếu đc cậul lập ID là K2CMobile đc không hjhj
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Xong rồi đó bác, ID bắt buộc dùng chung với mail.

Acc: k2cmobile@gmail.com
Pass: Hoanglt82
Vào mail để kích hoạt (verify) nhé bạn (cách đổi pass mình cũng có nói từ đầu topic rồi, các bạn cứ thế mà làm thôi)
Mình cũng không đăng ký Free được nó toàn đòi Card thôi bạn giúp mình với nhé Thank U.... ID: manhtruongmta@gmail.com
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Pass: Hoanglt82, vào check mail verify đi nhé
timur
ĐẠI BÀNG
13 năm
anh ơi tạo giúp em acc với em tạo mãi mà không được, thanks anh trước nhé
mail của em : hoangk2n1985@yahoo.com
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Được rồi đó bác, pass vẫn là Hoanglt82

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

Em đã tạo cho bác rồi mà sao bác còn nhảy sang chú tiểu nhờ tạo acc này tiếp? Thế là làm mất công bác Boylx. Bác kiểm tra lại mail xem thử đã có mail verify chưa? Em vừa kích hoạt lại cho bác rồi đó, pass vẫn là Hoanglt82
Mình đã nhận đc mail rồi Thank cậu nhiều ^^
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Hành động bằng bấm Cảm ơn đi bác 😃
Ấn thanks trong Tinhte không giúp cho người được thanks thêm lợi ích gì cả mà chỉ là thể hiện sự động viên giúp em nhiệt tình hơn thôi 😃
Mình đứng số 168 số đẹp quá haha thank U lần nữa ^^:p
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Không có gì đâu bác, giúp đỡ anh em cũng có cái vui mà 😃
Bác làm cho em một cái với, em làm hoài mà không được. địa chỉ mail của em: khangvu649@gmail.com
thanks.
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Xong rồi đó bác, vẫn thế pass: Hoanglt82 (nhớ chữ H viết hoa), bác vào mail để verify.

Làm nốt cho bác e vìa nhà. Các bác có nhu cầu cứ post mail lên đây, tối em làm tiếp cho 😃
Sorry hoang!mail cua minh co .vn,bac tao lai dum minh voi,thanks haitung_lee@yahoo.com.vn
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
xong rồi bác, pass: Hoanglt82
Vừa bi a vìa, xem bóng đã, làm tiếp cho các bác sau nhé 😃
Bạn ơi, bạn đăng ký giúp mình 1 acc nhé,mình làm không được,đăng ký không có phần "None" trong phần thanh toán....huytram1989@gmail.com hoặc huytram1989@yahoo.com, ak pass là Tinhte123 luôn nha bạn.^^....
cảm ơn bạn nhiều lắm....
Anh Hoang oi tao giup em 1 cai acc tang sep duoc khong ah.thank anh nhiuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu. chuonglogistic@gmail.com
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Quen tay nên pass là Hoanglt82 rồi 😃

---------- Post added at 02:53 AM ---------- Previous post was at 02:53 AM ----------

Xong rồi bác, pass vẫn là Hoanglt82, các bác vào mail verify nhé
Pác này siêng thật, giúp đỡ bà kon hết mình, bái phục pác luôn
bác làm giúp em acc nhé. Mail: khanghotboy@gmail.com. Em đã rất cố gắng nhưng nó vẫn hiện lỗi :" Plz contact iTunes.....transaction.". Nản ghê. Thx bác nhé. Em mong tin bác.
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Xong rồi bác, pass Hoanglt82
Lỗi này là do bác tạo quá 3 Acc cho 1 máy rồi, muốn tạo nhiều TK để giúp người khác thì như em nói từ đầu topic ấy, phải fake IP, HDD...
Lam ho minh voi ban oi
mail minh la sevenlove_hpvnn@yahoo.com
Thanks
cảm ơn bạn rất rất nhiều
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Không có gì đâu bác, chỉ việc ấn Cảm ơn là được mà 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế