Tạo theme cho HTC One M7, M8, M9 bằng web: một trải nghiệm vui, thú vị, dễ dàng

Duy Luân
30/3/2015 15:33Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

One....Max buồn 😔
@hp2012 Thật ra hãng nào cũng vậy thôi, nó sẽ có một số dòng chủ lực và một số dùng chỉ để cho người dùng bình thường không có nhu cầu gì cao cấp hết. One Max là một dòng như thế, trong M7 là flagship nên được chú trọng nhiều là phải thôi. Mấy hãng Android như LG, Sony, Samsung đều có những sản phẩm như vậy hết. Cho nên lần sau rút kinh nghiệm chọn máy cho chính xác thôi 😁 lỗi của thằng hãng, lỗi của Android, nhưng nói chung là đợi bọn nó không kinh doanh như thế nữa thì không biết khi nào nên thôi tự mình né trước. Không chỉ riêng HTC.
thuancoihg
TÍCH CỰC
9 năm
hài lòng với theme Hi-Fashion rồi, nhưng thử mod xem sao 😁
Quá ngon so với quy định, cơ mà vẫn phải có Sense 7 😔
wanwan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thấy bảo one max theo lịch trong tháng 3 dc lên s7, ngóng mãi mà nó chả lên, buồn hết cả người. Con này chắc cũng ít người xài, lên xda xem có rom cock s7 cho nó mà ko thấy. Hy vọng em nó dc lên 5.0 với s7 sớm. Dù ai nói thế nào nhưng vẫn yêu htc.
Các bác tải file iCon ở đâu chỉ em với? cho em xin link luôn. Thanks
hiep06_01
TÍCH CỰC
9 năm
Quá hay, hấp dẫn, đẹp.
vãi cả HTC
Buồn cho dòng HTC One E8 :/
cuongthi
TÍCH CỰC
9 năm
em đang kiếm bộ icon như ảnh, ai biết links xin chỉ dùm em ạ, em kiếm sáng h mà chưa ra.
app HTC Themes là cái nào vậy bác.

Mình đang xài M7 đã lên 5.0
tạo rồi, sao tải xuống để cài vậy mọi người
Mọi người ơi cho minh hỏi có cách nào đăng nhập vào HTC Account không? Máy mình không phải HTC, cài Sense Home 7 trên mạng. Vào HTC Theme đăng nhập bằng Google nhưng không được, FB và Sign in bình thường cũng không. Mình mới vừa tạo theme trên trang web HTC Theme nhưng không down được cũng vì lí do ở trên. Có ai giúp mình không?
mình dùng m7 có ai bị như mình ko, thay đổi theme rồi nhưng vào phần tin nhắn hoặc phần gọi điện vẫn là màu cũ ko????
Bác nào vao chplay tim khong co thi vào đây tải file apk về sd http://www.apkmirror.com/apk/htc-corporation/sense-home/sense-home-7-0-518379-android-apk-download/ , đảm bảo là có sense home, tha hồ mà sáng tác theme. one max chạy vô tư luôn.
qloved
CAO CẤP
9 năm
m7 sense 6 chạy 5.0 bị lỗi theme khi áp dụng làm tất cả ứng dụng gọi điện, nhắn tin ... chuyển thành title và actionbar thành màu đen và xám hết, và không có cách nào khôi phục lại màu như cũ được ngoài factory reset
ongnooii
TÍCH CỰC
9 năm
@qloved Mình M7, Sense 6 chạy chả lỗi lầm gì. Gặp trường hợp sau khi apply theme mới mà các thanh chuyển về đen là do htc tư đông đưa về theme đen, muốn chuyển lại bạn vào Settings/Personalize/Theme rồi chọn panel mình muốn thôi.
qloved
CAO CẤP
9 năm
@ongnooii thế hả, mới dùng one, làm mình chuyển đi chuyển lại không được
qloved
CAO CẤP
9 năm
m7 sense 6 chạy 5.0 bị lỗi theme khi áp dụng làm tất cả ứng dụng gọi điện, nhắn tin ... chuyển thành title và actionbar thành màu đen và xám hết, và khôn
Kte
TÍCH CỰC
9 năm
Cho mình hỏi phần mềm weaksauce 2 có root dc m7 5.0.2 ko? ai chỉ mình cách root máy đơn giản với.
tieututuantu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thấy trên đó có bộ icon samsung s7 của anh Tuyen Bui Viet rất đẹp mà 1 số icon chưa đẹp, mình muốn hỏi là sao anh ấy có thể thêm các icon như Zalo chẳng hạn vào bộ icon được ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019