Tạo thẻ MasterCard đơn giản miễn phí ngay tại nhà

27/1/2017 5:59Phản hồi: 261
261 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác cho ý kiến xem có nên đăng nhập tài khoản tín dụng để mua mấy cái app không ạ, hay nên mở thẻ thanh toán quốc tế riêng ạ.
tondalink
ĐẠI BÀNG
7 năm
App lởm, vào đăng ký thì cứ báo hệ thống bận
tondalink
ĐẠI BÀNG
7 năm
App lởm, vào đăng ký thì cứ báo hệ thống bận
Thẻ này Google chuyển tiền về VN cho mình đc ko ae!? Nếu làm thẻ visa của ngân hàng Standard Charter thì đem qua nước ngoài xài đc ko ae!? Có phải nộp tiền USD vào ko!?
Mình mới dùng con thẻ mastercard ảo của bọn VTC, phí 10k/thẻ mà chạy fb, gg khá ngon, rẻ hơn bọn ngân hàng được mấy chục nghìn phí hàng tháng
Cho mình hỏi. Hôm nay mình có tải ứng dụng bankplus và đăng kí 1 mastercard ảo. Mình ra viettel nạp tiền trực tiếp vào bankplus. Mình nạp vào 300 và mua khoảng 10 app hết 205k. Còn dư 95k thì mình ko mua được nữa . Cho mình hỏi đây là giới hạn số app mình tải trong 1 ngày hay là lỗi gì ạ
viettran.91
ĐẠI BÀNG
6 năm
E vừa đăng ký bankplus và tạo thẻ mastercard ảo chiều nay. Đã ra quầy giao dịch của viettel chuyển bankplus lên gói 2 và nạp tiền. E đã add đc thẻ vào itunes và mua được hàng trên app store, đăng ký apple music thành công.
Nhưng e thắc mắc 1 điều là thẻ này chỉ nạp tiền đc 1 lần hay có thể nạp tiền nhiều lần? Vì e xem trên web của MB thì có thẻ mastercard bankplus vô danh và định danh. Thẻ vô danh chỉ nạp đc tiền 1 lần (dưới 5tr), còn thẻ định danh thì nạp đc nhiều lần. Và phí thường niên là 60k/năm đối với thẻ, dịch vụ bankplus của viettel thì k mất phí thường niên.
Bác nào cho e ý kiến với ạ?
Cho mình hỏi. Mình muốn xóa tài khoản mastercard đã đăng ký trên pay viettel hì làm như thế nào
viettran.91
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nguyễn Đức Mạnh CLC Mình nghĩ k cần thiết phải xoá. Vì tk Mastercard này dùng tiền của viettel pay để thanh toán, k mất phí thường niên. Nên kể cả k dùng cũng k làm sao hết. Thẻ hết hạn hoặc tk hết tiền 1 thời gian họ sẽ tự động huỷ tk
thẻ này add vào fb để chạy quảng cáo đc không ad.em add vô mà nó kêu thẻ bị từ chối.ai biết chỉ em với tks all
changdaychun
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Thành Tôn98 Không được nhé. Mình thử cũng không có được
Có ai bít có nạp tiền bằng thẻ cào vettel đượn hay không ?
baotk95
ĐẠI BÀNG
6 năm
ko add dc vào appstore
Mình thử cả chục app tạo thẻ mà chẳng có cái nào liên kết được với Vietinbank. Có mỗi Zalopay là liên kết được nhưng ác cái là thằng này lại không có Mastercard.
NHVN như cục sịt, chán thiệt
Các bạn tư vấn giúp mình liệu có cách nào mở thẻ Mastercard ảo nhanh nhất mà không cần phải "lết" ra ngân hàng không (mình dùng thẻ ATM Vietinbank và chưa đăng ký Ebanking gì cả)
minhphuphan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhtuan1066 Cài VTC pay đi bác
chạy quảng cáo facebook và adwords được ko thớt?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019